బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 విజేత: ‘బీబీ’ విజేత.. టాప్ 2, 3 స్థానాలకే పరిమితమయ్యారు.

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-12-17T23:03:23+05:30 IST

దాదాపు 105 రోజుల పాటు బుల్లితెర ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ముగింపు దశకు చేరుకుంది. టాప్ 6 కంటెస్టెంట్స్‌లో పల్లవి ప్రశాంత్, శివాజీ, అమర్‌దీప్, ప్రియాంక జైన్, ప్రిన్స్ యావర్, అంబటి అర్జున్.. భూమి బిడ్డ, రైతు బిడ్డ పల్లవి ప్రశాంత్ బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 విజేతగా నిలిచారు.

బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 విజేత: 'బీబీ' విజేత.. టాప్ 2, 3 స్థానాలకే పరిమితమయ్యారు.

పల్లవి ప్రశాంత్ బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 విజేత

దాదాపు 105 రోజుల పాటు బుల్లితెర ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 ముగింపు దశకు చేరుకుంది. టాప్ 6 కంటెస్టెంట్స్‌లో పల్లవి ప్రశాంత్, శివాజీ, అమర్‌దీప్, ప్రియాంక జైన్, ప్రిన్స్ యావర్, అంబటి అర్జున్.. అర్జున్ టాప్ 6, ప్రియాంక టాప్ 5, ప్రిన్స్ యావర్ టాప్ 4, రూ. 15 లక్షలతో హౌస్ నుంచి ఎలిమినేట్ అయ్యాడు. విజేత, టాప్ 2, టాప్ 3 స్థానాలపై కాసేపు ఉత్కంఠ నెలకొన్నా.. మొన్నటి వరకు వచ్చిన లీకుల మాదిరిగానే ఈ షోలో ఒక్కొక్కరు ఎలిమినేట్ అయ్యారు. చివరగా ఎంఎం కీరవాణి పాడిన ‘భూమి బిడ్డ’ (BB) బిస్బాస్ సీజన్ 7 ట్రోఫీని గెలుచుకుంది. ‘రైతు బిడ్డ’ పల్లవి ప్రశాంత్ సామాన్యురాలిగా ఇంట్లోకి అడుగుపెట్టి.. ఫైనల్లో గెలిచి ట్రోఫీతో పాటు రూ. 35 లక్షల నగదు, మారుతీ సుజుకీ కారు, రూ. 15 లక్షల విలువైన స్వర్ణాన్ని జాస్ అలుక్కాస్ గెలుచుకున్నాడు. పల్లవి ప్రశాంత్‌ని విజేతగా కింగ్ నాగార్జున ప్రకటించగానే.. పల్లవి ప్రశాంత్ భావోద్వేగానికి గురయ్యారు. అమర్‌దీప్‌ టాప్‌ 2, రన్నరప్‌గా నిలిచాడు. శివాజీ టాప్ 3 స్థానంతో సరిపెట్టుకున్నాడు. ఈ విధంగా బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 ముగిసింది. (పల్లవి ప్రశాంత్)

ప్రిన్స్ యువర్ ఎలిమినేటి.. స్టేజీపైకి వచ్చిన తర్వాత రూ.కోట్లు అప్పుల కారణంగా రూ. 15 లక్షలు అన్నారు. అతనితో ప్రేమలో పడిన తర్వాత ‘దెయ్యం’ సినిమా ప్రమోషన్ కోసం వేదికపైకి వచ్చిన నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్.. సినిమా విశేషాలతో పాటు శివాజీ టాప్ 3 కంటెస్టెంట్‌గా ఎలిమినేట్ అయినట్లు ప్రకటించాడు. అంతే పల్లవి ప్రశాంత్ శివాజీ కాళ్లపై పడి బోరున విలపించింది. ఇక మిగిలిన ఇద్దరిని ఇంట్లో నుంచి తీసుకురావడానికి కింగ్ నాగార్జున ఇంట్లోకి వెళ్లాడు. అక్కడ బిగ్ బాస్ కింగ్ నాగార్జున జర్నీని చూపించి మిగతా ఇద్దరిని స్టేజ్ పైకి తీసుకొచ్చాడు. (బిగ్ బాస్ తెలుగు సీజన్ 7 విజేత పల్లవి ప్రశాంత్)

ఎప్పటిలాగే స్టేజ్‌పై ఉత్కంఠ రేపిన కింగ్ నాగార్జున పల్లవి ప్రశాంత్‌ని విజేతగా ప్రకటించారు. ఆ త‌ర్వాత కాసేపు ఎమోష‌న్స్ ఎక్కువ‌య్యాయి. ప్రశాంత్ గెలుపొందడం పట్ల రన్నర్‌గా నిలిచిన అమర్‌దీప్ సంతోషం వ్యక్తం చేశారు. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 విజేతగా నిలిచిన వారందరికీ ప్రశాంత్ తల వంచి నమస్కరించాడు. వేదికపై తన ప్రయాణాన్ని మరోసారి వివరించాడు. గెలిచిన రూ. 35 లక్షలు రైతుల కోసమే ఖర్చు చేస్తానని గుండెల మీద చేయి వేసుకుని చెప్పారు. కారును తండ్రికి, బంగారం తల్లికి ఇస్తానని చెప్పాడు. చివరగా కింగ్ నాగార్జున మాట్లాడుతూ.. బిగ్ బాస్ సీజన్ 7 విన్నర్ ప్రశాంత్.. రన్నర్ అమర్ దీప్.. ఈ సీజన్ ముగిసింది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*బిగ్ బాస్ తెలుగు 7 గ్రాండ్ ఫినాలే: టాప్ 6 కంటెస్టెంట్లలో అర్జున్ అవుట్..

*******************************

*మిస్టర్ బచ్చన్: రవితేజ, హరీష్ శంకర్.. ఎంత స్పీడ్.. చప్పట్లు కొట్టండి!

*************************************

*సుమయ: ‘డియర్ ఉమ’తో మల్టీ టాలెంట్ చూపించబోతున్న అనంతపురం అమ్మాయి..

****************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-12-17T23:03:24+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *