సీబీఎన్: ఏఐజీ ఆస్పత్రిలో చేరిన చంద్రబాబు.. ఎన్ని రోజులు ఉంటారు?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T18:27:44+05:30 IST

టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబు హైదరాబాద్‌లోని ప్రముఖ ఏఐజీ ఆస్పత్రిలో చేరారు. గురువారం ఉదయం పలు వైద్య పరీక్షలు పూర్తయ్యాయి. నివేదికలను క్షుణ్ణంగా పరిశీలించారు

    సీబీఎన్: ఏఐజీ ఆస్పత్రిలో చేరిన చంద్రబాబు.. ఎన్ని రోజులు ఉంటారు?

టీడీపీ అధినేత నారా చంద్రబాబు హైదరాబాద్‌లోని ప్రముఖ ఏఐజీ ఆస్పత్రిలో చేరారు. గురువారం ఉదయం బాబుకు పలు వైద్య పరీక్షలు పూర్తయ్యాయి. రిపోర్టులను నిశితంగా పరిశీలించిన అనంతరం వైద్యుల సూచన మేరకు సాయంత్రం ఆస్పత్రిలో చేర్పించారు. ఈ రాత్రి కూడా బాబు ఆస్పత్రిలోనే ఉంటారని టీడీపీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. ఇప్పుడు ఆయన వెంట కుటుంబ సభ్యులు నారా భువనేశ్వరి, నారా లోకేష్, బ్రాహ్మణి ఉన్నట్లు తెలుస్తోంది. వీరితో పాటు టీడీపీ కీలక నేతలు కూడా ఉన్నట్లు సమాచారం. మరోవైపు చంద్రబాబు అనారోగ్య సమస్యల నుంచి త్వరగా కోలుకోవాలని టీడీపీ కార్యకర్తలు పూజలు చేస్తున్నారు.

CBN-Hosptial.jpg

ఎప్పుడు కనుక్కున్నావ్..!!

కాగా, అక్రమ కౌశల్ కేసులో అరెస్టయిన బాబు రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉండగా అనేక అనారోగ్య సమస్యలతో బాధపడుతున్నట్లు తేలింది. ముఖ్యంగా.. డీహైడ్రేషన్, చర్మ సంబంధిత వ్యాధులు, బరువు తగ్గడం వంటివి రోజువారి హెల్త్ బులెటిన్లతో స్పష్టమయ్యాయి. ఎన్నో జాగ్రత్తలు తీసుకున్నప్పటికీ ఆసుపత్రికి వెళ్లడం తప్పనిసరి కావడంతో హైకోర్టును ఆశ్రయించారు. చంద్రబాబు మధ్యంతర బెయిల్‌పై బయటకు వెళ్లి ఆసుపత్రికి వెళ్లారు. బాబు ఆరోగ్య సమస్యలపై తెలుగు రాష్ట్రాల్లో చర్చ జరగనుంది. చంద్రబాబు అనారోగ్యంపై వైసీపీ తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేస్తూ ఘాటు వ్యాఖ్యలు చేసింది. చంద్రబాబుకు దీర్ఘకాలిక సమస్యలు ఉన్నాయని ఒకానొక సందర్భంలో వైసీపీ విమర్శించింది.

బాబు-ఆరోగ్యం-O.jpg

ఎల్వీ ప్రసాద్ ఎప్పుడు..?

కాగా, చంద్రబాబు శుక్రవారం మధ్యాహ్నం లేదా శనివారం ఉదయం ఎల్వీ ప్రసాద్ ఆస్పత్రికి వెళ్లనున్నట్లు తెలిసింది. బాబుకు కంటి సమస్య ఉందని ప్రభుత్వ వైద్యులు సిఫార్సు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అతడి కుడి కంటికి క్యాటరాక్ట్ సర్జరీ చేయాలని ప్రభుత్వాసుపత్రి కంటి వైద్యుడు ధ్రువీకరించారు. అంతేకాకుండా నివేదిక ఇచ్చి.. బాబు కుడి కంటికి అపరిపక్వ శుక్లాలు ఉన్నాయని, దానికి శస్త్రచికిత్స చేయాలని సూచించారు. మరోవైపు చంద్రబాబుకు కంటిచూపు సమస్యను సరిచేయాలంటే కుడికంటికి క్యాటరాక్ట్ సర్జరీ చేయించుకోవాలని హైదరాబాద్ లోని ఎల్వీ ప్రసాద్ కంటి ఆస్పత్రి వైద్యులు ఇటీవల నివేదిక ఇచ్చిన సంగతి తెలిసిందే. ఇదే విషయాన్ని వైద్యులు నివేదికలో స్పష్టం చేశారు. 52 రోజులుగా రాజమండ్రి సెంట్రల్ జైలులో ఉన్న చంద్రబాబు మంగళవారం విడుదలయ్యారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T18:29:57+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *