గౌతమి తాడిమళ్ల: బీజేపీతో 25 ఏళ్ల బంధాన్ని తెంచుకున్న నటి గౌతమి.. లేఖ వైరల్ అవుతోంది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-23T12:28:52+05:30 IST

తమిళనాడు (తమిళనాడు)లో బీజేపీకి గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. ఆ పార్టీకి సీనియర్ నాయకురాలు, నటి గౌతమి తాడిమళ్ల ఈరోజు రాజీనామా చేశారు. X(X) వేదికపై తన రాజీనామాను ప్రకటించారు. రాజీనామా లేఖను పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా, తమిళనాడు బీజేపీ అధ్యక్షుడు అన్నామలైలకు పంపారు.

గౌతమి తాడిమళ్ల: బీజేపీతో 25 ఏళ్ల బంధాన్ని తెంచుకున్న నటి గౌతమి.. లేఖ వైరల్ అవుతోంది

చెన్నై: తమిళనాడు (తమిళనాడు)లో బీజేపీకి గట్టి ఎదురుదెబ్బ తగిలింది. ఆ పార్టీకి సీనియర్ నాయకురాలు, నటి గౌతమి తాడిమళ్ల ఈరోజు రాజీనామా చేశారు. X(X) వేదికపై తన రాజీనామాను ప్రకటించారు. రాజీనామా లేఖను పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జేపీ నడ్డా, తమిళనాడు బీజేపీ అధ్యక్షుడు అన్నామలైలకు పంపారు. తనను మోసం చేసిన వ్యక్తులకు బీజేపీ నేతలు సాయం చేస్తున్నారని, అందుకే రాజీనామా చేయాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు లేఖలో పేర్కొన్నారు. లేఖలో.. ‘‘25 ఏళ్లుగా పార్టీ బలోపేతానికి కృషి చేశాను.. ఆస్తులు, డబ్బుల విషయంలో నన్ను మోసం చేసిన అళగప్పన్‌కు కొందరు బీజేపీ నేతలు సాయం చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతం నా రాజకీయ జీవితంలో ఊహించలేని సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటున్నాను.. బీజేపీ అగ్రనేత నాయకులు నాకు మద్దతు ఇవ్వడం లేదు.. నన్ను మోసం చేసిన వారికి మద్దతు ఇస్తున్నారు.. ఇది సరైనదేనా?.. చివరి శ్వాస వరకు న్యాయం కోసం పోరాడుతాం..’’ అని రాశారు. ఈ లేఖ Ex లో పోస్ట్ చేయబడింది. పార్టీకి దూరంగా ఉండటం బాధాకరం అయినా.. జరుగుతున్న పరిణామాలన్నీ తనకు వ్యతిరేకంగా ఉన్నాయని ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు.

20 ఏళ్ల క్రితం గౌతమి జీవితంలోకి అలగప్పన్ ప్రవేశించాడు.

గౌతమి 25 ఏళ్ల క్రితం బీజేపీలో చేరినప్పటి నుంచి ఎలాంటి ఇబ్బందులు ఎదురుకాలేదు కానీ తాజాగా ఓ వ్యక్తి చేతిలో మోసపోయినట్లు తెలుస్తోంది. అలగప్పన్ ప్రధానంగా ఆమె సంపాదించిన సంపాదన మొత్తాన్ని దోచుకుని మోసం చేశాడని ఆరోపించారు. బీజేపీ నేతలు తనకు మద్దతు పలుకుతుండటంతో గౌతమి ఆవేదన వ్యక్తం చేస్తున్నారు. తాను, తన కూతురు మంచి జీవితం గడుపుతున్న తరుణంలో అళగప్పన్ తన జీవితంలోకి వచ్చాడని, వారిని మోసం చేసి డబ్బు, పత్రాలు, ఆస్తులు దోచుకున్నాడని గౌతమి ఆరోపిస్తోంది. తల్లిదండ్రులను కోల్పోయిన బాధలో ఉన్న గౌతమి జీవితంలోకి 20 ఏళ్ల కిందటే అలగప్పన్ ప్రవేశించాడు. గౌతమి అతడిని నమ్మి ఆస్తులు, భూమి పత్రాలను అందజేసింది. ఇటీవలే అళగప్పన్ తనను మోసం చేశాడని గౌతమి బహిరంగంగా ఆరోపించింది. తనకు జరిగిన అన్యాయంపై న్యాయపోరాటం చేస్తుంటే కొంత మంది పార్టీలో ఉంటూ తనకు మద్దతిస్తున్నారని ఆమె ఆరోపిస్తున్నారు. దీంతో బీజేపీతో సుదీర్ఘ రాజకీయ బంధానికి తెరపడింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-23T12:29:04+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *