ఈ దీపావళికి బాక్సాఫీస్ వెలిగిపోతుంది

చిత్రసీమ దీపావళిని బ్యాడ్ సీజన్‌గా పరిగణిస్తుంది. అందుకే కొత్త సినిమాలు పెద్దగా రావడం లేదు. అయితే ఈసారి సెంటిమెంట్‌కు బ్రేక్‌ పడింది. ఈ దీపావళి.. బాక్సాఫీస్ వద్ద మెరుపులకు లోటు లేదు. ఈ వేడుకకు తమిళం నుంచి మూడు, హిందీ నుంచి ఒక సినిమా రానున్నాయి.

కార్తీ నటించిన జపాన్ తమిళంలో ఈ దీపావళికి విడుదలవుతోంది. కార్తీ తమిళ హీరో అయినప్పటికీ తెలుగులో అతనికి మరియు అతని సినిమాలకు ప్రత్యేకమైన అభిమానులు ఉన్నారు. చాలా కాలంగా తెలుగు హీరోగా కూడా మారుతున్నాడు. అంతేకాదు ఖైదీ, సర్దార్ లాంటి సినిమాలు మంచి కలెక్షన్స్ రాబట్టాయి. అను ఇమ్మాన్యుయేల్‌, సునీల్‌ వంటి క్యాస్టింగ్‌తో తెలుగు సినిమా అనే ముద్ర దాదాపు పోయింది. ఈ దీపావళికి.. జపాన్ మంచి ఆప్షన్.

ఈ పండుగ రేసులో జిగర్ తండా డబుల్ ఎక్స్‌ఎల్ కూడా ఉంది. ఈ చిత్రంలో లారెన్స్‌, ఎస్‌జె సూర్య ప్రధాన పాత్రలు పోషించారు. కార్తీక్ సుబ్బరాజు దర్శకత్వం వహించారు. జిగర్ తండా తమిళంలో కల్ట్ అయింది. ఈ సినిమా తెలుగులో గడ్డాల కొండ గణేష్ పేరుతో విడుదలై మంచి విజయాన్ని అందుకుంది. ఇప్పుడు సీక్వెల్ డబ్బింగ్ రూపంలో విడుదలకు సిద్ధమైంది. ట్రైలర్ ఆకట్టుకునేలా ఉంది. పైగా కార్తీక్ సుబ్బరాజు సబ్జెక్ట్ ఉన్న దర్శకుడు. సో.. ఈ సినిమాని కూడా తెలుగు ప్రేక్షకులు బాగానే చూసే అవకాశం ఉంది.

ఈ పండుగకు సల్మాన్ ఖాన్ ‘టైగర్ 3’ కూడా రాబోతోంది. సల్మాన్ భాయ్ సినిమా అంటే పాన్ ఇండియా లెవెల్ క్రేజ్. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని మల్టీప్లెక్స్‌లలో ఈసినిమాకు మంచి డిమాండ్‌ ఉంది. ఈమధ్య హిందీ డబ్బింగ్స్ మాతో బాగా ఆడుతున్నాయి. ఈ సినిమాలతో పాటు స్రవంతి రవికిషోర్ నిర్మిస్తున్న “దీవాళి` కూడా ఈ దీపావళికి రాబోతోంది. తెలుగు నుంచి పెద్దగా సినిమాలు రాకపోయినా… ఈ పండుగకు మాత్రం వినోదానికి లోటు లేదు. మరి ఈ సినిమాల్లో లక్ష్మి పటాకులా పేలిపోయిందో.. బాక్సాఫీస్ దగ్గర పటాకులలా వెలిగిందో ఏమో తెలియాలంటే ఇంకొన్ని రోజులు ఆగాల్సిందే.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ ఈ దీపావళికి బాక్సాఫీస్ వెలిగిపోతుంది మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *