రష్మిక: ఫేక్ వీడియోపై మాట్లాడిన రష్మిక మాజీ ప్రియుడు..

ఈ నకిలీ వీడియోపై రష్మిక మాజీ ప్రియుడు రక్షిత్ శెట్టి మాట్లాడాడు. ఏంటో నీకు తెలుసా?

రష్మిక : ఫేక్ వీడియోపై మాట్లాడిన రష్మిక మాజీ ప్రియుడు..

రష్మిక మందన్న డీప్‌ఫేక్ వీడియో గురించి రక్షిత్ శెట్టి

రష్మిక మందన్న : ఇటీవల రష్మిక మందన్న మార్ఫింగ్ వీడియో దేశవ్యాప్తంగా పెద్ద టాపిక్ అయ్యింది. ఆ వీడియోపై సినీ, రాజకీయ ప్రముఖులతో పాటు అందరూ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. ఇలాంటి చర్యలపై ప్రభుత్వం దృష్టి సారించాలని వ్యాఖ్యానించారు.

దీనిపై స్పందించిన ఎలక్ట్రానిక్స్ మరియు ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ మంత్రిత్వ శాఖ సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో కొత్త రూల్ రిమైండర్‌లను పంపింది. నిబంధనలు ఉల్లంఘిస్తే జైలు శిక్షతో పాటు లక్ష రూపాయల జరిమానా కూడా విధిస్తామని స్పష్టం చేశారు.

ఇదిలా ఉంటే, రష్మికకు జరిగిన విషయాల గురించి ఆమె మాజీ ప్రియుడు రక్షిత్ శెట్టి మాట్లాడాడు. ఆయన నటించిన ‘సప్త సాగర దాటి సైడ్ బి’ చిత్రం విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రమోషన్స్‌లో ఉన్న రక్షిత్ వరుస ఇంటర్వ్యూలు ఇస్తున్నాడు. తాజాగా ఓ తెలుగు యూట్యూబ్ ఛానెల్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో రష్మిక రక్షిత్ ఫేక్ వీడియో గురించి ప్రశ్నించింది. దీనికి సంబంధించిన ప్రోమో వీడియోను విడుదల చేశారు.

ఇది కూడా చదవండి: బాలకృష్ణ : నాది, పవన్ కళ్యాణ్ ఒకటే సిద్ధాంతం.. దేనికీ భయపడని వ్యక్తిత్వం : ఎమ్మెల్యే బాలకృష్ణ

ఆ ప్రోమోలో రక్షిత్ శెట్టి మాట్లాడుతూ.. “ప్రభుత్వం ఇలాంటి వాటిపై దృష్టి పెట్టాలి. ప్రతి సాఫ్ట్‌వేర్ లైసెన్స్ తప్పనిసరి అనే నిబంధనతో రావాలి. ప్రస్తుతం ఇలాంటి సాఫ్ట్‌వేర్‌లు అందరికీ అందుబాటులో ఉన్నాయి. ముందు వాటిని ఆపాలి’’ అంటూ రష్మిక గురించి చెబుతూ.. ‘ఆమె చాలా పెద్ద కలలు ఉన్న అమ్మాయి’.. ఇప్పుడు ఈ ప్రోమో వైరల్‌గా మారింది.

‘కిరాక్ పార్టీ’ చిత్రంలో కలిసి నటించిన వీరిద్దరూ.. అప్పట్లో ప్రేమించుకుని పెళ్లి వరకూ వెళ్లారు. 2017లో నిశ్చితార్థం కూడా జరిగింది. కానీ ఎలాగోలా 2018లో ఎంగేజ్‌మెంట్‌ని బ్రేక్ చేసి కెరీర్‌లో బిజీ అయిపోయారు. ప్రస్తుతం ఈ ఇద్దరు కెరీర్ లోనే సూపర్ సక్సెస్ అందుకొని స్టార్ స్టేటస్ అందుకున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *