అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్: ‘అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్’లోని ‘మా ఊరు..’ పాట

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 09:54 PM

సుహాస్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘అంబాజీపేట పెళ్లి బంధు’. ఈ చిత్రాన్ని GA2 పిక్చర్స్, దర్శకుడు వెంకటేష్ మహా బ్యానర్ మహాయానా మోషన్ పిక్చర్స్ మరియు ధీరజ్ మొగిలిని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. దుష్యంత్ కటికినేని దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ఫిబ్రవరి 2న గ్రాండ్ రిలీజ్‌కి సిద్ధమవుతోంది. తాజాగా ఈ చిత్రంలోని ‘మా ఊరు..’ లిరికల్ సాంగ్ వీడియోను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్: 'అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్'లోని 'మా ఊరు..' పాట

అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ స్టిల్

సుహాస్ హీరోగా నటిస్తున్న చిత్రం ‘అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్’. ఈ చిత్రాన్ని GA2 పిక్చర్స్, దర్శకుడు వెంకటేష్ మహా బ్యానర్ మహాయానా మోషన్ పిక్చర్స్ మరియు ధీరజ్ మొగిలిని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ బ్యానర్‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. దుష్యంత్ కటికినేని దర్శకత్వం వహించిన ఈ సినిమా ఫిబ్రవరి 2న థియేటర్లలోకి రానుంది.ప్రస్తుతం చిత్రయూనిట్ ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను యమా చురుగ్గా నిర్వహిస్తోంది. తాజాగా ‘అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్’లోని ‘మా ఊరు..’ పాట లిరికల్ వీడియోను యంగ్ హీరో తేజ సజ్జ ట్విట్టర్ ఎక్స్ ద్వారా విడుదల చేయగా.. ఈ పాట తనకు బాగా నచ్చడంతో చిత్ర బృందానికి ఆల్ ది బెస్ట్ చెప్పాడు హీరో తేజ సజ్జ.

AMB.jpg

ఇక ‘మా ఊరు..’ పాట విషయానికి వస్తే. ఈ పాటకు రెహమాన్ సాహిత్యం అందించగా.. శేఖర్ చంద్ర సంగీతం సమకూర్చారు. కాలభైరవ పాడారు. ‘రారో మా ఊరు సిత్రని సూద్దాం… ఇక్కడ రారో ఈ బతుకు పాట ఇందాం. ఈ సన్నాయి నాపకులో కూడా మిమ్మల్ని సంతోషపెట్టే అంశాలు చాలా ఉన్నాయి..” అని ఇప్పుడిప్పుడే హీరోగా గుర్తింపు తెచ్చుకుంటున్న సుహాస్ ఈ సినిమాతో మరింత గుర్తింపు తెచ్చుకుంటాడని అంటున్నారు. ఇందులో మంచి ప్రేమకథ, సందేశం ఉంటుందని చిత్రయూనిట్‌ చెబుతోంది. (అంబాజీపేట మ్యారేజ్ బ్యాండ్ మా ఊరు సాంగ్ అవుట్)

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*తేజ సజ్జా: సూపర్‌స్టార్‌తో పోటీ కాదు..తో పాటు.. అంతే!

*******************************

*మంగై: తెలుగుగమ్మాయి ప్రధాన పాత్రలో తమిళ చిత్రం.. ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

****************************

*సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

*******************************

*ఎస్వీ రంగారావు: ముత్యాల సుబ్బయ్యను చెంపదెబ్బ కొట్టిన ఎస్వీఆర్.. ఏమైంది?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 09:54 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *