కియారా అద్వానీ: డిన్నర్ డేట్ తర్వాత జరిగింది!

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-07T17:35:09+05:30 IST

కియారా అద్వానీ, సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా తనకు ప్రపోజ్ చేసిన క్షణాలను ఆమె గుర్తు చేసుకుంది. ఆ క్షణాలను ఎప్పటికీ మరిచిపోలేనంటూ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు.

కియారా అద్వానీ: డిన్నర్ డేట్ తర్వాత జరిగింది!

కియారా అద్వానీ, సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో పెళ్లి చేసుకున్నారు. సిద్ధార్థ్ మల్హోత్రా తనకు ప్రపోజ్ చేసిన క్షణాలను ఆమె గుర్తు చేసుకుంది. ఆ క్షణాలను ఎప్పటికీ మరిచిపోలేనంటూ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. ‘కాఫీ విత్ కరణ్’ షోలో ఆమె మాట్లాడుతూ.. ‘షేర్షా’లో డైలాగ్ చెప్పి తన ప్రేమను చాటుకున్నారు. ‘షేర్షా’ సినిమా తర్వాత మేమిద్దరం మంచి స్నేహితులం అయ్యాం అని కియారా చెప్పింది. కొన్ని రోజుల తర్వాత, సిద్ధార్థ్ మరియు అతని కుటుంబం రోమ్ పర్యటనకు వెళ్లారు. అతను నాకు ప్రపోజ్ చేసినట్లు నాకు అర్థమైంది. “నువ్వు నాకు ప్రపోజ్ చేయాలంటే ముందుగా నా పేరెంట్స్ పర్మిషన్ తీసుకోవాలి” అన్నాను.

తరువాత నేను – సిద్ధార్థ్ మరియు వారి బంధువులలో ఒకరు డిన్నర్ డేట్‌కి వెళ్ళాము. క్యాండిల్ లైట్ డిన్నర్ తర్వాత నాకు కాస్త ఇబ్బందిగా అనిపించింది. వాకింగ్ కి వెళ్దాం అని సిద్ధార్థ్ చెప్పగా నేను సరే అన్నాను. మేమిద్దరం కొంత దూరం వెళ్లేసరికి చుట్టుపక్కల పొదల్లోంచి ఒక వ్యక్తి వయోలిన్ తో మా దగ్గరికి వచ్చి వాయిస్తున్నాడు. వెంటనే సిద్ధార్థ్ మోకాళ్లపై దిగి ‘షేర్షా’లోని ఢిల్లీ కా సీదా సాదా లుండ హు అనే డైలాగ్ చెప్పి తన ప్రేమను చాటుకున్నాడు. వాడు డైలాగ్ చెబుతుంటే నాకు నవ్వు ఆగలేదు. అతని ప్రేమను అంగీకరించాను. సిద్ధార్థ్ కజిన్ మా జీవితంలోని ఆ విలువైన క్షణాలను వీడియో తీశారు” అని కియారా ఆ జ్ఞాపకాలను గుర్తు చేసుకున్నారు. వారిద్దరూ ఈ ఏడాది ఫిబ్రవరిలో జైసల్మేర్‌లో వివాహం చేసుకున్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T17:35:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *