కీర్తి సురేష్: కీర్తి సురేష్ అభిమానులను సంతోషపెట్టింది

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 02:26 PM

మహానటి సినిమాతో మొదలై విభిన్న పాత్రలతో దేశవ్యాప్తంగా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న నటి కీర్తి సురేష్. ఈ క్యూటీ సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది మరియు భారీ అభిమానులను కలిగి ఉంది. అయితే తాజాగా ఈ అభిమానులకు సంబంధించి ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది.

కీర్తి సురేష్: కీర్తి సురేష్ అభిమానులను సంతోషపెట్టింది

కీర్తి సురేష్

మహానటి సినిమాతో దేశవ్యాప్తంగా విపరీతమైన క్రేజ్ తెచ్చుకున్న కీర్తి సురేష్ కెరీర్ ఒక్క అడుగు ముందుకు వేసి రెండడుగులు వెనక్కి వేసినట్లే. 2023లో దసరా, భోళా శంకర్ తెలుగులో రెండు సినిమాలు, తమిళంలో మామన్నన్ సినిమాలు చేయడం గమనార్హం. గర్ల్ నెక్స్ట్ డోర్ వంటి క్యారెక్టర్లతో మొదలుపెట్టి వైవిధ్యమైన పాత్రలు చేస్తూ తనకంటూ ఓ ప్రత్యేక గుర్తింపు తెచ్చుకున్న ఈ ముద్దుగుమ్మ ఇప్పుడు బాలీవుడ్ పై ఫోకస్ పెట్టింది. .

ప్రస్తుతం ఆమె వరుణ్ ధావన్‌తో కలిసి తమిళ చిత్రం తేరి యొక్క బాలీవుడ్ రీమేక్ బేబీ జాన్‌లో నటిస్తోంది మరియు వెబ్ సిరీస్‌లో కూడా నటిస్తోంది. అలాగే కీర్తి సురేష్ రఘు తాత, రివాల్వర్ రీటా, సైరన్, కన్నివేడి వంటి నాలుగు తమిళ చిత్రాల్లో నటిస్తోంది. ఇప్పటివరకు, సౌత్ ఇండియాలోని అన్ని ఇండస్ట్రీలలో మంచి పాపులారిటీ సంపాదించిన ఈ నటికి భారీ అభిమానుల సంఖ్య ఉంది మరియు సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్‌గా ఉంటుంది. అయితే తాజాగా ఈ అభిమానులకు సంబంధించి ఓ వార్త వైరల్ అవుతోంది.

విషయానికి వస్తే…కృష్ణ కీర్తికి వీరాభిమాని. ఈ క్రమంలో, సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్ ఎక్స్‌లో కీర్తికి ఇప్పటి వరకు 233 లేఖలు రాయడమే కాకుండా, అతను చాలాసార్లు సమాధానం చెప్పమని కోరాడు. చివరగా, 234వ లేఖపై స్పందించిన కీర్తి సురేష్, ఇంత ఆలస్యంగా సమాధానం ఇచ్చినందుకు క్షమాపణలు చెప్పింది. మీలాంటి అభిమానిని కలిగి ఉండటం నా అదృష్టం అని, ఆ నంబర్ నా ఫాంటసీ నంబర్ అని ఆమె తన అభిమానిని సంతోషపెట్టింది. అకస్మాత్తుగా, కీర్తి ఒక అభిమాని వ్యాఖ్యలను చదివి సమాధానం ఇచ్చింది మరియు ఆమె అభిమానులు చాలా సంతోషించారు మరియు ఆమె ట్వీట్‌ను రీట్వీట్ చేశారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 29, 2024 | 02:26 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *