త్రిప్తి డిమ్రీ: ‘యానిమల్’లో ఆ ఇంటిమేట్ సీన్ గురించి…

త్రిప్తి డిమ్రీ పేరు ఇప్పుడు ప్రతిచోటా మారుమోగుతోంది. ఆమె టాప్ నటి అని కాదు, ఆమె నటించిన సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద విజయం సాధించడం. ‘యానిమల్’ #యానిమల్ సినిమాలో చేసిన బోల్డ్ సీన్ తో ఆమె పేరు మారుమోగిపోతోంది. సందీప్ రెడ్డి వంగా దర్శకత్వంలో రణబీర్ కపూర్, రష్మిక మందన్న జంటగా నటించిన చిత్రం ‘యానిమల్’. ఈ సినిమా ద్వితీయార్థంలో రణబీర్ కపూర్‌తో త్రిప్తి దిమ్రీ కనిపించనుంది. అందులో భాగంగా ఓ సీన్‌లో రణబీర్‌తో పాటు త్రిప్తీ నగ్నంగా కనిపించనుంది.

triptiandranbirkapoor.jpg

ఈ సీన్ చేయడానికి చాలా ధైర్యం కావాలి, బోల్డ్ సీన్. ఇప్పటి వరకు దీని గురించి మాట్లాడని త్రిప్తీ ఇప్పుడు దాని గురించే మాట్లాడుతోంది. విడుదల రోజు తన గురించి ఎలాంటి బజ్ లేదని, అయితే రెండో రోజు నుంచి అందరూ తన గురించి అడగడం మొదలుపెట్టారని చెప్పింది. తనకు చాలా మెసేజ్ లు, ఫోన్ కాల్స్ కూడా వచ్చాయని చెప్పింది.

‘‘ఈ సినిమా రంగంలోకి అడుగుపెట్టి నటిగా మారమని నన్ను ఎవరూ బలవంతం చేయలేదు.. నా ఎంపిక వల్లే వచ్చాను.. నటనపై దృష్టిపెట్టిన తర్వాత అన్ని రకాల పాత్రలు చేయాలనుకున్నా.. కథకు తగ్గట్టుగా చేయడానికి కూడా సిద్ధమయ్యాను. నా పాత్రకు చాలా అవసరం’’ అని చెప్పింది. ఈ ‘యానిమల్’ సినిమా గురించి దర్శకుడు సందీప్ వంగా మాట్లాడుతూ, మొదట సన్నివేశం గురించి మాట్లాడాడు మరియు కథను కూడా చెప్పాడు. అలా చేయడం కథకు చాలా అవసరమని భావించి చేశాను.

triptidimrianiamalhot.jpg

షూటింగ్ సమయంలో మేం నలుగురం మాత్రమే ఆ గదిలో ఉన్నామని త్రిప్తి చెప్పింది. “నేను, రణబీర్ కపూర్, దర్శకుడు సందీప్ మరియు సినిమాటోగ్రాఫర్ మేము నలుగురం కలిసి ఈ సీన్ చేసాము. ప్రతి ఐదు నిమిషాలకు దర్శకుడు సందీప్ నన్ను ‘మీరు ఒంటరిగా ఉన్నారా’ అని అడుగుతూనే ఉన్నారు. అలాగే రణబీర్ ఈ సన్నివేశం చేస్తున్నప్పుడు చాలా ఉద్వేగానికి గురయ్యాడు. కథకు అవసరమైనది” అని త్రిప్తి ఆ సన్నివేశం గురించి చెప్పింది.

రణబీర్ చాలా మంచి నటుడే కాదు మంచి వ్యక్తి కూడా. ఇంకో సీన్‌లో నేను ఏం జరిగిందో నిజం చెప్పాను, అప్పుడు కొంచెం నెర్వస్ ఫీలయ్యాను, కానీ రణబీర్ అప్పుడు ఆమె కొత్త నటి అని చూడకుండా చాలా సపోర్ట్ చేశాడని చెప్పాడు. షారుఖ్ ఖాన్ తన మొదటి క్రష్ అయితే, రణబీర్ కపూర్ తన రెండవ క్రష్ అని త్రిప్తి చెప్పింది. ఆయనతో కలిసి నటించడం చాలా ఆనందంగా ఉందని, ఆయన గొప్ప నటుడని, గొప్ప వ్యక్తి అని ఆమె అన్నారు. గతంలో త్రిప్తి మాట్లాడుతూ.. ‘బుల్ బుల్’ సినిమాలో రేప్ సీన్ చేయడం కష్టమని, అయితే ఈ ‘యానిమల్’లో ఇంటిమేట్ సీన్ చేయడం చాలా ఈజీ అని చెప్పింది.

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-07T16:27:10+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *