సమంత : సమంత ఆయుర్వేద చికిత్స.. ఏ దేశంలోనో తెలుసా?

సమంత ఇటీవల భూటాన్ వెళ్లింది. సమంత భూటాన్‌లో సరికొత్త ఆయుర్వేద చికిత్సను ప్రయత్నించింది.

సమంత : సమంత ఆయుర్వేద చికిత్స.. ఏ దేశంలోనో తెలుసా?

సమంత ఆరోగ్యం కోసం భూటాన్ ఆయుర్వేద చికిత్సను ప్రయత్నిస్తోంది

సమంత: సినిమాలకు విరామం ప్రకటించిన తర్వాత, సమంత తన మైయోసైటిస్ చికిత్స కోసం మరియు ఆమె ఆరోగ్యం కోసం దేశవ్యాప్తంగా తిరుగుతుంది. ఇంగ్లిష్ మెడిసిన్ వాడుతూనే మరోవైపు సమంత ఆయుర్వేదంతో పాటు పలు కొత్త ట్రీట్ మెంట్స్ కూడా తీసుకుంటోంది. అలాగే మనసు కూడా ఆనందం కోసం ప్రకృతిని ఆస్వాదిస్తోంది. సినిమాలకు విరామం ఇచ్చినప్పటి నుంచి సమంత కోయంబత్తూర్ ఈషా ఫౌండేషన్, బాలి, అమెరికా, ఆస్ట్రియా, ఇటలీ… ఇలా చాలా ప్రాంతాలకు వెళ్లింది.

సమంత కొన్ని నేచురల్ మెడిసిన్ మరియు కొత్త రకాల ఔషధాలను ప్రతిచోటా ప్రయత్నించింది. ఇటీవల క్రయోథెరపీ అనే చికిత్స కూడా తీసుకున్నారు. సమంత ఇటీవల భూటాన్ వెళ్లింది. సమంత భూటాన్‌లో సరికొత్త ఆయుర్వేద చికిత్సను ప్రయత్నించింది. భూటాన్ (భూటాన్) ఆయుర్వేదంలో హాట్ స్టోన్ బాత్ అనే చికిత్సను స్వీకరించింది. దానికి సంబంధించిన ఫోటోలు మరియు వీడియోలను ఆమె తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీలో పంచుకుంటుంది.

చాలా ఫొటోలు షేర్ చేశారు.. గతంలో భూటాన్, భారత్ మధ్య సత్సంబంధాలు ఉండేవి, ఆచార వ్యవహారాలు, విజ్ఞానాన్ని పంచుకున్నాయి. ఆయుర్వేదం కూడా అప్పుడు భాగస్వామ్యం చేయబడింది. ఈ వేడి రాతి స్నానం టిబెటన్ ఆయుర్వేదంలో బాగా ప్రాచుర్యం పొందింది. ఇది భారతదేశం నుండి వచ్చిన ఆయుర్వేద పద్ధతుల నుండి కనుగొనబడింది. ఇక్కడి రాళ్లు వేడి నీటి తొట్టెలో కరిగి ఈ నీటికి తమ శక్తిని ఇస్తాయి. దీనిని డాట్ షో అని కూడా అంటారు. ఇందులో కెంపా కూడా వాడతారు. ఆ రాళ్లు, మూలికలు ఈ వేడినీళ్లలో కరిగిపోయి స్నానం చేస్తే వాటి శక్తి, శరీర నొప్పులు, అలసట, కడుపునొప్పి, కీళ్ల నొప్పులు, ఎముకల బలహీనత… ఇలా అన్నీ మాయమైపోతాయని సమంత తాను తీసుకుంటున్న ట్రీట్ మెంట్ గురించి చెప్పింది.

సమంత ఆరోగ్యం కోసం భూటాన్ ఆయుర్వేద చికిత్సను ప్రయత్నిస్తోంది

ఇది కూడా చదవండి: బాలకృష్ణ: NBK109 అప్‌డేట్.

భూటాన్‌లో ఈ ఆయుర్వేద చికిత్సలు తీసుకుంటూనే, సమంత చేనేత పరిశ్రమలు, సహజ ప్రదేశాలు మరియు బుద్ధ దేవాలయాలను సందర్శిస్తుంది. మరి సమంత భూటాన్ తర్వాత ఏ దేశం వెళ్తుందో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *