వన్డే ప్రపంచకప్: కోహ్లీకి మళ్లీ నిరాశ.. సెంచరీ ఔట్..!!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-02T17:18:22+05:30 IST

ముంబై వేదికగా శ్రీలంకతో జరిగిన మ్యాచ్‌లో వన్డేల్లో సచిన్ సెంచరీల రికార్డును కోహ్లీ సమం చేస్తాడని అభిమానులు భావించారు. కానీ 88 పరుగుల వ్యక్తిగత స్కోరు వద్ద కోహ్లీ పెవిలియన్ చేరుకున్నాడు.

వన్డే ప్రపంచకప్: కోహ్లీకి మళ్లీ నిరాశ.. సెంచరీ ఔట్..!!

టీమిండియా స్టార్ ప్లేయర్ విరాట్ కోహ్లీ మరోసారి తన అభిమానులను నిరాశపరిచాడు. ముంబై వేదికగా శ్రీలంకతో జరుగుతున్న మ్యాచ్‌లో వన్డేల్లో సెంచరీల రికార్డును సచిన్ సమం చేస్తాడని అభిమానులు భావించారు. కానీ 88 పరుగుల వ్యక్తిగత స్కోరు వద్ద కోహ్లీ పెవిలియన్ చేరుకున్నాడు. దీంతో మెగా టోర్నీలో సెంచరీ ముంగిట రెండోసారి ఒత్తిడిలో కూరుకుపోయింది. న్యూజిలాండ్ తో జరిగిన మ్యాచ్ లో కోహ్లీ 95 పరుగులు చేసిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ మ్యాచ్ లో 4 పరుగులకే రోహిత్ వికెట్ కోల్పోయిన టీమిండియాకు గిల్-కోహ్లీ జోడీ అండగా నిలిచింది. శ్రీలంక ఫీల్డర్లు చాలాసార్లు క్యాచ్‌లు జారవిడిచి టీమ్ ఇండియాకు సహకరించారు. ముఖ్యంగా కోహ్లీకి మూడు ప్రాణాలొచ్చాయి.

శ్రీలంక ఫీల్డర్ల తప్పిదాలతో ఉక్కిరిబిక్కిరైన విరాట్ కోహ్లి క్రమంగా జోరు పెంచాడు. ఈ క్రమంలో వన్డేల్లో 70వ అర్ధ సెంచరీ పూర్తి చేసుకున్నాడు. అంతేకాదు, ఏడాదిలో 8వ సారి వన్డేల్లో 1000 పరుగులు పూర్తి చేశాడు. ఆ తర్వాత సెంచరీ దిశగా అడుగులు వేశాడు. గిల్ కూడా గేర్ మార్చడంతో ఇద్దరూ సెంచరీలు చేయడం ఖాయంగా కనిపించింది. కానీ శ్రీలంక బౌలర్ మధుశంక అద్భుతంగా బౌలింగ్ చేయడంతో గిల్, కోహ్లి వరుస ఓవర్లలో పెవిలియన్ చేరుకున్నారు. గిల్ 92 బంతుల్లో 11 ఫోర్లు, 2 సిక్సర్లతో 92 పరుగులు చేశాడు. కోహ్లీ 94 బంతుల్లో 11 ఫోర్ల సాయంతో 88 పరుగులు చేశాడు. మెగా టోర్నీలో కోహ్లికి ఇది 4వ హాఫ్ సెంచరీ. మరోవైపు వన్డేల్లో శ్రీలంకపై 10 సెంచరీలు, వెస్టిండీస్‌పై 9, ఆస్ట్రేలియాపై 8, న్యూజిలాండ్‌పై 5, బంగ్లాదేశ్‌పై 5, దక్షిణాఫ్రికాపై 4, ఇంగ్లండ్‌పై 3, 3 సెంచరీలు చేసిన విరాట్ కోహ్లీ. పాకిస్తాన్ మరియు జింబాబ్వేపై 1.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-02T17:18:23+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *