వన్డే ప్రపంచకప్: ఫైనల్ మ్యాచ్‌కు వస్తున్న అతిరథ మహారథులు ఇవే..!!

ఎంతో ఉత్కంఠగా ఎదురుచూస్తున్న వన్డే ప్రపంచకప్‌లో మరో మ్యాచ్ మాత్రమే మిగిలి ఉంది. ఆదివారం అహ్మదాబాద్‌లో భారత్-ఆస్ట్రేలియా మధ్య మెగా ఫైనల్ జరగనుంది. ఈ మ్యాచ్‌ను ఘనంగా నిర్వహించాలని బీసీసీఐ ప్లాన్ చేసింది. భారత ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ ప్రత్యేక అతిథిగా హాజరవుతున్నారు. ఆయనతో పాటు కేంద్రమంత్రులు అనురాగ్ ఠాకూర్, జ్యోతిరాదిత్య సింథియా, ఆర్బీఐ గవర్నర్ శక్తికాంత్ దాస్, అమెరికా రాయబారి ఎరిక్ గసెట్టి, అసోం సీఎం హిమ్మత్ బిస్వా శర్మ, ఆస్ట్రేలియా డిప్యూటీ పీఎం రిచర్డ్ మార్లెస్, భారత్‌లో ఆస్ట్రేలియా రాయబారి ఫిలిప్ గ్రీన్, రిలయన్స్ చైర్మన్ ముకేశ్ అంబానీ భార్య నీతా అంబానీ. కోర్టు, హైకోర్టు, ఇతర రాష్ట్ర న్యాయస్థానాల న్యాయమూర్తులు, యూఏఈ రాయబారి అబ్దుల్నాసిర్ జమాల్ అల్షాలీ, మేఘాలయ ముఖ్యమంత్రి కాన్రాడ్ సంగ్మా, అమెరికా రాయబారి ఎరిక్ గార్సెట్టి, సింగపూర్ హోంశాఖ మంత్రి కే సంగం, తమిళనాడు యూటీ సంక్షేమ క్రీడల మంత్రి ఉదయనిధి స్టాలిన్ హాజరుకానున్నారు. వీరితో పాటు పారిశ్రామికవేత్త లక్ష్మీ మిట్టల్ కూడా కుటుంబ సమేతంగా స్టేడియానికి చేరుకుని మ్యాచ్‌ను వీక్షించనున్నారు. అంతేకాకుండా పలువురు బాలీవుడ్, టాలీవుడ్ స్టార్లు కూడా స్టేడియంలో సందడి చేయనున్నారు. అహ్మదాబాద్‌లోని నరేంద్ర మోడీ స్టేడియంలో విక్టరీ వెంకటేష్, మెగా పవర్‌స్టార్ రామ్ చరణ్ మరియు టాలీవుడ్ నుండి స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ కూడా కనిపించనున్నారు.

ఈ ఫైనల్ మ్యాచ్ కు ప్రత్యేక ఆకర్షణగా వన్డే ప్రపంచకప్ గెలిచిన అన్ని జట్ల కెప్టెన్లను కూడా ఆహ్వానించారు. క్లైవ్ లాయిడ్, కపిల్ దేవ్, ధోనీ, అలెన్ బోర్డర్, స్టీవ్ వా, రికీ పాంటింగ్, మైకేల్ క్లార్క్, ఇయాన్ మోర్గాన్ రాకతో ఫైనల్ మరింత కలర్ ఫుల్ గా మారనుంది. వీరి కోసం బీసీసీఐ ప్రత్యేక బృందాన్ని తయారు చేసింది. వాళ్లంతా ఆ బ్లేజర్ వేసుకుని మ్యాచ్ చూస్తున్నారు. అయితే పాకిస్థాన్ మాజీ ప్రధాని, ఆ దేశ మాజీ కెప్టెన్ ఇమ్రాన్ ఖాన్ ప్రస్తుతం జైలులో ఉన్న కారణంగా మ్యాచ్‌కు హాజరు కావడం లేదు.

మరింత క్రీడా వార్తలు కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *