ప్రవర్తన మార్చుకోని మన్సూర్.. మళ్లీ రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేశాడు

త్రిష విషయంలో మన్సూర్ అలీఖాన్ హనీ పాట్ రెచ్చిపోయాడు. సినిమాల్లోనే కాదు నిజ జీవితంలోనూ విలన్‌గా ప్రవర్తిస్తాడు. ఓ ఇంటర్వ్యూలో తాను లియో సినిమాలో త్రిషతో కలిసి నటించానని, అయితే తనపై అత్యాచారం చేసే సీన్ లేదని బాధపడుతూ త్రిషను బెడ్‌రూమ్‌కి తీసుకెళ్లాలని చాలా దురుసుగా వ్యాఖ్యలు చేశాడు. దీనిపై పెద్ద దుమారం చెలరేగింది. ఈ వ్యాఖ్యలను సీరియస్ గా తీసుకున్న త్రిష.. మన్సూర్ కు గట్టి కౌంటర్ ఇచ్చింది. ఇలాంటి వ్యక్తులు మానవాళికి చెడ్డపేరు తెస్తున్నారని ఆమె ఆవేదన వ్యక్తం చేశారు. జాతీయ మహిళా కమిషన్ కూడా రంగంలోకి దిగి మన్సూర్‌పై చర్యలు తీసుకోవాలని డీపీజీని ఆదేశించింది. ఈ నేపథ్యంలో మన్సూర్ పై పలు సెక్షన్లలో కేసులు నమోదు చేశారు. తమిళ సినిమా కూడా మన్సూర్ పై సీరియస్ అయింది. త్రిష బహిరంగ క్షమాపణ చెప్పాలని, లేనిపక్షంలో నిషేధం తప్పదని హెచ్చరించారు.

అయినా మన్సూర్ ప్రవర్తనలో కానీ, మాటల్లో కానీ ఎలాంటి మార్పు రాలేదు. ఈరోజు చెన్నైలో మన్సూర్ ప్రెస్ మీట్ నిర్వహించారు. మరోసారి రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేశారు. చర్చలు జరగడం లేదని త్రిష చెప్పడం సబబు కాదన్నారు. అందుకు ప్రతిగా నడిగర్ సంఘం తనకు బహిరంగంగా క్షమాపణ చెప్పాలని డిమాండ్ చేశారు. అంతేకాదు మీడియాపై కూడా విరుచుకుపడ్డారు. మీడియా ఏం రాసినా పట్టించుకోనని, ఇలాంటి ఇష్యూతోనే తనను జాతీయ హీరోగా నిలబెట్టారని, ఫొటోలు మాత్రం బాగా వాడుకోవాలని అన్నారు. అంతేకాదు త్రిష ఫోటో పక్కన తన ఫోటో పెట్టడం ద్వారా వారిద్దరూ పెళ్లయిన కొడుకులా, పెళ్లి కూతురులా కనిపిస్తున్నారని చెప్పాడు. ఈ విషయంలో మరింత రెచ్చిపోతే అణుబాంబులా పేలుతుందని, ఇది అందరికీ ప్రమాదమని హెచ్చరించారు. త్రిషతో మన్సూర్‌కు ఎలాంటి సంబంధం లేదని తాజా వ్యాఖ్యలను బట్టి అర్థమవుతోంది. మరి నడిగర్ సంఘం ఎలాంటి చర్యలు తీసుకుంటుందో చూడాలి.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ప్రవర్తన మార్చుకోని మన్సూర్.. మళ్లీ రెచ్చగొట్టే వ్యాఖ్యలు చేశాడు మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *