బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 83వ రోజు: ఆమె ఎలిమినేషన్.. మళ్లీ వెన్ను నొప్పితో బయటపడ్డ శివాజీ..

ఈ వారం డబుల్ ఎలిమినేషన్ ఉన్నందున, నాగార్జున శనివారం ఎపిసోడ్‌లోనే ఒక కంటెస్టెంట్‌ను రప్పించారు. అలాగే శివాజీకి భుజం నొప్పి సమస్య..

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 83వ రోజు: ఆమె ఎలిమినేషన్.. మళ్లీ వెన్ను నొప్పితో బయటపడ్డ శివాజీ..

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 83 హైలైట్స్ డబుల్ ఎలిమినేషన్

బిగ్ బాస్ 7వ రోజు 83: గత వారం ఎలిమినేషన్ తొలగించిన నాగార్జున ఈ వారం డబుల్ ఎలిమినేషన్ అని చెప్పిన సంగతి తెలిసిందే. ఈ వారం శోభాశెట్టి, గౌతమ్, ప్రియాంక, యావర్, రాధిక, అశ్విని, అమర్ మరియు అర్జున్ నామినేషన్స్‌లో ఉన్నారు. వీరిలో ఎవరు ఎలిమినేట్ అవుతారనే ఆసక్తి అందరిలో నెలకొంది. నిన్నటి శనివారం ఎపిసోడ్‌లోనే ఓ కంటెస్టెంట్‌ని బయటకు తీసుకొచ్చాడు నాగార్జున. అలాగే శివాజీ కడుపు నొప్పి సమస్యపై చర్చ జరిగింది. శనివారం నాటి ఎపిసోడ్‌లో అసలేం జరిగింది..?

అమర్ డ్రామా..
శుక్ర‌వారం ఎపిసోడ్‌లో కెప్టెన్ కోసం నామినేష‌న్ల‌తో హౌస్‌లో పెద్ద డ్రామా నడిచింది. ఈ సీజన్‌లో ఇదే చివరి కెప్టెన్ హోదా అని చెప్పి.. ఎలాగైనా కెప్టెన్ అవ్వాలని అమర్ అందరినీ బతికించుకోవాలని కన్నీళ్లు పెట్టుకుని ఏడ్చినా ప్రయోజనం లేకపోయింది. ఈ విషయమై నాగార్జున మాట్లాడారు. ఇంతకు ముందు ప్రశాంత్ ఏడిపిస్తే డ్రామా అన్నారు. ఇప్పుడు ఏం చేశావు అని అడిగాడు నాగార్జున.

నా దగ్గరకు వచ్చాడో లేదో నాకు తెలియదని అమర్ సమాధానమిచ్చాడు. దీంతో గతవారం కెప్టెన్సీ టాస్క్‌లో జరిగిన ఓ వీడియోను నాగార్జున ప్లే చేశారు. ఆ వీడియోలో శివాజీతో మాట్లాడుతున్న అమర్.. వ్యూహం చూసి ఏడ్చేశాడని చెప్పాడు. ఈ విషయం చూపించిన నాగార్జున.. నీ ఏడుపు నిజమేనా..? అబ్దమా..? తెలియనట్లు నటించారు.

ఇది కూడా చదవండి: మహేష్ బాబు: మహేష్ బాబుతో సినిమా గురించి.. రామ్‌చరణ్‌తో కూడా.. సందీప్ వంగ వ్యాఖ్యలు.

శివాజీకి భుజం నొప్పి..
బిగ్ బాస్ శివాజీని కన్ఫెషన్ రూమ్‌కి పిలిచి భుజం నొప్పి గురించి అడిగారు. పర్వాలేదు అని శివాజీ బదులిచ్చారు. దీంతో బిగ్ బాస్ ఓ మాట చెప్పారు. రాబోయే ఎపిసోడ్స్‌లో టఫ్ టాస్క్‌లు ఉంటాయని, ఆ సమయంలో మీ భుజంపై ఎలాంటి ఇబ్బంది ఉండదని, ఆ ఇబ్బంది వద్దు అనుకుంటే ఇప్పుడే బయటకు వెళ్లవచ్చని అన్నారు.

శివాజీ కొంచెం సేపు ఆలోచించి బయటకు వెళతానని తన నిర్ణయం చెప్పాడు. దీని తర్వాత నాగార్జున కూడా శివాజీతో మాట్లాడాడు. 100% ఎఫర్ట్ ఇవ్వకుండా గేమ్ ఆడేందుకు వచ్చి టైటిల్ ఆశించడం సరికాదని, అందుకే నాగ్‌ని వదిలేయాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు శివాజీ తెలిపాడు. అయితే శివాజీకి ధైర్యం చెప్పి శివాజీ ఇంట్లో ఉండేందుకు నాగార్జున అంగీకరించాడు.

అశ్విని ఎలిమినేట్..
ఈ వారం నామినేట్ అయిన అశ్విని ఎలిమినేట్ అయింది. డబుల్ ఎలిమినేషన్ ఉందని తెలిసి మీరే నామినేట్ చేశారు..కాన్ఫిడెన్సా..? ఓవర్ కాన్ఫిడెన్స్..? అశ్వినిపై నాగార్జున సీరియస్ అయ్యారు. అందరూ ఊహించినట్లుగానే అశ్విని బయటకు వచ్చింది. మరి ఈరోజు ఎవరు బయటకు వస్తారో చూడాలి. రాధిక ఎలిమినేట్ అయ్యే అవకాశాలు ఎక్కువగా ఉన్నాయని కామెంట్స్ వినిపిస్తున్నాయి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *