సాయి తేజ్: సుప్రీమ్ హీరో సాయి తేజ్‌కి 2023 గోల్డెన్ ఇయర్.. ఎలా?

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-14T18:18:38+05:30 IST

సుప్రీమ్ హీరో సాయి తేజ్, సంయుక్తా మీనన్ హీరోహీరోయిన్లుగా తెరకెక్కిన చిత్రం ‘విరూపాక్ష’. కార్తీక్ వర్మ దండు దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం బ్లాక్ బస్టర్ హిట్‌గా నిలిచింది, సాయి తేజ్ కెరీర్‌లో మొదటి 100 కోట్ల కలెక్షన్‌గా నిలిచింది. ఈ సినిమా సక్సెస్‌తో సాయితేజ్ మళ్లీ వచ్చాడు. ఈ చిత్రం OTTలో కూడా బ్లాక్ బస్టర్ విజయాన్ని నమోదు చేసింది.

సాయి తేజ్: సుప్రీమ్ హీరో సాయి తేజ్‌కి 2023 గోల్డెన్ ఇయర్.. ఎలా?

సాయి ధరమ్ తేజ్

సుప్రీమ్ హీరో సాయి తేజ్, సంయుక్త మీనన్ హీరోహీరోయిన్లుగా నటించిన చిత్రం ‘విరూపాక్ష’. కార్తీక్ వర్మ దండు దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా సాయి తేజ్ కెరీర్‌లో మొదటి 100 కోట్ల బ్లాక్ బస్టర్ హిట్‌గా నిలిచింది. సాయితేజ్ మరియు సంయుక్తా మీనన్‌లతో పాటు ప్రధాన పాత్రలు పోషించిన రాజీవ్ కనకాల, సోనియా సింగ్ మరియు రవికృష్ణల నటన కూడా ఈ సినిమా విజయానికి దోహదపడింది. ముఖ్యంగా అజినీస్ లోకనాథ్ అందించిన సంగీతం ప్రత్యేక ఆకర్షణగా నిలిచింది.

విరూపాక్ష.jpg

2023లో విడుదలైన సినిమాల్లో థ్రిల్లర్ జానర్‌లో బిగ్గెస్ట్ హిట్‌గా నిలిచింది ‘విరూపాక్ష’. ఈ సినిమా విజయం సాయిధరమ్ తేజ్‌లో ప్రమాదం తర్వాత ఆత్మవిశ్వాసాన్ని నింపింది. థియేటర్లలో విడుదలై సంచలన విజయాన్ని నమోదు చేసిన ఈ చిత్రానికి ఓటీటీలో కూడా బ్లాక్ బస్టర్ రెస్పాన్స్ రావడం విశేషం. థియేటర్లలో చూసినా ఓటీటీలో కూడా ప్రేక్షకులు ఈ సినిమాను వదలలేదు. నెట్‌ఫ్లిక్స్ OTTలో ప్రసారం చేస్తూ, 2023 ఫస్ట్‌ఆఫ్ ఎంగేజ్‌మెంట్ రిపోర్ట్‌లో ఈ చిత్రం 8.7 మిలియన్ వీక్షణ గంటలను (అన్ని భాషలు) సాధించిందని కంపెనీ అధికారికంగా ప్రకటించింది. దీంతో మరోసారి ‘విరూపాక్ష’ టైటిల్ ట్రెండింగ్‌లో టాప్‌లో ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

****************************************

*************************************

****************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-14T18:18:39+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *