ఆదికేశవ రివ్యూ : ఆదికేశవ మూవీ రివ్యూ.. రుద్రకాళేశ్వరుడిగా వైష్ణవ్ ఊర మాస్..

వైష్ణవ్ తేజ్ మరియు శ్రీల జంటగా నటించిన ఆదికేశవ రివ్యూ ఇక్కడ ఉంది. ఆదికేశవులు థియేటర్‌లో అలరించారా?

ఆదికేశవ రివ్యూ : ఆదికేశవ మూవీ రివ్యూ.. రుద్రకాళేశ్వరుడిగా వైష్ణవ్ ఊర మాస్..

పంజా వైష్ణవ్ తేజ్ శ్రీలీల ఆదికేశవ సినిమా రివ్యూ

ఆదికేశవ రివ్యూ : నూతన దర్శకుడు శ్రీకాంత్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో వైష్ణవ్ తేజ్, శ్రీలీల జంటగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘ఆది కేశవ’. మలయాళ స్టార్ నటుడు జోజు జార్జ్ ఈ చిత్రంలో విలన్‌గా తెలుగులోకి అడుగుపెట్టాడు. సితార ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్‌, ఫార్చూన్‌ఫోర్‌ సినిమాస్‌ పతాకాలపై శ్రీకరా స్టూడియోస్‌ సంయుక్తంగా సమర్పిస్తున్న చిత్రం ఆదికేశవ. ఈ సినిమా ఈరోజు నవంబర్ 24న థియేటర్లలో విడుదలైంది.

కథ విషయానికొస్తే..
బాలు (వైష్ణవ్) చదువు ముగించుకుని ఖాళీగా తిరుగుతుంటాడు. ఇంట్లో ఉద్యోగం చేయమని తల్లి చెప్పడంతో చిత్ర (శ్రీలీల) సీఈవోగా ఉన్న కంపెనీలో ఉద్యోగం పొందుతాడు. బాలు, చిత్ర ప్రేమలో ఉన్నారని తెలిసి వాళ్ల నాన్న అందరి ముందు చిత్ర పెళ్లిని మరొకరితో ప్రకటిస్తాడు. బాలుడిని కొట్టాలని చిత్ర తండ్రి భావించిన సమయంలో ఆ అబ్బాయి తల్లి వచ్చి మేము అసలు మీ అమ్మా నాన్నలం కాదు, మీ సొంత నాన్న మహాకాళేశ్వర్ రెడ్డి (సుమన్) చనిపోయాడని, అతని తరపున రాయలసీమకు పంపిస్తుంది. మహాకాళేశ్వర రెడ్డి ఎవరు? అతను ఎలా చనిపోయాడు? అబ్బాయిలు మరియు సినిమాల ప్రేమ ఏమైంది? బాలు రాయలసీమ వెళ్లిన రుద్ర కాళేశ్వర రెడ్డి ఎలా అయ్యాడు? మధ్యలో చెంగారెడ్డి మైనింగ్ కథ ఏంటి? అనేది తెరపై చూడాల్సిందే.

సినిమా విశ్లేషణ
ఇది పూర్తిగా బి,సి సెంటర్ల మాస్ కమర్షియల్ సినిమా. చిన్నతనంలో హీరోని సీమ నుంచి పంపించివేయడం, కొన్ని సంఘటనల కారణంగా సీమకు తిరిగి వచ్చి ఇక్కడ విలన్‌లను చంపడం లాంటి సినిమాలు తెలుగులో చాలా వచ్చాయి. రీసెంట్‌గా వచ్చిన వీరసింహారెడ్డి కూడా ఇదే కథ. ఫస్ట్ హాఫ్ మొత్తం హీరో-హీరోయిన్ ల ప్రేమ, పాట, ఫైట్ లా సాగుతుంది. ఇంటర్వెల్‌లో హీరో సీమకు వెళ్లడం, సెకండాఫ్‌లో హీరో తన తండ్రి గురించి, అక్కడ ఉన్న విలన్ గురించి తెలుసుకుని అక్కడి వాళ్లతో గొడవపడతాడు. ఎక్కడా బోర్ కొట్టకుండా కథను తీశాడు. కాకపోతే లాజిక్ లేని సన్నివేశాలు చాలా ఉన్నాయి. ఇక బోయపాటి సినిమాల కంటే ఫైట్లు ఎక్కువ. ఆ మాస్ ఫైట్స్ చూస్తుంటే మనుషులను ఇన్ని రకాలుగా చంపేస్తారేమో అని అనుమానం వస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: పుష్ప 2: అన్‌స్టాపబుల్ షోలో పుష్ప 2 కథను లీక్ చేసిన రణబీర్ కపూర్..!

నటీనటుల విషయానికి వస్తే..
ఫస్ట్ హాఫ్ లో యూత్ హీరోగా కనిపించిన వైష్ణవ్ తేజ్ సెకండ్ హాఫ్ లో మాత్రం రుద్రకాళేశ్వర రెడ్డిగా పాత పాత్ర పోషించినట్లు తెలుస్తోంది. కథానాయికగా శ్రీలీల కమర్షియల్ సినిమాలు కేవలం పాటలు, ప్రేమ సన్నివేశాలకే పరిమితమయ్యాయి. అయితే ఎప్పటిలాగే తన డ్యాన్స్‌తో, అందంతో ఆకట్టుకుంది. విలన్ గా జోజు జార్జ్ కాస్త పవర్ ఫుల్ గా కనిపించాడు. హీరో స్నేహితుడిగా సుదర్శన్ కామెడీ పండించాడు. హీరో తల్లిగా రాధిక, నిజమైన తండ్రిగా సుమన్, సవతి తండ్రిగా తనికెళ్ల భరణి, విలన్ భార్యగా సదా.

సాంకేతిక పరంగా చూస్తే..
కెమెరా విజువల్స్ చాలా రిచ్ గా ఉన్నాయి. ఫైట్స్ మరియు ఎలివేషన్స్‌లో BGM శివుని ప్రశంసలతో భారీగా ఉన్నట్లు అనిపిస్తుంది. బోయపాటి సినిమాల కంటే ఫైట్లు ఎక్కువ. ఫైట్స్ కు ఆర్ట్ డిపార్ట్ మెంట్ బాగా పని చేసిందని చెప్పొచ్చు. పాత కథను, పాత కమర్షియల్‌ స్టైల్‌ను తీసుకున్నప్పటికీ దర్శకుడు శ్రీకాంత్‌ ఎక్కడా బోర్‌ కొట్టకుండా సినిమాను తెరకెక్కించాడు.

ఓవరాల్ గా ఊరికి దూరంగా పెరిగిన హీరో ఓ ఇన్సిడెంట్ తర్వాత తన ఊరికి వెళ్లి అక్కడి సమస్యలను ఎలా పరిష్కరించుకున్నాడు అనేది కమర్షియల్ కథ. వైష్ణవ్ మొదటి మాస్ ఫైట్స్ మరియు శ్రీలీల డ్యాన్స్‌లను చూడటానికి మీరు థియేటర్‌కి వెళ్లవచ్చు.

గమనిక : ఈ సినిమా రివ్యూ, రేటింగ్ అనేది ప్రేక్షకుడి వ్యక్తిగత అభిప్రాయం మాత్రమే.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *