గౌతమ్ సింఘానియా: గౌతమ్ సింఘానియా విడాకుల ప్రకటన… 1,500 కోట్లు కోల్పోయిన రేమండ్

గౌతమ్ సింఘానియా

గౌతమ్ సింఘానియా: రేమండ్ సీఎండీ గౌతమ్ సింఘానియా తన భార్యకు విడాకులు ఇస్తున్నట్లు ప్రకటించిన వెంటనే, స్టాక్ మార్కెట్‌లో రేమండ్ షేర్లు గణనీయంగా క్షీణించడం ప్రారంభించాయి. రేమండ్ షేర్లు వరుసగా ఏడో రోజు పతనమయ్యాయి. మోడీతో విడాకులు తీసుకుంటున్నట్లు ఆయన భార్య నవాజ్ ప్రకటించిన వెంటనే పెట్టుబడిదారులు ఆందోళనకు దిగారు. దీంతో వెంటనే తమ షేర్లను విక్రయించి బయటకు వచ్చేస్తున్నారు.

ఆస్తిలో 75 శాతం వాటా డిమాండ్..(గౌతమ్ సింఘానియా)

నవంబర్ 13న, గౌతమ్ సింఘానియా తన భార్య నవాజ్ సింఘానియా నుండి విడిపోతున్నట్లు ప్రకటించడంతో, రేమండ్ షేరు ధర 12 శాతం పడిపోయింది. అక్టోబర్ 25 నుంచి ఈ షేరు గణనీయంగా తగ్గుముఖం పట్టగా.. మొత్తంగా రేమండ్ మార్కెట్ క్యాపిటలైజేషన్ 1,500 కోట్ల మేర ఆవిరైపోయింది. బుధవారం కూడా రేమండ్ షేర్లు 4.4 శాతం పడిపోయాయి. కాగా, రేమండ్ కంపెనీ విలువ 11 వేల 668 కోట్లుగా లెక్కగట్టారు. ఆస్తిలో 75 శాతం వాటా ఇస్తేనే విడాకులకు అంగీకరిస్తానని నవాజ్ మోదీ డిమాండ్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే.

కాగా, గౌతం సింఘానియాపై నవాజ్ మోదీ సంచలన ఆరోపణలు చేశారు. గౌతమ్ తనను శారీరకంగా హింసించాడని, ఆ సమయంలో అంబానీలు వచ్చి కాపాడారని జాతీయ మీడియాకు వెల్లడించాడు. దీపావళి పార్టీకి కూడా తనను అనుమతించలేదని ఆమె పేర్కొన్నారు. ఈ ఏడాది సెప్టెంబరు 10వ తేదీ ఉదయం, నన్ను, నా మైనర్ కుమార్తెను గౌతమ్ మొదటిసారి 15 నిమిషాల పాటు నిర్దాక్షిణ్యంగా కొట్టాడు. సెప్టెంబరు 9న ఆయన పుట్టినరోజు వేడుకలు జరిగిన తెల్లవారుజామున ఈ ఘటన జరిగింది. మా ఇద్దరు కూతుళ్లు, వారి స్నేహితులు కూడా అక్కడే ఉన్నారు. మాపై దాడి చేసి హఠాత్తుగా వెళ్లిపోయాడు. తుపాకీ లేదా మరేదైనా ఆయుధం తీసుకురావడానికి వెళ్ళినట్లు నాకు అనిపించింది. వెంటనే నా కూతురిని ఓ గదిలోకి తీసుకెళ్లి ఆమె ప్రాణాలను కాపాడేందుకు తాళం వేశాడని నవాజ్ వివరించాడు. నేను మరియు నా కుమార్తె ఒకరినొకరు రక్షించుకోవడానికి ప్రయత్నించాము. అప్పుడే నా స్నేహితురాలు అనన్య గోయెంకాకు ఫోన్ చేశాను. అప్పటికే గౌతమ్ మా ఇంటికి పోలీసులు రాకుండా అడ్డుకున్నాడని అనన్యకి అర్థమైంది. పోలీస్ స్టేషన్‌కి వెళ్తానని చెప్పింది. మరోవైపు, నా కుమార్తె తన స్నేహితుడు విశ్వరూప్-సింఘానియా సమీప బంధువుకు ఫోన్ చేసి పెద్దలను తీసుకురావాలని కోరింది. అతను నా కుమార్తెలిద్దరికీ స్నేహితుడు. మా కుటుంబ పరిస్థితి ఆయనకు తెలుసు. అదే సమయంలో నీతా అంబానీ, అనంత్ అంబానీ నాతో ఫోన్‌లో మాట్లాడారు. వారి కుటుంబం మొత్తం పాలుపంచుకుంది. మరోవైపు పోలీసులు సహాయం చేయరని తండ్రి బెదిరించడంతో నా కూతురు చాలా ఆందోళన చెందిందని నవాజ్ చెప్పాడు. గౌతమ్ పోలీసులను రాకుండా ఆపేశాడు. కానీ అంబానీలు రంగంలోకి దిగి పోలీసులను మా వద్దకు రప్పించారని ఆమె వివరించారు.

పోస్ట్ గౌతమ్ సింఘానియా: గౌతమ్ సింఘానియా విడాకుల ప్రకటన… 1,500 కోట్లు కోల్పోయిన రేమండ్ మొదట కనిపించింది ప్రైమ్9.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *