హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 02:01 PM

హన్సిక కథానాయికగా రాజు దుస్సా దర్శకత్వంలో బొమ్మక్ శివ నిర్మించిన చిత్రం ‘105 మినిట్స్’ రుద్రాంశ్ సెల్యులాయిడ్స్ మరియు మాంక్ ఫిల్మ్స్ సంయుక్తంగా నిర్మించారు. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన మోషన్ పోస్టర్, థీమ్ సాంగ్‌కు మంచి స్పందన లభించగా.. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ సినిమాలో హన్సిక తన క్యారెక్టర్ గెటప్‌లో స్టేజ్ పైకి వచ్చి ఈ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేయడం విశేషం.

హన్సిక: సింగిల్ టేక్‌లో 34 నిమిషాల షాట్..

హన్సిక

హన్సిక కథానాయికగా నటించిన ‘105 మినిట్స్’ రాజు దుస్సా దర్శకత్వంలో రుద్రాంశ్ సెల్యులాయిడ్స్ మరియు మాంక్ ఫిల్మ్స్ సంయుక్తంగా బొమ్మక్ శివ నిర్మించిన చిత్రం. ఈ చిత్రానికి సంబంధించి ఇప్పటికే విడుదలైన మోషన్ పోస్టర్, థీమ్ సాంగ్‌కు మంచి స్పందన లభించగా.. తాజాగా ఈ చిత్ర ట్రైలర్‌ను విడుదల చేశారు మేకర్స్. ఈ సినిమాలో హన్సిక తన క్యారెక్టర్ గెటప్‌లో స్టేజ్ పైకి వచ్చి ఈ ట్రైలర్‌ను విడుదల చేయడం విశేషం. 105 నిమిషాలు ఒకే షాట్‌లో ఒకే పాత్రతో చిత్రీకరించబడిన మొదటి ప్రయోగాత్మక చిత్రం. జనవరి 26న సినిమా విడుదలవుతోంది.

ట్రైలర్ విడుదల సందర్భంగా కథానాయిక హన్సిక మాట్లాడుతూ.. 105 నిమిషాల సినిమా విడుదలవుతున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది.. ఇది పూర్తిగా ప్రయోగాత్మక చిత్రం. 34 నిమిషాల షాట్‌ని సింగిల్‌ టేక్‌లో చేయడం నాకు కొత్త అనుభూతినిచ్చింది. 8 రోజుల పాటు రిహార్సల్ చేసిన షార్ట్.. సినిమాలో ఇలాంటి ప్రయోగాలు ఎన్నో ఉన్నాయి.. ఈ సినిమాకి ఎంపికైనందుకు చాలా హ్యాపీగా ఉంది.. జనవరి 26న విడుదలవుతున్న మా చిత్రాన్ని ప్రేక్షకులు చూడాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు. స‌క్సెస్ చేయండి.స‌హ నిర్మాత సుమ‌న్ మాట్లాడుతూ..నిర్మాత బొమ్మ‌క శివ‌కు నిజంగా గ‌ట్స్ ఉంది కానీ ఇలాంటి కంటెంట్‌ని ఒప్పుకోవ‌డం చాలా క‌ష్టం.మంచి కంటెంట్ ఉన్న రంగ‌స్థలం సినిమా.ప్ర‌స్తుతం ఈ సినిమా తెలుగులో ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుద‌ల కానుంది. మరియు తరువాత ఇది పాన్ ఇండియా స్థాయిలో వివిధ భాషలలో విడుదల చేయబడుతుంది. (105 నిమిషాల సినిమా ట్రైలర్ విడుదల చేయబడింది)

105-నిమిషాలు.jpg

దర్శకుడు రాజు దుస్సా మాట్లాడుతూ.. నన్ను నమ్మి ఈ సినిమా కంటెంట్‌పై నమ్మకం ఉంచి తొలిసారి దర్శకత్వం వహిస్తున్న నిర్మాత బొమ్మక శివకు ప్రత్యేక ధన్యవాదాలు. ఈ కథను హన్సికగారి దగ్గరకు తీసుకెళ్లినప్పుడు ఆమె ఒప్పుకుంటుందా లేదా అనే గందరగోళం నెలకొంది. కానీ కథ విన్న తర్వాత సింగిల్ సిట్టింగ్‌లో సినిమా చేస్తున్నాను అని చెప్పింది. నన్ను నమ్మి ఈ కథను నమ్మి ఈ సినిమా చేసినందుకు ఆమెకు ధన్యవాదాలు. అలాగే మాంక్ ఫిలిమ్స్ సుమంగారు కలవాదం సినిమా ఇంకా ముందుకు నడుస్తోంది. జనవరి 26న ఈ చిత్రాన్ని ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకొస్తున్నామని.. ప్రేక్షకులు సినిమా చూసి ఆశీర్వదించాలని కోరుకుంటున్నాను అన్నారు.

ఇది కూడా చదవండి:

====================

*నయనతార: జై శ్రీరామ్ అంటూ నయనతార క్షమాపణలు చెప్పింది

*******************************

*కృష్ణంరాజు: రెబల్ స్టార్ కృష్ణంరాజు తన జన్మదినోత్సవం సందర్భంగా మొగల్తూరులో ఏం చేస్తున్నారు?

*******************************

*గుంటూరు కారం: ‘కుర్చి మడతపెట్టి’ పాట.. నిజంగా మడతపెట్టింది

*******************************

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 19, 2024 | 02:01 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *