బీజేపీ: జిల్లా కమిటీల ఎంపికపై ‘బీజేపీ’ కసరత్తు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 12:26 PM

రాష్ట్రవ్యాప్తంగా అన్ని జిల్లాల భాజపా అధ్యక్షులు, పదాధికారులు, కార్యవర్గ సభ్యుల ఎంపిక ప్రక్రియను పారదర్శకంగా నిర్వహించాలని పార్టీ నేతలు నిర్ణయించారు. బెంగళూరులోని బీజేపీ ప్రధాన కార్యాలయంలో బుధవారం ఆ పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బీవై విజయేంద్ర అధ్యక్షతన జరిగిన పార్టీ నూతన పదాధికారుల సమావేశం అనంతరం బీజేపీ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి పి.రాజీవ్ మీడియాతో మాట్లాడారు.

బీజేపీ: జిల్లా కమిటీల ఎంపికపై 'బీజేపీ' కసరత్తు

బెంగళూరు, (ఆంధ్రజ్యోతి): రాష్ట్రవ్యాప్తంగా అన్ని జిల్లాల భాజపా అధ్యక్షులు, పదాధికారులు, కార్యవర్గ సభ్యుల ఎంపిక ప్రక్రియను పారదర్శకంగా నిర్వహించాలని పార్టీ నేతలు నిర్ణయించారు. బెంగళూరులోని బీజేపీ ప్రధాన కార్యాలయంలో బుధవారం ఆ పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు బీవై విజయేంద్ర అధ్యక్షతన జరిగిన పార్టీ నూతన పదాధికారుల సమావేశం అనంతరం బీజేపీ రాష్ట్ర ప్రధాన కార్యదర్శి పి.రాజీవ్ మీడియాతో మాట్లాడారు. జిల్లా పార్టీ కార్యవర్గ ఎంపిక కోసం 60 మంది నేతలతో కూడిన బృందం రెండు రోజుల పాటు అన్ని జిల్లాల్లో పర్యటిస్తుందని కింది స్థాయి కార్యకర్తల అభిప్రాయాలను తీసుకోనున్నట్లు తెలిపారు. ఈ గ్రూపుల్లో పార్టీ ఎంపీలు, ఎమ్మెల్యేలు, ఎమ్మెల్సీలు, మాజీ మంత్రులు, సీనియర్ నేతలు ఉంటారు. తాజా ఆరోపణలపై సమావేశంలో చర్చ జరిగిందని, పార్టీ ప్రతిష్టకు భంగం కలిగించే ఆరోపణలు చేస్తే సహించే ప్రసక్తే లేదని, సరైన సమయంలో సీనియర్ నేతలు దీనిపై తగిన నిర్ణయం తీసుకుంటారని అసమ్మతి నేత యత్నాల్ అన్నారు. యత్నాల్ ఆరోపణలపై సమావేశంలో జరిగిన చర్చ వివరాలను వెల్లడించేందుకు రాజీవ్ నిరాకరించారు. 2024 లోక్‌సభ ఎన్నికలు పూర్తయ్యే వరకు ఆఫీస్‌ బేరర్లు, ఎగ్జిక్యూటివ్‌ కమిటీ సభ్యులు విశ్రమించవద్దని, మళ్లీ మోదీని ప్రధానిని చేసేంత వరకు విశ్రమించవద్దని ఆయన అన్నారు. కాంగ్రెస్ ఐదో హామీ యువజన నిధికి వ్యతిరేకంగా తమ పార్టీ నిరసన తెలుపుతున్నందున ప్రభుత్వం ఈ ప్రకటన చేసిందన్నారు. ఎన్నికల్లో ఇచ్చిన హామీల మేరకు ఎలాంటి తాజా షరతులు విధించకుండా అర్హులైన డిగ్రీ, డిప్లొమా నిరుద్యోగులందరికీ వర్తింపజేయాలని కోరారు. కర్ణాటకలో కన్నడ భాషే సార్వభౌమాధికారమని, కన్నడలోనే నామఫలకాలు ఉంచాలన్న బీబీఎంపీ ఆదేశాలను ఎలాంటి ఇబ్బందులు లేకుండా అమలు చేయాలని ఆకాంక్షించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 28, 2023 | 12:26 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *