వన్డే ప్రపంచకప్: తప్పక గెలవాల్సిన మ్యాచ్‌లో ఇంగ్లండ్ టాస్ గెలిచింది

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-10-26T14:11:08+05:30 IST

వన్డే ప్రపంచకప్‌లో శ్రీలంకతో జరుగుతున్న మ్యాచ్‌లో ఇంగ్లండ్ టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. ఈ మ్యాచ్ లో ఇంగ్లండ్ కొన్ని మార్పులతో బరిలోకి దిగింది.

వన్డే ప్రపంచకప్: తప్పక గెలవాల్సిన మ్యాచ్‌లో ఇంగ్లండ్ టాస్ గెలిచింది

2023 వన్డే ప్రపంచకప్‌లో డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్‌గా బరిలోకి దిగిన ఇంగ్లండ్ చావో రేవో అనే పరిస్థితి నెలకొంది. ఆడిన నాలుగు మ్యాచ్‌ల్లో మూడు మ్యాచ్‌లు ఓడి, ఒక్క మ్యాచ్‌లో మాత్రమే విజయం సాధించింది. ఇక నుంచి అన్ని మ్యాచ్‌లు గెలిస్తేనే సెమీస్ రేసులో ఉంటుంది. ఈ నేపథ్యంలో గురువారం శ్రీలంకతో మ్యాచ్ జరగనుంది. అయితే ఈ మ్యాచ్‌లో ఇంగ్లండ్ టాస్ గెలిచి బ్యాటింగ్ ఎంచుకుంది. ఈ మ్యాచ్ లో ఇంగ్లండ్ కొన్ని మార్పులతో బరిలోకి దిగుతోంది. హ్యారీ బ్రూక్‌ను ఇంగ్లీష్ జట్టు పక్కన పెట్టింది. అతని స్థానంలో ఆల్‌రౌండర్ లియామ్ లివింగ్‌స్టోన్‌ని తీసుకున్నారు. గాయం కారణంగా టోర్నీకి దూరమైన రాస్ టోప్లీ స్థానంలో డేవిడ్ విల్లీ వచ్చాడు. అట్కిన్సన్ స్థానంలో క్రిస్ వోక్స్ వచ్చాడు.

ఇది కూడా చదవండి: ప్రపంచకప్ 2023: డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ ఇంగ్లండ్‌కు గుడ్‌బై.. ఈరోజు ఓడిపోతే ఇంటిముఖం!..

ఇక శ్రీలంక కూడా గత మ్యాచ్‌తో పోలిస్తే మార్పుతో బరిలోకి దిగుతోంది. కరుణరత్నే స్థానంలో సీనియర్ ఆటగాడు ఏంజెలో మాథ్యూస్‌ను తుది జట్టులోకి చమిక తీసుకున్నారు. శ్రీలంక సెమీస్ రేసులో నిలవాలంటే ఈ మ్యాచ్‌లో తప్పక గెలవాలి. ఈ ప్రపంచకప్‌లో ఇంగ్లండ్‌తో సమానంగా శ్రీలంక కూడా ఉంది. ఇంగ్లండ్ లాగే శ్రీలంక కూడా ఆడిన నాలుగు మ్యాచ్ ల్లో ఒక మ్యాచ్ మాత్రమే గెలిచి మిగిలిన మూడు మ్యాచ్ ల్లో ఓడిపోయింది. ఈ మ్యాచ్ పరంగా శ్రీలంకతో పోలిస్తే ఇంగ్లండ్ మాత్రమే ఫేవరెట్. అయితే శ్రీలంకను తక్కువగా అంచనా వేస్తే ఇంగ్లండ్‌కు మరో షాక్ తగలవచ్చు. వన్డే ప్రపంచకప్‌లో ఇరు జట్లు ఇప్పటి వరకు 11 మ్యాచ్‌ల్లో తలపడ్డాయి. ఆరు మ్యాచ్‌ల్లో ఇంగ్లండ్‌ గెలుపొందగా, ఐదు మ్యాచ్‌ల్లో శ్రీలంక గెలిచింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-10-26T14:11:08+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *