సీఎం కేసీఆర్: కేసీఆర్ దమ్ము ఏమిటో యావత్ భారతదేశానికి తెలుసు

రేవంత్ రెడ్డిపై సీఎం కేసీఆర్ ఫైర్ అయ్యారు

CM KCR Fires On Revanth Reddy : నాగర్ కర్నూల్ జిల్లా అచ్చంపేటలో ప్రజా ఆశీర్వాద సభలో సీఎం కేసీఆర్ ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేశారు. రాజకీయ ప్రత్యర్థులపై నిప్పులు చెరిగారు. ఈ వ్యాఖ్యలు, సవాళ్లపై విపక్ష నేతలు విరుచుకుపడ్డారు. కొడంగల్ కు రండి అని ఎవరైనా.. గాంధీ భవన్ కు రండి అంటూ ఒకరు.. ఇవే సవాళ్లు.. ఇదేనా రాజకీయం? అని కేసీఆర్ ధ్వజమెత్తారు. ప్రజలు ఎన్నికల్లో గెలవాలన్నారు.

కేసీఆర్ దమ్ము ఏమిటో యావత్ భారతదేశానికి తెలుసు.

‘‘ఈనాడు మాట్లాడే సిపాయిలు అప్పట్లో ఏడుగురేనని అందరికీ తెలుసు.. పాలమూరులో గంజి, అంబలి సెంటర్లు పెట్టాడు.. నా వంతు పోరాటం చేశాను.. ప్రజలే పోరాడాలి.. విధి లేక తెలంగాణ ఇచ్చారు.. కొడంగల్, గద్వాలలో రైతులు ధర్నా చేస్తున్నారు. కొడంగల్ వస్తారా.. కొడవలి కొడతారా.. అంటున్నారు.కేసీఆర్ దమ్ము ఏంటో యావత్ భారతదేశానికి తెలుసు.. ఈ గుండు బలంగా ఉంటే దుమ్ము దులిపేయదు.. నవంబర్ 30న దుమ్ము దులిపేయండి.. బీఆర్ఎస్ గెలవాలి.

ఇది కూడా చదవండి: బీఆర్‌ఎస్‌పై విజయం సాధించేందుకు కాంగ్రెస్ కొత్త వ్యూహాలు.

మేలు చేసినా తెలంగాణ ఇవ్వలేం..

నాలుగేళ్లలో 24 గంటల కరెంట్ తెస్తే. కాంగ్రెస్‌ను వీడి గులాబీ కండువా కప్పుకుని ప్రచారం చేస్తానని జానారెడ్డి తెలిపారు. ఆ తర్వాత పారిపోయాడు. ప్రపంచంలో రైతుబంధు సృష్టించిన ఘనత కేసీఆర్‌దే. తెలంగాణ.. దేశానికే సరిపోయింది. అచ్చంపేటలో 2 లక్షల ఎకరాలకు నీరందించే బాధ్యత నాదే. పాలమూరు రంగారెడ్డి ఎత్తిపోతల పథకంపై 192 కేసులు పెట్టారు. తెలంగాణను నాశనం చేసింది కాంగ్రెస్ పార్టీ కాదా? తెలంగాణ ఎప్పుడు కావాలంటే అప్పుడు హరిగోస ఇస్తారు. ఆమరణ నిరాహార దీక్షకు పిలుపునిచ్చి సాధించుకున్నాం. తెలంగాణ ఉత్తమంగా ఇవ్వలేం. చాలా మంది పిల్లల మరణానికి కారణమైంది.

దళిత బంధు అనే పదాన్ని పుట్టించిన కేసీఆర్.

భూమిపై రైతులకు హక్కు ఉండేలా ధరణి తీసుకొచ్చాం. తాము అధికారంలోకి వస్తే ధరణిని తొలగిస్తామని రాహుల్ గాంధీ సహా కాంగ్రెస్ నేతలు చెబుతున్నారు. 3 గంటల కరెంటు ఇస్తామని కాంగ్రెస్ అంటోంది. గిరిజనులకు ప్రయోజనాలు కల్పించిన ఘనత మనది. నెహ్రూ హయాంలోనే దళిత బంద్ ప్రారంభమైతే పరిస్థితి ఎలా ఉండేది? దళిత బంధు అనే పదాన్ని పుట్టించిన ఘనత కేసీఆర్‌దే. ఓడిపోతే రెస్ట్ తీసుకుంటాం. మనం కోల్పోయేది ఏమీ లేదు. నష్టపోయేది ప్రజలే. ఎన్నికల తర్వాత అచ్చంపేటకు ఒక్కరోజు కేటాయిస్తా’’ అని సీఎం కేసీఆర్ అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: పెదపడల్లి నియోజకవర్గంలో ఆ రికార్డు సాధిస్తుందా?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *