ప్రభాస్: చాలా రోజుల తర్వాత హైదరాబాద్‌లో ప్రభాస్..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-08T11:48:09+05:30 IST

చాలా రోజులుగా ఇటలీలో విశ్రాంతి తీసుకున్న రెబల్ స్టార్ ప్రభాస్ ఈరోజు హైదరాబాద్‌లో అడుగుపెట్టారు. దీంతో ‘సాలార్’ సినిమా విడుదల తేదీ వాయిదా పడబోతోందన్న వార్తలకు చెక్ పెట్టినట్లయింది.

ప్రభాస్: చాలా రోజుల తర్వాత హైదరాబాద్‌లో ప్రభాస్..

ఇటలీ పర్యటన ముగించుకుని హైదరాబాద్‌లో అడుగుపెట్టాడు ప్రభాస్

రెబల్ స్టార్, డార్లింగ్ డార్లింగ్ అని అభిమానులు పిలుచుకునే ప్రభాస్ (ప్రభాస్) చాలా రోజుల తర్వాత హైదరాబాద్‌లో అడుగుపెట్టాడు. ప్రభాస్ నటించిన ‘సాలార్’ #సాలార్ డిసెంబర్ 22న విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.దీనికి ప్రశాంత్ నీల్ దర్శకుడు. ఈ సినిమా చాలా సార్లు వాయిదా పడి ఎట్టకేలకు డిసెంబర్ 22 తేదీని ఖరారు చేశారు. అయితే ఈ తేదీకి కూడా సినిమా విడుదల కావడం లేదని, మళ్లీ వాయిదా పడే అవకాశాలు ఉన్నాయని గత కొన్ని రోజులుగా సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

ఈ నేపథ్యంలో ప్రభాస్ హైదరాబాద్ రాక ఈ వార్తలకు చెక్ పెట్టినట్లు తెలుస్తోంది. ప్రభాస్ రాక మేరకు డిసెంబర్ 22న సినిమా విడుదలకు సన్నాహాలు చేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు.#SalaarCeaseFireOnDec22 ఈ సినిమాలో మరో రెండు పాటలను చిత్రీకరించాల్సి ఉందని, ఆ రెండు పాటలను త్వరలో రామోజీ ఫిల్మ్ సిటీలో చిత్రీకరించనున్నట్లు తెలుస్తోంది. ప్రభాస్ కాలికి సర్జరీ చేయించుకున్నాడని, అందుకే చాలా కాలంగా ఇటలీలో విశ్రాంతి తీసుకుంటున్న ప్రభాస్ ఇప్పుడు హైదరాబాద్ లో అడుగు పెట్టాడని తెలుస్తోంది.

prabhasaarived hyderabad.jpg

ప్రభాస్ ‘సాలార్’ విడుదల కాగానే షారూఖ్ ఖాన్ ‘డుంకీ’ # డంకిసినిమా కూడా విడుదలవుతోంది. ఇద్దరు అగ్ర నటీనటుల సినిమాలు ఒకే రోజు విడుదల కావడం కాస్త ఆసక్తికరమే. ఎందుకంటే ‘సాలార్’ అన్ని భాషల్లో విడుదలవుతోంది, అలాగే ‘డుంకీ’ కూడా. ‘సాలార్’ చిత్రంలో శృతి హాసన్ కథానాయికగా నటిస్తుండగా, మలయాళ నటుడు పృధ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జగపతి బాబు, శ్రీయా రెడ్డి ప్రధాన నటులుగా నటిస్తున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-08T11:48:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *