భీముడు: రాక్షస వేటగాడు బ్రహ్మ వచ్చాడు! అదిరిన గోపీచంద్ భీమా టీజర్

మాకో స్టార్ గోపీచంద్ హీరోగా రూపొందుతున్న విలక్షణ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ‘భీమ’ నిర్మాతలు టీజర్‌ను విడుదల చేసి ప్రమోషన్స్‌ను ప్రారంభించారు. ప్రముఖ కన్నడ దర్శకుడు ఎ హర్ష తెలుగులోకి అరంగేట్రం చేస్తున్నాడు మరియు శ్రీ సత్యసాయి ఆర్ట్స్ బ్యానర్‌పై కెకె రాధామోహన్ లావిష్ నిర్మిస్తున్నారు.

“యదా యదా హి ధర్మస్య గ్లానిర్భవతి భారత, అభ్యుత్థానమధర్మస్య తదద్మానం సృజామ్యహం.. పరిత్రాణాయ సాధూనాం వినాశాయ చ దుష్కృతం, ధర్మసంస్థాపనార్థాయ యుగం” అనే భగవద్గీత శ్లోకాలతో కూడిన శక్తివంతమైన వాయిస్ ఓవర్‌తో టీజర్ ప్రారంభమవుతుంది. “ఈ రాక్షసులను వేటాడేందుకు బ్రహ్మ అనే రాక్షసుడు వచ్చాడు” అని నేపథ్యంలో ఒక స్వరం చెబుతుంది. అప్పుడు గోపీచంద్ ఎద్దుపై కూర్చున్న భారీ మరియు అడవి అవతార్‌లో పరిచయం అయ్యాడు

ఋషులు మరియు దుష్ట శక్తులను చూపించే ఆధ్యాత్మిక కంటెంట్‌తో టీజర్ ఓపెనింగ్. ఇది ఎలివేషన్స్‌తో అడ్రినలిన్-పంపింగ్ అనుభవాన్ని అందిస్తుంది. తర్వాత గోపీచంద్ పవర్ ఫుల్ ఎంట్రీ ఆకట్టుకుంది. వీడియో సూచించినట్లుగా, ఈ యాక్షన్ ఎంటర్‌టైనర్ ఆధ్యాత్మిక అంశాలతో కూడిన జీవిత కథ కంటే పెద్దదిగా ఉంటుంది. గోపీచంద్ పోలీసు అవతార్‌లో మాకోగా కనిపిస్తున్నాడు. ఖాకీలో పవర్ ప్యాక్డ్ లుక్‌లో గోపీచంద్ కనిపించడం అభిమానులకు మరియు మాస్‌కు ట్రీట్ అవుతుంది. టీజర్‌లోని విజువల్స్ అద్భుతంగా ఉన్నాయి. హర్ష తన అద్భుతమైన టేకింగ్‌తో ఆకట్టుకున్నాడు.

https://www.youtube.com/watch?v=BFpKyVli1pw/embed

స్వామి జె గౌడ కెమెరా పనితనం అత్యద్భుతంగా ఉంది, సంగీత దర్శకుడు సాలార్ ఫేమ్ రవి బస్రూర్ తన సెన్సేషనల్ బ్యాక్‌గ్రౌండ్ స్కోర్‌తో అదనపు శక్తిని జోడించాడు. ప్రొడక్షన్ డిజైన్ టాప్ క్లాస్. టీజర్ సినిమాపై హైప్ క్రియేట్ చేసింది. ‘భీమ’ ఫిబ్రవరి 16, 2024న ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుందని మేకర్స్ టీజర్ వీడియో ద్వారా ప్రకటించారు.

ఈ చిత్రంలో ప్రియా బ్‌శాంక, మాళవిక శర్మ కథానాయికలుగా నటిస్తున్నారు. రమణ వంక ప్రొడక్షన్ డిజైనర్, తమ్మిరాజు ఎడిటర్. కిరణ్ ఆన్‌లైన్ ఎడిటర్, అజ్జు మహంకాళి డైలాగ్స్. ఈ చిత్రానికి రామ్-లక్ష్మణ్, వెంకట్, డా.రవివర్మ యాక్షన్ కొరియోగ్రఫీ అందించారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 05, 2024 | 09:31 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *