డెవిల్: కళ్యాణ్ రామ్ ‘దెయ్యం’ నాలుగు రోజుల కలెక్షన్స్ ఎంత?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 09:34 PM

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘దెయ్యం’. బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా దర్శకుడు మరియు నిర్మాతగా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించారు. డిసెంబర్ 29న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా భారీ స్థాయిలో విడుదలైన ఈ చిత్రం.. రోజురోజుకు కలెక్షన్లను పెంచుకుంటూ పోతోంది.. 4వ రోజు 1వ రోజు కంటే ఎక్కువ కలెక్షన్లు రాబట్టింది.. మొత్తంగా 4 రోజులకు ఈ సినిమా రూ. 22.59 కోట్లు.

డెవిల్: కళ్యాణ్ రామ్ 'దెయ్యం' నాలుగు రోజుల కలెక్షన్స్ ఎంత?

డెవిల్ సినిమాలో కళ్యాణ్ రామ్

నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ నటిస్తున్న తాజా చిత్రం ‘దెయ్యం’. బ్రిటిష్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ అనేది ట్యాగ్‌లైన్. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై అభిషేక్ నామా ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. డిసెంబర్ 29న ప్రపంచ వ్యాప్తంగా భారీ స్థాయిలో విడుదలైన ఈ సినిమా.. రోజురోజుకు కలెక్షన్లను పెంచుకుంటూ పోతోంది. 1వ రోజు కంటే 4వ రోజు ఎక్కువ కలెక్షన్లు రాబట్టినట్లు మేకర్స్ అధికారికంగా ప్రకటించారు. పీరియాడికల్ మూవీగా రూపొందిన ఈ సినిమా ప్రేక్షకులకు మంచి సినిమాటిక్ అనుభూతిని అందిస్తుంది. అంతే కాకుండా ఈ చిత్రం అభిమానుల నుండి మరియు ప్రేక్షకుల నుండి మరియు విమర్శకుల నుండి కూడా ప్రశంసలు అందుకుంటుంది. నందమూరి కళ్యాణ్ రామ్ సీక్రెట్ ఏజెంట్ గా తనదైన శైలిలో చక్కటి నటనతో అందరి ప్రశంసలు అందుకుంటున్నాడు.

‘దెయ్యం’ చిత్రానికి విడుదలైన తొలి ఆట నుంచే మంచి స్పందన వస్తోంది. తొలిరోజు ఈ చిత్రం రూ. 4.92 కోట్లు. కొత్త సంవత్సరం ప్రారంభం కాగానే ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద అద్భుతమైన కలెక్షన్లను రాబడుతోంది. దీంతో మేకర్స్ అధికారికంగా పోస్టర్‌ని విడుదల చేసి సినిమా రూ. నాలుగు రోజుల్లో 22.59 కోట్లు. వచ్చే సంక్రాంతితో పాటు… వీకెండ్ కూడా కలిసి రావడంతో సినిమాకు బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి స్పందన వస్తోంది. ఇదే స్పీడ్ కంటిన్యూ అవుతుందని.. వస్తున్న కలెక్షన్స్ చూస్తుంటే బాక్సాఫీస్ దెయ్యంతో కొత్త ఎనర్జీ వచ్చిందని ట్రేడ్ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. (డెవిల్ సినిమా కలెక్షన్స్)

కళ్యాణ్-రామ్.jpg

డెవిల్ సినిమా ఆసక్తికరమైన కథలు మరియు కథనాలతో థ్రిల్లర్ ప్రేమికులను మరియు కమర్షియల్ సినిమా ప్రేమికులను అలరిస్తుంది. అభిషేక్ పిక్చర్స్ బ్యానర్‌పై రూపొందుతున్న ఈ చిత్రానికి ‘యానిమల్’ ఫేమ్ హర్షవర్ధన్ రామేశ్వర్ సంగీతం అందించగా, సౌందర్ రాజన్ సినిమాటోగ్రఫీ అందించారు. గాంధీ నడికుడికర్ ఆర్ట్ డైరెక్టర్‌గా పనిచేశారు. కళ్యాణ్ రామ్ సరసన సంయుక్త మీనన్ హీరోయిన్ గా నటించింది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*తేజ సజ్జా: సూపర్‌స్టార్‌తో పోటీ కాదు..తో పాటు.. అంతే!

*******************************

*మంగై: తెలుగుగమ్మాయి ప్రధాన పాత్రలో తమిళ చిత్రం.. ఫస్ట్ లుక్ విడుదల

****************************

*సాగర్ కె చంద్ర: ‘భీమ్లా నాయక్’ దర్శకుడు వదిలేసిన సర్క్యులర్ చూశారా..

*******************************

*ఎస్వీ రంగారావు: ముత్యాల సుబ్బయ్యను చెంపదెబ్బ కొట్టిన ఎస్వీఆర్.. ఏమైంది?

****************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 02, 2024 | 09:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *