సూపర్‌స్టార్ కృష్ణ అభిమానులు ఈ సినిమా చూసి గర్వపడుతున్నారు.

సూపర్ స్టార్ కృష్ణ నటించిన చివరి చిత్రం ‘కృష్ణ విజయం’. అంబుజా మూవీస్ పతాకంపై మధుసూదన్ హవల్దార్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం ప్రస్తుతం సెన్సార్ కార్యక్రమాలను జరుపుకుంటోంది. నాగబాబు, సుహాసిని, యశ్వంత్, అలీ, సూర్య, గీతా సింగ్ తదితరులు ముఖ్య పాత్రలు పోషించారు. త్వరలో విడుదల కానున్న ఈ సినిమా ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్ హైదరాబాద్‌లోని ప్రసాద్ ల్యాబ్‌లో జరిగింది. చిత్ర యూనిట్‌తో పాటు దర్శకులు ముప్పలనేని శివ, సంజీవ్ కుమార్ మేగోటి, దర్శకుడు లయన్ సాయి వెంకట్, నిర్మాతలు ఎస్వీ శోభారాణి, జేవీ మోహన్ గౌడ్, గిడుగు క్రాంతి కృష్ణ, బిజినెస్ కోఆర్డినేటర్ నారాయణ, ఆలిండియా కృష్ణ – మహేష్ సేన అధ్యక్షులు ఖాదర్ ఘోరీ, పద్మాలయ శర్మ పాల్గొన్నారు. .. చిత్ర ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు. ఈ కార్యక్రమానికి ముందు కృష్ణ, మహేష్ అభిమానుల కోసం ‘కృష్ణ వ్యాస’ చిత్రాన్ని తెరకెక్కించారు. (కృష్ణ విజయం మూవీ ప్రీ రిలీజ్ ఈవెంట్)

కృష్ణ.jpg

ఈ సందర్భంగా ‘గుంటూరు కారం’ సంచలన విజయం సాధించిన సందర్భంగా సక్సెస్‌ కేక్‌ కట్‌ చేశారు. కన్నడలో ప్రముఖ దర్శకుడిగా ప్రశంసలు అందుకుంటున్న మధుసూదన్ దర్శకత్వంలో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ నటించిన చివరి చిత్రం చాలా బాగుందని, ఈ చిత్రం తప్పకుండా మంచి విజయం సాధిస్తుందని హాజరైన అతిథులు ఆకాంక్షించారు. సూపర్ స్టార్ కృష్ణ, మహేష్ బాబు అభిమానులు అందరూ గర్వపడేలా ‘కృష్ణ వ్యాస’ చిత్రాన్ని రూపొందించిన మధుసూదన్ అభినందనలు తెలిపారు.

కృష్ణ-విజయం.jpg

సూపర్ స్టార్ కృష్ణకు దర్శకత్వం వహించే అవకాశం రావడం తన అదృష్టమని చిత్ర దర్శకుడు మధుసూదన్ అన్నారు. శ్రీలేఖ సంగీతం అందించిన ఈ చిత్రానికి భాస్కరభట్ల అన్ని పాటలు రాశారని, ప్రస్తుతం సెన్సార్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయని, విడుదల తేదీని త్వరలో ప్రకటిస్తామని దర్శకుడు మధుసూదన్ హవల్దార్ తెలిపారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*హనుమాన్: ‘హను-మాన్’ ఇది నీ దర్శనం.. ఇదే నిదర్శనం

****************************

*కంగువ: ‘కంగువ’ సెకండ్ లుక్.. సూర్య అభిమానులకు డబుల్ ట్రీట్

****************************

*అకిరా నందన్: పవన్ మిస్.. కానీ పండగ వేళ ఆయన వారసుడి లుక్ చూసి అభిమానులు అయోమయం!

****************************

*నా సామి రంగ: కిష్టయ్య మొదటి రోజు కంటే రెండో రోజు బెటర్..

*************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 16, 2024 | 05:54 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *