కోటబొమ్మాళి ట్విట్టర్‌ సమీక్ష: ఆంధ్రా ముఖ్యమంత్రి జగన్‌ని టార్గెట్ చేశారా?

నటీనటులు: శ్రీకాంత్, రాహుల్ విజయ్, శివాని రాజశేఖర్, వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్, మురళీ శర్మ తదితరులు.

సంగీతం: మిథున్ ముకుందం

సినిమాటోగ్రఫీ: జగదీష్ డార్క్‌నెస్

నిర్మాతలు: బన్నీ వాసు, విద్యా కొప్పినీడి

రచన మరియు దర్శకత్వం: తేజ మార్ని

మలయాళ హిట్ మూవీ ‘నాయట్టు’ #నాయట్టు తెలుగులో ‘కోటబొమ్మాళి PS’ పేరుతో నిర్మించబడింది #KotabommaliPS ట్విట్టర్ రివ్యూ. తేజ మార్ని దర్శకుడు, బన్నీ వాసు, విద్యా కొప్పినీడి నిర్మాతలు. మలయాళంలో జోజు జార్జ్ పోషించిన పాత్రను తెలుగులో శ్రీకాంత్ పోషించాడు. రాహుల్ విజయ్, శివాని రాజశేఖర్, వరలక్ష్మి శరత్ కుమార్ ఇతర ప్రధాన తారాగణం.

మలయాళ సినిమా ఒక చీకటి కథ. నేటి సమాజంలో రాజకీయాలుకులం, పోలీసు వ్యవస్థ మధ్య ఆధిపత్య పోరులో పోలీసు వ్యవస్థ ఎలాంటి పరిస్థితులను ఎదుర్కొంది.. దానికి కొందరు పోలీసులు ఎలా బలిపశువులయ్యారు అన్నదే కథాంశం. తెలుగులోనూ అదే తీసినట్లు తెలుస్తోంది. కానీ తెలుగులో రూపొందితే ఆంధ్రప్రదేశ్ ప్రస్తుత పరిస్థితులు కనిపిస్తాయని నెటిజన్లు అంటున్నారు.

అలాగే పలువురు సినీ ప్రముఖులు కూడా ఈ సినిమాపై ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు. దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ప్రశంసల వర్షం కురిపించాడు. ప్రస్తుతము కూడా పరిస్థితులలో, వ్యవస్థలు ఎలా ఉన్నాయో ఈ సినిమా చూస్తే తెలుస్తుందన్నారు. ఈ సినిమా గురించి హరీష్ శంకర్ చాలా పెద్ద నోట్ రాసి పోస్ట్ చేశాడు. శ్రీకాంత్ నటనను కూడా మెచ్చుకున్నారు.

మంచి కథలతో సినిమాలతో మెప్పించిన సెన్సిబుల్ డైరెక్టర్ చైతన్య దంతులూరి ఈ సినిమాపై ప్రశంసలు కురిపించారు. ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొచ్చిన దర్శక నిర్మాతలను అభినందించారు. శ్రీకాంత్ నటనను చైతన్య ప్రశంసించాడు. అలాగే మురళీ శర్మ పాత్ర కూడా బాగుంటుందని అన్నారు.

యువ నటుడు నిఖిల్ సిద్ధార్థ్ కూడా ఈ సినిమాపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించాడు. ఇప్పుడే #KotaBommaliPS సినిమా చూసాను. ఎడ్జ్ ఆఫ్ ది సీట్ థ్రిల్లర్‌లో అందరికీ కనెక్ట్ అయ్యే ఎమోషనల్ మూవీ ఇది. ఇంత మంచి సినిమా తీసిన బన్నీవాస్, విద్యాకొప్పినీడి, దర్శకుడు తేజమర్ని అభినందిస్తున్నాను అన్నారు. అలాగే శ్రీకాంత్ నటనను మెచ్చుకున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-11-24T10:24:01+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *