జితేందర్ రెడ్డి: ‘జితేందర్ రెడ్డి’ ఎవరో అప్పుడే తెలుస్తుంది..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-18T19:51:49+05:30 IST

ఇటీవల ‘జితేందర్ రెడ్డి’ పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో హల్చల్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. హీరో ఎవరనేది బయటపెట్టకుండా విపరీతమైన లుక్‌తో వదిలేసిన పోస్టర్‌తో దర్శకుడు విరించి వర్మ సినిమాపై ఆసక్తిని రేకెత్తించాడు. ఈ సినిమా ఫస్ట్‌లుక్‌ని సెప్టెంబర్‌ 21న విడుదల చేయనున్నట్లు మేకర్స్‌ అధికారికంగా ప్రకటించారు.

జితేందర్ రెడ్డి: 'జితేందర్ రెడ్డి' ఎవరో అప్పుడే తెలుస్తుంది..

జితేందర్ రెడ్డి మూవీ పిక్

ఇటీవల ‘జితేందర్ రెడ్డి’ (జితేందర్ రెడ్డి) పోస్టర్ సోషల్ మీడియాలో దుమారం రేపిన సంగతి తెలిసిందే. హీరో ఎవరనేది రివీల్ చేయకుండా పోస్టర్ లో విపరీతమైన లుక్ తో సినిమాపై ఆసక్తిని రేకెత్తించాడు దర్శకుడు విరించి వర్మ. అతని (చరిత్ర) స్టోరీ నీడ్స్ టు బి టోల్డ్ అనే ట్యాగ్‌లైన్ కూడా అంతే ఆసక్తికరంగా ఉంది. తాజాగా, ఈ చిత్రానికి సంబంధించి 29 సెకన్ల గ్లింప్స్ వీడియోను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ వీడియో ఇప్పుడు వైరల్ అవుతోంది. తాజాగా ఈ సినిమా ఫస్ట్ లుక్ విడుదల వివరాలను చిత్రయూనిట్ వెల్లడించింది.

జితేందర్ రెడ్డి.. ఎందరో మహానుభావుల త్యాగాలు, త్యాగాలతో సాధించుకున్న నా దేశ గౌరవాన్ని కాపాడుకుంటానని, ప్రాణాలర్పించేందుకు సిద్ధమని అమరవీరుల రక్తంతో తడిసిన ఈ గడ్డపై ప్రమాణం చేస్తున్నాను. ఈ చరిత్ర నుంచి పుట్టిన సనాతన ధర్మ పరిరక్షణ కోసం భారతమాత ఒడిలో.. జైహింద్’ అంటూ వాయిస్ ఓవర్ ఫిల్మ్‌పై మరింత ఆసక్తికరంగా సాగింది. ఇంతకీ ఈ జితేందర్ రెడ్డి ఎవరు అంటూ చర్చలు మొదలయ్యాయి. ‘ధైర్యవంతుడు ఒక్కసారి చనిపోతాడు కానీ పిరికివాడు క్షణాల్లో చనిపోతాడు’ అంటూ ఆసక్తిని పెంచుతున్న ఈ చిన్న వీడియో సినిమాపై అంచనాలను పెంచేసింది. (జితేందర్ రెడ్డి ఫస్ట్ లుక్ లాంచ్ వివరాలు)

రెడ్డి.jpg

‘ఉయ్యాలా జంపాలా, మజ్ను’ వంటి ప్రేమకథా చిత్రాలను తెరకెక్కించిన విరించి వర్మ దర్శకత్వంలో ‘జితేందర్ రెడ్డి’ చిత్రం వస్తోంది. మరి ఈ సినిమాలో జితేందర్ రెడ్డిగా ఎవరు నటించారో తెలియాలంటే ఈ నెల 21న ఫస్ట్ లుక్ వచ్చే వరకు ఆగాల్సిందే అంటున్నారు చిత్రయూనిట్. ఎన్నో సూపర్‌హిట్ చిత్రాలకు సంగీతం అందించిన మలయాళ సంగీత దర్శకుడు గోపీసుందర్ ఈ చిత్రానికి సంగీతం అందిస్తున్నారు. ముదుగంటి క్రియేషన్స్ బ్యానర్‌పై ముదుగంటి రవీందర్ రెడ్డి ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

==============================

****************************************

****************************************

****************************************

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-18T19:51:49+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *