ఆ దేశాల్లో బ్యాన్ చేసిన సౌత్ సినిమా.. ఇప్పుడు ఓటీటీలో!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 03:34 PM

మలయాళ మెగాస్టార్ మమ్ముట్టిని తెలియని సౌత్ ఇండియన్ ప్రేక్షకులు ఉండరు. ఇటీవల, అతను మరియు జ్యోతిక నటించిన వివాదాస్పద చిత్రం డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్‌కు వచ్చింది.

ఆ దేశాల్లో బ్యాన్ చేసిన సౌత్ సినిమా.. ఇప్పుడు ఓటీటీలో!

kaathal కోర్

మలయాళ మెగాస్టార్ మమ్ముట్టిని తెలియని సౌత్ ఇండియన్ ప్రేక్షకులు ఉండరు. అతను దక్షిణ భారతదేశంలోని అన్ని భాషలలో నటించాడు మరియు తన విలక్షణమైన చిత్రాలతో అన్ని భాషల ప్రజలలో బాగా ప్రాచుర్యం పొందాడు. అంతేకాదు మన దేశంలో ఏటా తాను నటించిన నాలుగు సినిమాలను విడుదల చేస్తున్న అగ్రనటుడు కూడా ఆయనే కావడం గమనార్హం. ఈ క్రమంలో 2023లో కన్నూర్ స్కౌట్, క్రిస్టోఫర్, కాథల్: ది కోర్ ((కథల్ ది కోర్)) మరియు 2023లో నన్‌పకల్ నేరతు మయక్కమ్ అనే నాలుగు చిత్రాల్లో నటించి ఆ నాలుగు చిత్రాలకు ప్రత్యేకత సంతరించుకుంది.

105508637.webp

ఇటీవల, అతను మరియు జ్యోతిక నటించిన వివాదాస్పద చిత్రం డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్‌కు వచ్చింది. డిసెంబర్ 2023లో విడుదలైన కాథల్ ది కోర్ సినిమా విడుదలకు ముందే తీవ్ర వివాదాల్లో చిక్కుకోవడమే కాకుండా రెండు, మూడు దేశాల్లో నిషేధానికి గురైంది. మమ్ముట్టి మరియు జోతిక నటించిన ఈ చిత్రానికి జో బేబీ దర్శకత్వం వహించారు మరియు మమ్ముట్టి తన నిర్మాణ సంస్థలో నిర్మించారు మరియు నవంబర్ 23 న థియేటర్లలో విడుదల చేసారు. విభజనతో పాటు, కొన్ని ముస్లిం దేశాలు (ఖతార్, ఒమన్) తీవ్ర ప్రతిఘటనను ఎదుర్కొన్నాయి, ఇది నిషేధించబడింది. అయితే ఈ చిత్రం రూ. రాబట్టా 150 కోట్లకు పైగా కలెక్షన్లతో బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ విజయాన్ని అందుకుంది.

కథలోకి వస్తే.. బ్యాంకు మేనేజర్‌గా రిటైర్‌ అయి ఖాళీగా ఉన్న హీరో స్థానిక పంచాయతీ ఎన్నికల్లో అభ్యర్థిగా నిలవడానికి సిద్ధమవుతున్నాడు, నా భర్త స్వలింగ సంపర్కుడని అతని భార్య అతనితో విడాకులు కోరుతూ కోర్టుకు వెళ్లింది. .

106535886.webp

షాక్ తిన్న హీరో తర్వాత ఏం చేస్తాడు అనే అంశం చుట్టూ కొత్త తరహా స్క్రీన్ ప్లేతో మెప్పించాడు. ఇప్పుడు ఈ చిత్రం OTTకి తీసుకురాబడింది మరియు ఇది భారతదేశం మినహా ఇతర దేశాలలో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో మలయాళం, తెలుగు, తమిళం మరియు కన్నడ భాషలలో ప్రసారం చేయబడుతుంది. మరో వారం రోజుల్లో ఇండియాలో ప్రసారం కానుంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 04, 2024 | 03:39 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *