రాక్షస కావ్యం: తప్పక OTTలో చూడవలసిన సినిమా.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-13T08:00:59+05:30 IST

డిజిటల్‌ స్ట్రీమింగ్‌కు మరో ఆసక్తికరమైన చిత్రం సిద్ధమైంది. చూడటానికి చిన్న బడ్జెట్ సినిమా అయినప్పటికీ ఈ సినిమా చేయడం అంత తేలిక కాదు.

రాక్షస కావ్యం: తప్పక OTTలో చూడవలసిన సినిమా.

రాక్షస కావ్యం

డిజిటల్‌ స్ట్రీమింగ్‌కు మరో ఆసక్తికరమైన చిత్రం సిద్ధమైంది. చూడటానికి చిన్న బడ్జెట్ సినిమా అయినప్పటికీ ఈ సినిమా చేయడం అంత తేలిక కాదు. స్ట్రెయిట్ తెలుగు క్రైమ్ థ్రిల్లర్ చిత్రం రాక్షస కావ్యం అదే అక్టోబర్‌లో విడుదలైంది. అభయ్ బేతిగంటి, కుశాలిని పులప, అన్వేష్ మైఖేల్, పవన్ రమేష్, దయానంద్ రెడ్డి ప్రధాన పాత్రల్లో దామురెడ్డి, శింగనమల కళ్యాణ్ నిర్మించిన ఈ చిత్రానికి శ్రీమాన్ కీర్తి దర్శకత్వం వహించారు.

పురాణాల గురించి సాయికుమార్ వాయిస్ ఓవర్ తో మొదలయ్యే ఈ సినిమాలో ప్రతి సన్నివేశం మన అంచనాలకు చిక్కకుండా వినూత్నంగా సాగి, మెయిన్ పాయింట్ లోకి వస్తే అమ్మ సెంటిమెంట్, చదువు నేపథ్యంలో పౌరాణిక కథలను నేటి పరిస్థితులకు అన్వయిస్తూ థ్రిల్లింగ్ గా మూవ్ చేస్తుంది. సినిమా మొత్తం అజయ్ అనే కాంట్రాక్ట్ కిల్లర్ చుట్టూ తిరుగుతుంది, చదవడం మరియు చదవడం ఇష్టపడేవాడు మరియు విలన్లను మాత్రమే హైలైట్ చేస్తూ సినిమాలు చేయాలనుకునే విజయ్.

సెకండాఫ్ కాస్త గజిబిజిగా ఉన్నా ఈ సినిమాలో అమ్మ సెంటిమెంట్, కామెడీకి ప్రేక్షకులు బాగా కనెక్ట్ అవుతారు. మన పురాణాలలోని పాత్రలు పచ్చిగా మరియు భూమిపై ఉన్నట్లుగా నిజ జీవితానికి దగ్గరగా ఉండేవిగా చిత్రీకరించబడ్డాయి. నిజజీవితంలో మనం వాడే మాతృభాషనే ఈ సినిమాలో వాడాం, సంగీతం, పాటలు కూడా బాగున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు ఈ సినిమా డిసెంబర్ 15 నుండి ఆహా (ahavideo IN) OTTలో ప్రసారం అవుతోంది. థియేటర్లలో మిస్ అయిన వారు ఇప్పుడు OTTలో దీన్ని మిస్ చేయరు.

https://www.youtube.com/watch?v=yDiPMCIaWc4/embed

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-13T08:35:51+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *