ఏ చోటా నువ్వున్నా: గ్రాండ్ ప్రీ రిలీజ్ సెలబ్రేషన్.. రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-13T20:20:04+05:30 IST

మందలపు శ్రీనివాసరావు – మేడికొండ శ్రీనివాసరావు సంయుక్తంగా సమర్పణలో శాఖమూరి శ్రీనివాసరావు ఎంఎస్‌ ప్రొడక్షన్స్‌ పతాకంపై ఎస్‌వి. పసలపూడి దర్శకత్వంలో రూపొందిన పల్లెటూరి ప్రేమకథా చిత్రం ‘ఈ చోటా తుషాన్నా’. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ హైదరాబాద్ ప్రసాద్ ల్యాబ్‌లో జరిగింది. ఈ నెల 17న ఈ చిత్రాన్ని విడుదల చేసేందుకు నిర్మాతలు సన్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఏ చోటా నువ్వున్నా: గ్రాండ్ ప్రీ రిలీజ్ సెలబ్రేషన్.. రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్

ఏ చోటా నువ్వున్నా మూవీ స్టిల్స్

మందలపు శ్రీనివాసరావు – మేడికొండ శ్రీనివాసరావు సంయుక్తంగా ఎంఎస్‌ ప్రొడక్షన్స్‌ బ్యానర్‌పై శాఖమూరి శ్రీనివాసరావు నిర్మిస్తున్నారు. ఎస్వీ పసలపూడి దర్శకత్వం వహించిన “ఏ చోటా నువ్వున్నా` గ్రామీణ ప్రేమకథ. ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ హైదరాబాద్‌లోని ప్రసాద్ ల్యాబ్‌లో ఘనంగా జరిగింది. ఈ సందర్భంగా కార్యక్రమానికి ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన నిర్మాత మండలి చైర్మన్ దామోదర్ ప్రసాద్ మాట్లాడుతూ గ్రామీణ నేపథ్యంలో సాగే ఈ ప్రేమకథా చిత్రం విజయం సాధించాలని ఆకాంక్షిస్తూ దర్శకుడు ఎస్వీ మంచి కథాంశాన్ని ఎంచుకున్నారు. నిర్మాతలు మందలపు శ్రీనివాసరావు, మేడికొండ శ్రీనివాసరావులను పసలపూడి అభినందించారు.

ఇంకా ఈ కార్యక్రమంలో ప్రముఖ దర్శకులు వీఎన్ ఆదిత్య, ఏఎస్ రవికుమార్ చౌదరి, నర్రా శివనాగు, నిర్మాత తుమ్మలపల్లి రామసత్యనారాయణ, యువ నిర్మాత అహితేజ బెల్లంకొండ, నటీనటులు-నిర్మాత రాంకీ, రచయిత మరుదూరి రాజా, వ్యాపారవేత్త ఎల్‌ఎన్ కన్‌స్ట్రక్షన్స్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ చైర్మన్, స్పాన్సర్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. శివ రెమిడాల సినిమా విజయం సాధించాలని ఆకాంక్షిస్తూ యూనిట్‌కి శుభాకాంక్షలు తెలిపారు. ‘రారా పెనిమిట్టి’ చిత్ర దర్శక నిర్మాతలకు అత్యంత సన్నిహితుడైన సత్య వెంకట్ గెద్దాడ చిత్ర యూనిట్‌ని సభకు పరిచయం చేశారు. (యే చోటా నువ్వున్నా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్)

YCN.jpg

అనంతరం నిర్మాతలు మాట్లాడుతూ.. ఈ చిత్రాన్ని ఈ నెల 17న విడుదల చేస్తున్నాం. దర్శకుడు ఎస్వీ పసలపూడి నిర్మాత దర్శకుడిగా కీర్తించారు. దర్శకుడు ఎస్‌వి మాట్లాడుతూ.. నిర్మాతల సహకారం మరువలేనిది. మా చిత్రానికి తరుణ్ రాణా ప్రతాప్ అందించిన సంగీతం ఆకట్టుకుంటుంది. రచయిత కుమార్ పిచ్చుక రాసిన మాటలు ప్రేక్షకుల హృదయాలను హత్తుకుంటాయి. ఈ సినిమా తప్పకుండా ప్రేక్షకుల ఆదరణ పొందుతుందని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి:

========================

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-13T20:20:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *