సాయిచంద్ : సాయిచంద్ భార్యకు రూ.కోటి చెక్కును అందజేసిన బీఆర్ ఎస్ నాయకులు

సాయిచంద్ కుటుంబానికి ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ 50 లక్షల రూపాయల ఆర్థిక సాయం ప్రకటించారు. 50 లక్షలు సాయిచంద్ తల్లిదండ్రులు, సోదరికి అందజేయనున్నారు. సాయి చంద్ భార్య రజిని

సాయిచంద్ : సాయిచంద్ భార్యకు రూ.కోటి చెక్కును అందజేసిన బీఆర్ ఎస్ నాయకులు

సాయి చంద్ భార్య రజిని

సాయి చంద్ భార్య రజినీ: దివంగత కళాకారుడు సాయి చంద్ కుటుంబానికి BRS పార్టీ అండగా నిలుస్తోంది. పార్టీ తరపున సాయిచంద్ భార్య రజినీకి కోటి రూపాయల చెక్కును పార్టీ నేతలు అందించారు. ఆమె ఇంటికి వెళ్లిన మంత్రి సబితా ఇంద్రారెడ్డి, ఎమ్మెల్యే మంచిరెడ్డి కిషన్‌రెడ్డి, దాసోజు శ్రవణ్‌ రూ.లక్ష చెక్కును అందజేశారు. రజనీని మంత్రి సబిత ఓదార్చారు.

సాయిచంద్ కుటుంబానికి ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ 50 లక్షల రూపాయల ఆర్థిక సాయం ప్రకటించారు. 50 లక్షలు సాయిచంద్ తల్లిదండ్రులు, సోదరికి అందజేయనున్నారు.

సాయిచంద్ కుటుంబాన్ని పూర్తిగా ఆదుకుంటామని మంత్రి సబితా ఇంద్రారెడ్డి హామీ ఇచ్చారు. భర్తను కోల్పోయిన భార్య తనకు తెలుసునని చెప్పాడు. సాయిచంద్ కుటుంబానికి అండగా నిలిచిన ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్‌కు మంత్రి సబిత కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి..ఏడు మార్పులు: రూ.2000 నోటు నుంచి ఆధార్ కార్డ్ లింక్ వరకు.. సెప్టెంబర్‌లో ఈ 7 పెద్ద మార్పుల గురించి మీరు తప్పక తెలుసుకోవాలి

సాయిచంద్ కుటుంబానికి ఎలాంటి ఆర్థిక ఇబ్బందులు కలగకూడదనే ఉద్దేశ్యంతో బీఆర్‌ఎస్ పార్టీ ఫండ్ నుంచి ఈ డబ్బు ఇచ్చామని పార్టీ నేతలు వెల్లడించారు. సాయిచంద్ కుటుంబాన్ని తండ్రిలా ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ ఆదుకుంటారని వెల్లడించారు. కేసీఆర్ ఆదేశాల మేరకు మంత్రులు సబితా ఇంద్రారెడ్డి, ఇబ్రహీంపట్నం ఎమ్మెల్యే మంచిరెడ్డి కిషన్ రెడ్డి, దాసోజు శ్రవణ్ గుర్రంగూడలోని సాయిచంద్ ఇంటికి వెళ్లి సాయిచంద్ భార్యకు రూ.కోటి చెక్కును అందజేశారు.

ఇది కూడా చదవండి.. హైదరాబాద్ : ఘరానా మోసం.. నకిలీ వేలిముద్రలతో డబ్బులు దోచుకుంటున్న మోసగాళ్లు రిజిస్ట్రేషన్ కార్యాలయం నుంచి ఆ పత్రాలు..

తన పాటతో తెలంగాణ ప్రజల గుండెల్లో నిలిచిపోయిన గొప్ప కళాకారుడు సాయిచంద్ అని బీఆర్‌ఎస్ నాయకులు కొనియాడారు. తెలంగాణ ఉద్యమంలో తన ఆటపాటతో కీలకపాత్ర పోషించారన్నారు. తెలంగాణ వచ్చిన తర్వాత అంచెలంచెలుగా ప్రతి బహిరంగ సభలో కేసీఆర్ తన ఆటలతో బంగారు తెలంగాణ నిర్మాణంలో భాగమయ్యారని వెల్లడించారు. ఇంతలో సాయిచంద్ గుండెపోటుతో మృతి చెందాడు. సాయిచంద్ కుటుంబానికి అండగా ఉంటానని ప్రకటించిన సీఎం కేసీఆర్.. సాయిచంద్ భార్య రజనీని గిడ్డంగుల కార్పొరేషన్ చైర్మన్ గా నియమించని సంగతి తెలిసిందే. ఇప్పుడు రూ.కోటి చెక్కును కూడా అందజేశారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *