ఆస్ట్రోటాక్ సీఈవో: భారత్ ప్రపంచకప్ గెలిస్తే… రూ. 100 కోట్లు పంపిణీ చేయనున్నారు

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-11-18T18:07:23+05:30 IST

ODI ప్రపంచ కప్ 2023: ODI ప్రపంచ కప్ ఫైనల్‌కు కొన్ని గంటల ముందు, ఆస్ట్రోటాక్ CEO పునీత్ గుప్తా సంచలన ప్రకటన చేశారు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే ప్రతిష్టాత్మక ఫైనల్‌లో భారత్‌ విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నట్లు తెలిపాడు. ఫైనల్లో భారత్ గెలిస్తే తమ కంపెనీ కస్టమర్లకు రూ.100 కోట్లు పంపిణీ చేస్తానని స్పష్టం చేశారు.

ఆస్ట్రోటాక్ సీఈవో: భారత్ ప్రపంచకప్ గెలిస్తే... రూ.  100 కోట్లు పంపిణీ చేయనున్నారు

ఎప్పుడెప్పుడా అని ఎదురుచూస్తున్న వన్డే ప్రపంచకప్ ఫైనల్ ఆదివారం భారత్, ఆస్ట్రేలియా మధ్య జరగనుంది. అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోదీ స్టేడియంలో ఫైనల్ మ్యాచ్ జరగనుంది. ఫైనల్‌లో టీమిండియా గెలవాలని అభిమానులు ప్రత్యేకంగా ప్రార్థిస్తున్నారు. మరోవైపు టీమ్ ఇండియా కచ్చితంగా విశ్వవిజేతగా నిలుస్తుందన్న నమ్మకం ఉంది. ఈ నేపథ్యంలో ఫైనల్‌కు కొన్ని గంటల ముందు ఆస్ట్రోటాక్ సీఈవో పునీత్ గుప్తా సంచలన ప్రకటన చేశారు. ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే ప్రతిష్టాత్మక ఫైనల్‌లో భారత్‌ విజయం సాధించాలని కోరుకుంటున్నట్లు తెలిపాడు. ఫైనల్లో భారత్ గెలిస్తే తమ కంపెనీ కస్టమర్లకు రూ.100 కోట్లు పంపిణీ చేస్తానని స్పష్టం చేశారు.

2011లో టీమ్ ఇండియా వరల్డ్ కప్ గెలిచిన సమయంలో తాను కాలేజీలో చదువుతున్నానని.. అది తన జీవితంలో అత్యంత సంతోషకరమైన క్షణాల్లో ఒకటి అని ఆస్ట్రోటాక్ సీఈవో పునీత్ గుప్తా తెలిపారు. పగలు, రాత్రి మ్యాచ్‌ గురించి మాట్లాడుకున్నామని గుర్తు చేసుకున్నాడు. మ్యాచ్‌లో మా జట్టు వ్యూహంపై చర్చించాం. ఎవరు గెలుస్తారనే కారణంతో మ్యాచ్‌కు ముందు రోజు నిద్ర కూడా పట్టలేదని చెప్పాడు. మరోసారి అలాంటి ఆనందాన్ని పొందాలని కోరుకుంటున్నట్లు పునీత్ పేర్కొన్నాడు. అందుకే ఈసారి మన దేశం ప్రపంచకప్ గెలిస్తే రూ.లక్ష పంపిణీ చేస్తానని పునీత్ వివరించారు. తన వినియోగదారులతో ఆనందాన్ని పంచుకోవడానికి 100 కోట్లు. కాగా, భారత్-ఆస్ట్రేలియా మధ్య జరిగే ఫైనల్ మ్యాచ్‌ను చూసేందుకు దేశ ప్రజలు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. మ్యాచ్‌ని చూసేందుకు పలు సంస్థలు పెద్ద స్క్రీన్‌లను ఏర్పాటు చేసి ప్రత్యేక ఏర్పాట్లు చేస్తున్నాయి.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-18T18:07:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *