భారత్ వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా: ‘మొదటి’ సిరీస్?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 03:33 AM

స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే తొలి టీ20 సిరీస్‌పై భారత మహిళల జట్టు ఉత్సాహంగా ఉంది. ఆదివారం జరిగే రెండో మ్యాచ్‌లో ఈ ఘనత సాధిస్తుందని అభిమానులు భావించినా…

భారత్ వర్సెస్ ఆస్ట్రేలియా: 'మొదటి' సిరీస్?

ఒత్తిడిలో భారత్

నేడు ఆసీస్‌తో చివరి టీ20

సాయంత్రం 7.00 గంటల నుండి స్పోర్ట్స్ 18 జియో సినిమాలో..

ముంబై: స్వదేశంలో ఆస్ట్రేలియాతో జరిగే తొలి టీ20 సిరీస్‌పై భారత మహిళల జట్టు ఉత్సాహంగా ఉంది. ఆదివారం జరిగిన రెండో మ్యాచ్‌లో ఈ ఘనత సాధిస్తామని అభిమానులు భావించినా.. హర్మన్‌ప్రీత్ సేన అన్ని విభాగాల్లోనూ విఫలమై నిరాశపరిచింది. ఇరు జట్ల మధ్య నిర్ణయాత్మక మూడో టీ20 మంగళవారం జరగనుంది. ఈ సువర్ణావకాశాన్ని వదులుకోకుండా మంచి ఫలితంతో సిరీస్‌ను ముగించాలని భారత్ ఆలోచిస్తోంది. ఇక ఆసీస్ యథావిధిగా తమ ఆధిపత్యాన్ని ప్రదర్శించాలనే పట్టుదలతో బరిలోకి దిగుతోంది. మొత్తంగా, భారత్ 2015-16లో ఆసీస్ మహిళల జట్టుతో జరిగిన ఐదు ద్వైపాక్షిక సిరీస్‌లలో (ఆసీస్ గడ్డపై) సిరీస్‌ను గెలుచుకుంది. ఈ బృందం భారత్‌కు రావడం ఇది మూడోసారి.

బ్యాటర్లపై భారం: ఓపెనర్లు షఫాలీ, మంధాన తొలి టీ20లో తొమ్మిది వికెట్లతో విజయం సాధించగా, రెండో మ్యాచ్‌లో బ్యాటింగ్ ఆర్డర్ ఆకట్టుకోలేకపోయింది. బౌలర్లు కాస్త ప్రయత్నించినా.. స్వల్ప పురోగతి కనిపించడంతో ఆసీస్‌పై ఒత్తిడి తప్పలేదు. కెప్టెన్ హర్మన్‌ప్రీత్ పేలవ ఫామ్‌తో నిరాశపరిచాడు. ఆమె అన్ని ఫార్మాట్లలో కలిపి గత పది మ్యాచ్‌లలో హాఫ్ సెంచరీ చేయడంలో విఫలమైంది. దాదాపు సింగిల్ డిజిట్‌కే పరిమితమైంది. జెమీమా, రిచా ఎక్కువసేపు క్రీజులో నిలిస్తే భారీ స్కోరు ఖాయం. ఆల్ రౌండర్ దీప్తి శర్మ రెండు విభాగాల్లోనూ పటిష్టంగా నిలుస్తోంది. గత రెండు మ్యాచ్‌ల్లో తొలుత బ్యాటింగ్ చేసిన జట్లు పరుగుల కోసం ఇబ్బంది పడ్డాయి. దీంతో నేటి మ్యాచ్ లోనూ టాస్ గెలిచిన జట్టు ఛేజింగ్ వైపే మొగ్గు చూపవచ్చు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 09, 2024 | 07:18 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *