టాటా పంచ్ ఈవీ: టాటా పంచ్ ఈవీ కార్ల బుకింగ్‌లు ఇప్పుడు తెరవబడ్డాయి..రేటు కూడా తక్కువే!

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 07, 2024 | 12:26 PM

టాటా ఎలక్ట్రిక్ కార్ల కోసం ఎదురుచూస్తున్న ప్రజలకు శుభవార్త. ఎందుకంటే టాటా పంచ్ ఎలక్ట్రిక్ కార్ల బుకింగ్ ఇప్పుడే మొదలైంది. ఈ నేపథ్యంలో అసలు రేటు ఎంత, దాని విశేషాలు ఏమిటో ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం.

    టాటా పంచ్ ఈవీ: టాటా పంచ్ ఈవీ కార్ల బుకింగ్‌లు ఇప్పుడు తెరవబడ్డాయి..రేటు కూడా తక్కువే!

టాటా ఎలక్ట్రిక్ కార్ల కోసం ఎదురుచూస్తున్న ప్రజలకు శుభవార్త. ఎందుకంటే టాటా పంచ్ ఎలక్ట్రిక్ కార్ల బుకింగ్ జనవరి 5, 2024 నుండి ప్రారంభమైంది. మీరు ఈ కొత్త టాటా మైక్రో ఎలక్ట్రిక్ SUVని రూ. 21000తో బుక్ చేసుకోవచ్చు. అయితే ఈ సందర్భంగా ఈ కారు ఫీచర్ల గురించి మాట్లాడుకుందాం.

ఇది యాక్టివ్ ఆర్కిటెక్చర్ ఆప్టిమైజ్డ్ టెక్నాలజీతో తయారు చేయబడిన బ్యాటరీ ప్యాక్ డిజైన్‌ను కలిగి ఉంది. దీని ఆధారంగా, వాహనాల సింగిల్ చార్జ్ బ్యాటరీ పరిధి 300 కి.మీ నుండి 600 కి.మీ వరకు ఉంటుంది. Acti.ev ఆర్కిటెక్చర్ ఆధారంగా ఆల్-వీల్ డ్రైవ్, రియర్-వీల్, ఫార్వర్డ్-వీల్ డ్రైవ్ ట్రైన్ అందుబాటులో ఉంది. యాక్టివ్ ఆర్కిటెక్చర్ AC ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ కోసం 7.2kW నుండి 11kW ఆన్-బోర్డ్ ఛార్జర్‌కు మరియు DC ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ కోసం 150kW వరకు మద్దతు ఇస్తుంది. అంతేకాదు ఈ వాహనాన్ని కేవలం 10 నిమిషాలు ఛార్జ్ చేస్తే 100 కిలోమీటర్ల వరకు వెళ్లవచ్చని కంపెనీ ప్రతినిధులు చెబుతున్నారు. అయితే దీని ధర రూ.12 లక్షల నుంచి రూ.14 లక్షల (ఎక్స్-షోరూమ్) మధ్య ఉండవచ్చని డీలర్లు చెబుతున్నారు. ఫిబ్రవరిలో షోరూమ్‌లలో అందుబాటులోకి వస్తుందని చెప్పారు.

మరిన్ని వార్తల కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి: MS ధోని: ఒక ఫంక్షన్‌లో ధోని హుక్కా తాగుతున్నాడు.

ఈ మోడల్ కారు ADAS స్థాయి 2 సామర్థ్యాలను కలిగి ఉండటమే కాకుండా, ADAS L2+ సామర్థ్యాలకు మద్దతు ఇవ్వడానికి కూడా భవిష్యత్తులో సిద్ధంగా ఉంది. 5G మద్దతు కనెక్టివిటీతో అధునాతన నెట్‌వర్క్ వేగాన్ని అనుమతిస్తుంది. వెహికల్ 2 లోడ్ (V2L), వెహికల్ టు వెహికల్ ఛార్జింగ్ టెక్నాలజీ సపోర్ట్ కూడా అందుబాటులో ఉంది. యాక్టివ్‌లో క్లౌడ్ ఆర్కిటెక్చర్ కూడా ఉంది. ఇది వినియోగదారు అనుభవాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది. టాటా మోటార్స్ ఎలక్ట్రిక్ కార్లు బహుళ బాడీ స్టైల్స్‌లో వస్తాయి. అంతేకాకుండా, వారు గ్లోబల్ NCAP, Bharat NCAP సేఫ్టీ ప్రోటోకాల్‌లను పాటిస్తారు. ఇది మెరుగైన క్యాబిన్ స్పేస్‌తో పాటు డ్రైవింగ్ డైనమిక్ సపోర్ట్‌ను కలిగి ఉంది.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 07, 2024 | 12:26 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *