ఏజెంట్: OTTలో ‘ఏజెంట్’ కావాలని ఎప్పుడైనా అనుకున్నా..

ABN
మొదటి ప్రచురణ తేదీ – 2023-09-22T18:13:47+05:30 IST

అఖిల్ అక్కినేని మరియు స్టైలిష్ మేకర్ సురేందర్ రెడ్డిల ‘ఏజెంట్’ ఎట్టకేలకు OTT స్ట్రీమింగ్‌కు సిద్ధంగా ఉంది. స్ట్రీమింగ్ తేదీని ఒకసారి ప్రకటించిన తర్వాత కూడా కొన్ని కారణాల వల్ల వాయిదా పడింది. ఈ చిత్రం సెప్టెంబర్ 29 నుండి సోనీలైవ్‌లో ప్రసారానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్లు తాజా అధికారిక ప్రకటన వచ్చింది.

ఏజెంట్: OTTలో 'ఏజెంట్' కావాలని ఎప్పుడైనా అనుకున్నా..

ఏజెంట్ సినిమా స్టిల్

అఖిల్ అక్కినేని మరియు స్టైలిష్ మేకర్ సురేందర్ రెడ్డిల ‘ఏజెంట్’ ఎట్టకేలకు OTT స్ట్రీమింగ్‌కు సిద్ధంగా ఉంది. స్ట్రీమింగ్ తేదీని ఒకసారి ప్రకటించిన తర్వాత కూడా కొన్ని కారణాల వల్ల వాయిదా పడింది. అసలు సినిమా OTTలో విడుదలవుతుందా? అనే సందేహాలు వ్యక్తమయ్యాయి. మొత్తానికి మేకర్స్ మరియు OTT కంపెనీ ఈ సినిమా OTT వివరాలను చెప్పలేదు. ఇక అంతా మరిచిపోయి.. హఠాత్తుగా ఓటీటీ సంస్థ ‘ఏజెంట్’ స్ట్రీమింగ్ తేదీని అధికారికంగా ప్రకటించింది.

తాజా సమాచారం ప్రకారం, ‘ఏజెంట్’ ఈ నెల 29 నుండి SonyLiv OTTలో ప్రసారం కానుంది. ఈ సినిమా స్ట్రీమింగ్ వివరాలతో (ఏజెంట్ స్ట్రీమింగ్ డేట్ అవుట్) సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లో సోనిలివ్ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేసింది. దీంతో అంతా.. ఎట్టకేలకు ‘ఏజెంట్’ ఓటీటీ విడుదలకు మోక్షం లభించినట్లుగా స్పందిస్తున్నారు. నిజానికి ఈ సినిమా థియేటర్లలో పెద్దగా విజయం సాధించలేదు. ఈ స్పై యాక్షన్ థ్రిల్లర్ ఏప్రిల్‌లో థియేటర్లలోకి వచ్చింది మరియు బాక్సాఫీస్ వద్ద భారీ ఫ్లాప్‌గా నిలిచింది.

అఖిల్.jpg

ఈ సినిమా విడుదలైన మొదటి నుంచి నెగిటివ్ టాక్ తెచ్చుకోవడంతో జనాలు ఈ సినిమాని చూసేందుకు పెద్దగా ఆసక్తి చూపలేదు. అయితే.. అదే సమయంలో ఓటీటీలో వచ్చి ఉంటే.. ‘ఏజెంట్’కు మంచి ఆదరణ లభించేది. ఎందుకంటే.. ‘ఏజెంట్’ OTT విడుదల కోసం జనాలు ఎదురుచూస్తున్నారు. కానీ, సోనీలీవ్ మొదట ప్రకటించిన తేదీకి సినిమా OTTలో విడుదల కాలేదు. ఆ తర్వాత సురేందర్ రెడ్డి కొన్ని మార్పులు చేస్తున్నట్టు వార్తలు వచ్చాయి. ఆ తర్వాత కూడా కొన్ని రోజులుగా ఈ సినిమా OTT రిలీజ్ గురించి చర్చలు జరిగాయి. కానీ సినిమా విడుదల కాలేదు. దీంతో ఈ సినిమా ఓటీటీ విడుదల విషయం పక్కనబెట్టింది. ఇక చాలా గ్యాప్ తర్వాత ఈ సినిమా ఓటీటీ స్ట్రీమింగ్ లోకి రాబోతోంది. అఖిల్ సరసన సాక్షి వైద్య నటించిన ఈ సినిమాలో స్టార్ హీరో మమ్ముట్టి ఓ కీలక పాత్ర పోషించాడు. ఎకె ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్స్, సురేందర్ 2 బ్యానర్‌లపై రామబ్రహ్మం సుంకర ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు.

==============================

*************************************

*************************************

*******************************

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-09-22T18:13:47+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *