పుష్ప కేశవ: ‘పుష్ప’ నటుడు జగదీష్ అరెస్ట్.. అసలు విషయం ఏంటి..?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-07T10:31:27+05:30 IST

‘పుష్ప’ సినిమాలో అల్లు అర్జున్ పక్కన కేశవ్ పాత్రలో నటించిన నటుడు జగదీష్ ఓ మహిళ ఆత్మహత్య కేసులో అరెస్టయ్యాడు. కాకినాడకు చెందిన యువతిని పెళ్లి చేసుకుంటానని జగదీష్ మోసం చేసి తనను కాదని వేరే పెళ్లి చేసుకున్నాడని పోలీసులు తెలిపారు. వేరొకరితో సన్నిహితంగా ఉన్నప్పుడు కొన్ని చిత్రాలు కూడా తీసి.. బెదిరించి.. ఆత్మహత్య చేసుకుంది. జగదీష్‌ను పోలీసులు అరెస్టు చేశారు.

పుష్ప కేశవ: 'పుష్ప' నటుడు జగదీష్ అరెస్ట్.. అసలు విషయం ఏంటి..?

పుష్ప నటుడు జగదీష్ ప్రతాప్ బండారి

పుష్ప సినిమాలో అల్లు అర్జున్ పక్కన కేశవ పాత్రలో నటించిన నటుడు జగదీష్ ఓ మహిళ ఆత్మహత్య కేసులో అరెస్టయ్యాడు. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం.. కాకినాడకు చెందిన ఓ మహిళకు ఆరేళ్ల క్రితం వివాహమైంది. కొన్ని రోజుల తర్వాత విడాకులు తీసుకుని సిటీకి వచ్చింది. సోమాజిగూడలోని ఓ అపార్ట్‌మెంట్‌లో ఉంటున్నారు. సినీ పరిశ్రమలో ఆర్టిస్ట్‌గా చిన్న చిన్న డాక్యుమెంటరీలు తీస్తుండగా జగదీష్ (31)తో పరిచయం ఏర్పడింది. ఆ పరిచయం వారి మధ్య అనుబంధానికి దారి తీసింది. ఇద్దరూ కొన్ని రోజులు కలిసి ఉన్నారు. ఆమె పెళ్లి చేసుకోవాలనుకుంది. కానీ, జగదీష్ (జగదీష్ ప్రతాప్ బండారి) మరో యువతిని పెళ్లి చేసుకున్నాడు. ఈ విషయం తెలుసుకున్న ఆమె అతడిని దూరంగా ఉంచింది.

అయితే ఆమెను మరిచిపోలేని జగదీష్ తరచూ ఆమె అపార్ట్ మెంట్ కు వెళ్లేవాడు. కానీ ఆమె అతన్ని పట్టించుకోలేదు. అదే సమయంలో ఆమెకు మరో యువకుడితో పరిచయం ఏర్పడి సన్నిహిత సంబంధానికి దారి తీసింది. గత నెల 27న రాత్రి తన ఫ్లాట్‌లో యువకుడితో అర్ధనగ్నంగా ఉన్న సమయంలో.. కిచెన్ కిటికీలోంచి జగదీష్ సెల్‌ఫోన్‌లో ఫొటోలు తీశాడు. కొద్దిసేపటికి తలుపు తట్టడంతో ఆమె తలుపు తెరిచింది. జగదీష్ తను తీసిన ఫొటోలను ఆమెకు చూపించడంతో ఇద్దరి మధ్య వాగ్వాదం జరిగింది. ఆమెతో పాటు ఉన్న యువకుడు జగదీష్ ను వెంబడించడమే కాకుండా పోలీసులకు ఫోన్ చేస్తానని హెచ్చరించి వెళ్లిపోయాడు. రెండు రోజుల తర్వాత జగదీష్ తాను తీసిన ఫొటోలను సదరు మహిళకు వాట్సాప్‌లో పంపాడు. తన మాట వినకుంటే సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తానని బెదిరించాడు. దీంతో ఆందోళన చెందిన ఆమె 29న తన ఫ్లాట్‌లో ఉరివేసుకుని ఆత్మహత్య చేసుకుంది. (జగదీష్ ప్రతాప్ బండారి కేసు వివరాలు)

జగదీష్.jpg

మృతుడి కుటుంబ సభ్యుల ఫిర్యాదు మేరకు పంజాగుట్ట పోలీసులు కేసు నమోదు చేసి దర్యాప్తు ప్రారంభించారు. జగదీష్‌పై అనుమానం ఉందని చెప్పడంతో అతడి కోసం వెతకడం ప్రారంభించారు. మృతురాలి ఫోన్ నంబర్ ఆధారంగా.. ఆమె చనిపోయే ముందు ఫోన్ చేసింది ఎవరు? ఆమె ఎవరితో మాట్లాడిందో వారికి తెలుసు. ఆత్మహత్య చేసుకోవడానికి ముందు రోజు వరకు ఆమెతో పాటు ఉన్న యువకుడిని అదుపులోకి తీసుకుని విచారించారు. 27వ తేదీ రాత్రి జరిగిన ఘటనపై పోలీసులకు సమాచారం అందించాడు. విచారణ చేపట్టిన పోలీసులు జగదీష్‌పై ఐపీసీ 354(సి), 306 సెక్షన్ల కింద కేసు నమోదు చేసి.. ఆమె మృతికి ప్రధాన కారకుడని భావించి అరెస్ట్ చేశారు. (పుష్ప కేశవ అరెస్టు)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*******************************************

*************************************

*************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T10:31:28+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *