సుధాకర్ కోమాకుల: ‘జ్ఞాపకాల’తో పలకరించిన సుధాకర్ కోమాకుల

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-17T19:44:47+05:30 IST

నారాయణ అండ్ కో సినిమా తర్వాత ప్రముఖ యువ నటుడు సుధాకర్ కోమాకుల ‘మెమోరీస్’ అనే మ్యూజిక్ వీడియోతో రాబోతున్నాడు. ఈ పాటను సుధాకర్ తన సొంత బ్యానర్ సుఖా మీడియాపై నిర్మించారు. రియల్ వరల్డ్ ఫుటేజ్ మరియు 2డి యానిమేషన్‌తో శాన్ ఫ్రాన్సిస్కోలో ఈ పాటను చిత్రీకరించారు మరియు అతి త్వరలో విడుదల చేయనున్నారు.

సుధాకర్ కోమాకుల: 'జ్ఞాపకాల'తో పలకరించిన సుధాకర్ కోమాకుల

సుధాకర్

నారాయణ అండ్ కో సినిమా తర్వాత ప్రముఖ యువ నటుడు సుధాకర్ కోమాకుల ‘మెమోరీస్’ అనే మ్యూజిక్ వీడియోతో రాబోతున్నాడు. ఈ పాటను సుధాకర్ తన సొంత బ్యానర్ సుఖా మీడియాపై నిర్మించారు. రియల్ వరల్డ్ ఫుటేజ్ మరియు 2డి యానిమేషన్‌తో శాన్ ఫ్రాన్సిస్కోలో చిత్రీకరించిన ‘మెమోరీస్’ వీడియో సాంగ్ అతి త్వరలో విడుదల కానుంది. మంచి ఫ్యాన్సీ రేటుకు పాటల హక్కులను సొంతం చేసుకున్న నివృత్తి వైబ్స్ తమ యూట్యూబ్ వేదికగా తెలుగు, తమిళం, మలయాళం, కన్నడ, హిందీ భాషల్లో విడుదల చేయనుంది. అందులో భాగంగా శుక్రవారం సాంగ్ టీజర్‌ను విడుదల చేశారు.

గతంలో సైమా అవార్డ్స్‌లో నామినేట్ అయిన షార్ట్ ఫిల్మ్ ‘ఛోటు’కి కాన్సెప్ట్ రైటర్‌గా పనిచేసిన అన్వేష్ బాష్యం ఈ పాటకు దర్శకత్వం వహించారు. ఈ పాట వరుణ్ అనే యువకుడి కథను చెబుతుంది మరియు అతను ఎటువంటి భావాలు లేని స్థితి నుండి తన గమ్యాన్ని తెలుసుకున్న వ్యక్తికి ఎలా వెళ్తాడు అనే దానితో పాటు జీవితంలో జరిగే మార్పులను హైలైట్ చేస్తుంది.

https://www.youtube.com/watch?v=ER7x79q-hR8/embed

ఈ పాటను అరుణ్ చంద్రశేఖరన్ స్వరపరిచారు. తెలుగులో రాహుల్ సిప్లిగంజ్ మరియు కన్నడలో వాసుకి వైభవ్. ఈ వీడియో సాంగ్ వీక్షకులను ఆకట్టుకోవడమే కాకుండా ప్రతి ఒక్కరినీ డ్యాన్స్ చేయాలనేలా సింపుల్ హుక్ స్టెప్స్ ఉన్నాయి. సుధాకర్ కోమాకుల నిర్మించిన ఈ పాట అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను అలరిస్తుంది. తాజాగా విడుదల చేసిన సాంగ్ టీజర్‌కు మంచి స్పందన లభిస్తోందని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-17T19:45:27+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *