రష్మిక మందన్న: ఎలా, ఎప్పుడు, ఎందుకు.. ఇదంతా జరిగింది? రష్మిక చేసిన పోస్ట్ వైరల్‌గా మారింది

నేషనల్ క్రష్ గా వరుస సినిమాలు చేస్తూ అగ్ర కథానాయికగా తన స్థానాన్ని పదిలం చేసుకుంది హీరోయిన్ రష్మిక మందన్న. తాజాగా ఆమె సోషల్ మీడియాలో పెట్టిన పోస్ట్, షేర్ చేసిన ఫోటో వైరల్‌గా మారాయి. ఎందుకు అనుకుంటున్నారు? ఈ ఫోటోలో ఆమె తన్నుతుంటే, పోస్ట్‌లోని మ్యాటర్ కూడా అదే. నటిగా కెరీర్ ప్రారంభించి 7 ఏళ్లు పూర్తయిన సందర్భంగా.. ఒక్కసారి వెనక్కి తిరిగి చూసుకుంటే ఇదంతా ఎలా జరిగింది? అన్నట్టు రష్మిక తన పోస్ట్‌లో పేర్కొంది.

“ఎప్పుడో వెనక్కి తిరిగి చూసుకున్నా… ఇదంతా ఎలా జరిగింది? ఇదంతా ఎప్పుడు జరిగింది? ఎందుకు జరిగింది? అనిపిస్తోంది. అయితే ఇదంతా జరిగినందుకు చాలా సంతోషంగానూ, సంతోషంగానూ ఉన్నాను. ఇది నేనెప్పుడూ కలలు కనేది. ఏం జరుగుతుందో తెలియక పరుగెత్తడం మొదలు పెట్టింది.కానీ, సరైన వ్యక్తులతో ఉండటం వల్లనే ఆలోచించి అడుగులు వేయగలుగుతున్నానని ఆగి తెలుసుకోవాలి.అదే.చిన్నప్పటి నుంచి దీనికోసం కలలు కంటూ పెరిగాను.. ”(రష్మిక మందన్న సోషల్ మీడియా పోస్ట్) రష్మిక తన ఏడేళ్ల సినీ ప్రయాణాన్ని ఒకసారి గుర్తు చేసుకుంది.

రష్మిక.jpg

ప్రస్తుతం ఆమె పోస్ట్ లైక్‌లు, రీట్వీట్లు, కామెంట్‌లతో వైరల్‌గా మారింది. ఆమె పోస్ట్‌కి ట్విట్టర్, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో దాదాపు 20 లక్షల లైకులు రావడం విశేషం. సినీ పరిశ్రమలోకి అడుగుపెట్టి ఏడేళ్లు పూర్తి చేసుకున్న సందర్భంగా అభిమానులంతా ఆమెకు శుభాకాంక్షలు తెలుపుతున్నారు. రష్మిక 2016లో కన్నడలో ‘కిరిక్ పార్టీ’ సినిమాతో నటిగా సినీ రంగ ప్రవేశం చేసింది. ‘ఛలో’ సినిమాతో టాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టిన రష్మిక ఇక వెనుదిరిగి చూసుకోలేదు. టాలీవుడ్, కోలీవుడ్, బాలీవుడ్.. ఇలా అన్ని ఇండస్ట్రీల చుట్టూ తిరుగుతూ.. స్టార్ హీరోల సరసన ఛాన్సులు కొట్టేసి.. స్టార్ హీరోయిన్ స్థాయికి చేరుకుంది. రీసెంట్ గా ఆమె నటించిన ‘పుష్ప’ (పుష్ప), ‘యానిమల్’ (యానిమల్) చిత్రాలు విశేష ఆదరణ పొందాయి. ప్రస్తుతం ఆమె ‘పుష్ప 2’, ‘రెయిన్‌బో’ చిత్రాల షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*కింగ్ నాగార్జున: సీఎం రేవంత్ రెడ్డిని హుటాహుటిన కలిసిన కింగ్ నగర్

*******************************

*అమీర్ ఖాన్: అమీర్ ఖాన్ కూతురు పెళ్లికి అంతా సిద్ధం.. గ్రాండ్ రిసెప్షన్ ఎక్కడ?

****************************

*కళ్యాణ్ రామ్: రెండేళ్లు కష్టపడ్డా.. అందరికీ ధన్యవాదాలు

****************************

*సాయి పల్లవి: సాయి పల్లవి ఎంట్రీ..

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – డిసెంబర్ 30, 2023 | 01:37 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *