జాన్వీ కపూర్: ప్రేమలో పడటం.. నాని ‘హాయ్ నాన్నా’పై జాన్వీ కపూర్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 01:34 PM

అందాల సుందరి శ్రీదేవి ‘దేవర’ సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్న జాన్వీ కపూర్ తాజాగా తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వేదికగా ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమాపై స్పందించింది. ఇటీవలే ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమా ఓటీటీలో విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా చూసిన జాన్వీ కపూర్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సినిమాపై పొగడ్తల వర్షం కురిపించింది.

జాన్వీ కపూర్: ప్రేమలో పడటం.. నాని 'హాయ్ నాన్నా'పై జాన్వీ కపూర్

హాయ్ నాన్న పోస్టర్ మరియు జాన్వీ కపూర్

‘దేవర’ సినిమాతో తెలుగు ప్రేక్షకుల ముందుకు రాబోతున్న శ్రీదేవి కూతురు జాన్వీ కపూర్ తాజాగా ‘హాయ్ నాన్న’ సినిమాపై తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ వేదికగా స్పందించింది. ఇటీవల ‘హాయ్ నాన్న’ (హాయ్ నాన్న) సినిమా ఓటీటీలో విడుదలైన సంగతి తెలిసిందే. ఈ సినిమా చూసిన జాన్వీ కపూర్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో సినిమాపై పొగడ్తల వర్షం కురిపించింది. మరీ ముఖ్యంగా మృణాల్ ఠాకూర్ నటనకు ఫిదా అయిపోయానని చెప్పింది. దర్శకుడు, సినిమా హీరో నేచురల్ స్టార్ నానిపై కూడా ఆమె ప్రశంసలు కురిపించింది.

జాన్వీ కపూర్, నాని, మృణాల్ ఠాకూర్‌లతో కలిసి పోస్టర్‌ను పంచుకున్నారు.. “మీ నటనకు మృణాల్‌ ఫిదా అయ్యారు. తొలి ప్రయత్నంలోనే మనుస్‌ని హత్తుకునేలా సినిమా తీసినందుకు శౌర్యువ్‌కి కృతజ్ఞతలు. నాని.. ఎప్పటిలాగే చాలా బాగా నటించాడు” అని చెప్పింది. ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్ కథనాలు.. ‘మీ ప్రశంసలు మాకు చాలా విలువైనవి’ అంటూ జాన్వీ కపూర్ పోస్ట్‌పై చిత్ర నిర్మాణ సంస్థ వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ స్పందించింది. ప్రస్తుతం జాన్వీ పోస్ట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతోంది. (హాయ్ నాన్నపై జాన్వీ కపూర్ పోస్ట్)

Janhvi-Kapoor.jpg

నేచురల్ స్టార్ నాని యొక్క పూర్తిస్థాయి ఫ్యామిలీ ఎంటర్‌టైనర్ ‘హాయ్ నాన్న’ మ్యాజికల్ బ్లాక్‌బస్టర్ విజయం. వైరా ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ తొలి నిర్మాణ సంస్థ అయిన ఈ సినిమాతో శౌర్యువ్ దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యాడు. మృణాల్ ఠాకూర్ కథానాయికగా నటించగా, బేబీ కియారా ఖన్నా మరో కీలక పాత్ర పోషించింది. ఈ చిత్రాన్ని మోహన్ చెరుకూరి మరియు డాక్టర్ విజయేందర్ రెడ్డి తీగల నిర్మించారు. డిసెంబర్ 7న గ్రాండ్‌గా విడుదలైన ఈ చిత్రం అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ భారీ విజయాన్ని అందుకుంది. రీసెంట్‌గా ఈ సినిమా నెట్‌ఫ్లిక్స్ OTTలో విడుదలై.. అక్కడ కూడా మంచి రెస్పాన్స్ వస్తోంది.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నన్ను క్షమించు స్వామీ… కెప్టెన్ సమాధి వద్ద హీరో విశాల్ భావోద్వేగం

****************************

*గుంటూరు కారం: ‘మావా ఎంతయానా’.. లిరికల్ సాంగ్

****************************

*విజయ్ సేతుపతి: హిందీ నేర్చుకోవద్దని ఎవరూ చెప్పలేదు

*******************************

*దిల్ రాజు: మహేష్ బాబు కలెక్షన్లను బీట్ చేయబోతున్నాడు..

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 10, 2024 | 01:34 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *