వేధింపులు: హోటల్‌లో దారుణం.. మద్యం మత్తులో మహిళపై లైంగిక దాడి

మహిళపై వేధింపులు: బాధితురాలిపై నిందితులు దాడి చేసిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. బాధితురాలు తనను రక్షించాలంటూ కేకలు వేస్తున్నట్లు వీడియోలో ఉంది.

వేధింపులు: హోటల్‌లో దారుణం.. మద్యం మత్తులో మహిళపై లైంగిక దాడి

మహిళపై వేధింపు (ఫోటో: గూగుల్)

నిర్భయ లాంటి కఠిన చట్టాలు తీసుకొచ్చినా.. రేపిస్టులను ఎన్ కౌంటర్ చేసినా మహిళలకు రక్షణ లేకుండా పోతోంది. మహిళలపై అఘాయిత్యాలు ఆగడం లేదు. దేశంలోని ఏదో ఒక ప్రాంతంలో మహిళలపై లైంగిక వేధింపులు నిత్యం జరుగుతున్నాయి. తాజాగా ఉత్తరప్రదేశ్ రాష్ట్రంలోని ఆగ్రాలోని ఓ హోటల్‌లో దారుణం చోటుచేసుకుంది. ఓ మహిళపై లైంగికదాడికి పాల్పడ్డారు. ఈ దారుణానికి నలుగురు వ్యక్తులు బలయ్యారు. నిందితులకు ఓ మహిళ సహకరించింది.

బాధితురాలు ఓ హోటల్‌లో పనిచేస్తోంది. నలుగురు వ్యక్తులు ఆమెపై లైంగిక దాడికి పాల్పడ్డారు. స్నేహితురాలు బలవంతంగా మద్యం తాగించగా, నిందితులు ఆమెపై లైంగిక దాడికి పాల్పడ్డారు. ఆ తర్వాత చిత్రహింసలు పెట్టారు. మద్యం బాటిల్‌తో బాధితుడి తలపై మోదాడు. ఈ దారుణం ఈ నెల 11న జరిగింది.

ఇది కూడా చదవండి: షాకింగ్.. బోనస్ ఇవ్వలేదని యజమానిని హత్య చేసి దీపావళికి బయలుదేరిన సిబ్బంది

బాధితురాలి ఫిర్యాదు మేరకు పోలీసులు ఐదుగురిని అరెస్టు చేశారు. వీరిలో నలుగురు పురుషులు, ఒక మహిళ ఉన్నారు. బాధితురాలిపై నిందితులు దాడి చేసిన వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. బాధితురాలు తనను రక్షించాలంటూ కేకలు వేస్తున్నట్లు వీడియోలో ఉంది.

బాధితురాలికి 25 ఏళ్లు ఉంటుందని పోలీసులు తెలిపారు. నిందితులు ఆమెను ప్రైవేట్ వీడియో తీసి బ్లాక్ మెయిల్ చేస్తూ లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడుతున్నట్లు పోలీసులు వెల్లడించారు. ఓ మహిళపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడినట్లు ఫిర్యాదు అందిందని, వెంటనే ఘటనా స్థలానికి వెళ్లి బాధితురాలిని రక్షించి నిందితుడిని అదుపులోకి తీసుకున్నామని పోలీసులు తెలిపారు. పోలీసులు బాధితురాలిని చికిత్స నిమిత్తం ఆస్పత్రికి తరలించారు. వైద్య పరీక్షలు చేసి నివేదిక ఆధారంగా నిందితుడిపై కఠిన చర్యలు తీసుకుంటామన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: బట్టలు విప్పిన స్కూల్ టీచర్.. ప్రైవేట్ పార్ట్స్ చూపించి విద్యార్థినిపై అత్యాచారయత్నం.. వీడియో వైరల్

బాధితురాలి ఫిర్యాదు మేరకు నిందితులపై 376 (లైంగిక వేధింపులు), 307 (హత్యాయత్నం), 323 (బాధ కలిగించడం) సెక్షన్ల కింద కేసులు నమోదు చేశారు. హోటల్ మేనేజర్, అతని స్నేహితులతో పాటు హోటల్‌లో పనిచేస్తున్న ఓ మహిళను కూడా పోలీసులు అదుపులోకి తీసుకున్నారు. బాధితురాలిపై లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడేందుకు సదరు మహిళ నిందితులకు సహకరించిందని పోలీసులు వెల్లడించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *