తెలంగాణలో అందరి టార్గెట్ టీడీపీ సానుభూతిపరులే!

తెలంగాణలో టీడీపీ పోటీ చేయకపోవడంతో ఆ పార్టీ సానుభూతిపరులను తమవైపు మళ్లించేందుకు అన్ని రాజకీయ పార్టీలు శాయశక్తులా ప్రయత్నిస్తున్నాయి. తెలంగాణ ఎన్నికల నుంచి టీడీపీ హైకమాండ్ పూర్తిగా తప్పుకుంది. ఏ విషయంలోనూ జోక్యం చేసుకోరు. టీటీడీపీ అధ్యక్షుడిని కూడా ఎన్నికల అనంతరం నియమించాలని నిర్ణయించారు. దీంతో ఆ పార్టీ సానుభూతిపరులను తమకు అనుకూలంగా మలచుకునేందుకు అన్ని పార్టీలు ప్రయత్నిస్తున్నాయి.

ఏపీలో టీడీపీతో పొత్తు పెట్టుకున్నందున తెలంగాణలో తమ పార్టీకి మద్దతు ఇవ్వాలని జనసైనికులు సోషల్ మీడియాలో జోరుగా ప్రచారం చేస్తున్నారు. జనసేన అభ్యర్థులు కూడా చంద్రబాబు ఫోటోనే వాడుతున్నారు. దీనిపై టీడీపీ ఎలాంటి అభ్యంతరం చెప్పడం లేదు. కానీ ఒక్క పాజిటివ్ మాట కూడా చెప్పే పరిస్థితి లేదు. బీజేపీతో పొత్తు ఉండటమే కారణం. ఇక కాంగ్రెస్ పార్టీకి చెందిన తెలంగాణా చీఫ్ రేవంత్ రెడ్డి కారణంగా ఈసారి టీడీపీ సానుభూతిపరులు కాంగ్రెస్ వైపు మొగ్గు చూపుతారనే చర్చ సాగుతోంది. టీడీపీ సానుభూతిపరుల నుంచి తమకు ప్రత్యక్ష మద్దతు ఉందని కాంగ్రెస్ చెప్పుకోలేదు. కానీ.. టీడీపీ సానుభూతిపరులపై తీవ్ర వ్యతిరేకత ఎదురవుతున్నదన్న ఫీలింగ్ రేవంత్ కలిగిస్తోంది. ఆయన అంతర్గత రాజకీయాలు అలా నడుస్తున్నాయి.

ఇక బీఆర్ఎస్ కూడా టీడీపీ సానుభూతిపరుల ఓట్ల కోసం నాలుగైదు మెట్లు దిగుతోంది. ఓ ఛానెల్ ఇంటర్వ్యూలో కేటీఆర్ చాలా పాజిటివ్ గా మాట్లాడారు. కాంగ్రెస్‌కు లబ్ధి చేకూర్చేందుకే తాను పోటీ నుంచి తప్పుకున్నానన్న ఆరోపణలను పునరావృతం చేయలేదు. చంద్రబాబు అరెస్టుపై వ్యతిరేకత వ్యక్తం చేశారు. ఇలా చెప్పుకుంటూ పోతే ఇప్పుడు ఏపీ రాజకీయాల్లో టీడీపీ సానుభూతిపరుల ఓట్లు కీలకంగా మారాయి. టీడీపీని ప్రభావితం చేసేంత ఓటు బ్యాంకు ఉందో లేదో తెలియదు కానీ…. ఎన్నికల్లో పాల్గొనకపోయినా టీడీపీ మాత్రం హాట్ టాపిక్ అవుతోంది.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *