మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిరం ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 03:52 PM

ఇది రాముడు జన్మించిన దేశం.. ఇది రామ జన్మభూమి అని ప్రపంచానికి చాటిచెప్పారు మన దేశ ప్రధాని నరేంద్ర మోదీ. అయోధ్యలో రామమందిరాన్ని ప్రారంభించి ఇంత గొప్ప కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించినందుకు ప్రధాని మోదీకి కలెక్షన్ కింగ్ మోహన్ బాబు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు. అయోధ్యలోని శ్రీరాముడి వర్ధంతిని పురస్కరించుకుని ఫిల్మ్ నగర్ ప్రత్యేక కార్యక్రమాలు నిర్వహిస్తున్నట్లు తెలిపారు.

మోహన్ బాబు: అయోధ్య రామమందిరం ప్రారంభోత్సవానికి ఆహ్వానం వచ్చింది కానీ..?

మోహన్ బాబు

500 ఏళ్ల భారతీయ కల సాకారం కాబోతోంది. జనవరి 22న అయోధ్యలోని రాముడి విగ్రహానికి ప్రాణ ప్రతిష్ట చేయనున్నారు. దేశం మొత్తం ఈ వేడుకను పండుగలా జరుపుకుంటుంది. ఈ వేడుకకు దేశంలోని సినీ, రాజకీయ, క్రీడా ప్రముఖులకు కేంద్ర ప్రభుత్వం ఆహ్వానం పంపింది. అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా మంచు మోహన్ బాబు ఫిల్మ్ నగర్ ఆలయంలో ప్రత్యేక పూజలు చేశారు. అనంతరం మీడియా సమావేశంలో మోహన్ బాబు మాట్లాడుతూ..

‘‘ఫిల్మ్ నగర్‌లో అందరి కోసం దివ్య సన్నిధానం ఆలయాన్ని నిర్మించాం.. ఈ మధ్యనే నేను దైవ సన్నిధానం పాలక మండలి చైర్మన్‌గా బాధ్యతలు స్వీకరించాను.. ఈ ఆలయంలో 18 విగ్రహాలు, 15 మంది బ్రాహ్మణులు ఉన్నారని.. తమ కోరికలన్నీ నెరవేరుతాయని పలువురు భక్తులు చెబుతున్నారు. ఈ దివ్య సన్నిధిలో తిరుపతి వేంకటేశ్వర స్వామి, సాయిబాబా, శ్రీరాముడు, లక్ష్మీ నరసింహ స్వామి, సంతోషిమాత, 18 విగ్రహాలు కొలువుదీరాయి.ఇది రాముడు జన్మించిన దేశం.. అని మన దేశ ప్రధాని నరేంద్రమోడీ తెలియజేశారు. ఇది రామ జన్మభూమి అని ప్రపంచానికి.. అయోధ్యలో రామమందిరాన్ని ప్రారంభించి ఇంత గొప్ప కార్యక్రమాన్ని చేపట్టిన ప్రధాని మోదీకి కృతజ్ఞతలు తెలియజేస్తున్నాను.. జనవరిలో జరిగే రామమందిర ప్రారంభోత్సవానికి ఊరూరా కదులుతోంది. 22.నాకు కూడా ఆహ్వానం అందింది.కానీ భద్రతా కారణాల వల్ల రాలేకపోతున్నాను.. క్షమాపణలు కోరుతూ లేఖ రాశాను.రామమందిర ప్రారంభోత్సవం సందర్భంగా దైవ సన్నిధానంలో ప్రత్యేక పూజా కార్యక్రమాలు జరగనున్నాయి. . అందరూ తరలివచ్చి విజయవంతం చేయాలని కోరారు. (అయోధ్య రామమందిర ప్రారంభోత్సవం)

మోహన్-బాబు.jpg

ఫిల్మ్ నగర్ దైవ సన్నిధ ప్రధాన అర్చకుడు రాంబాబు (రామ్ బాబు) అన్నారు. సాయంత్రం భక్తిగీతాలు, భరత నాట్య ప్రదర్శనలు నిర్వహిస్తారు. జనవరి 21వ తేదీ సాయంత్రం శ్రీ సీతారామ కల్యాణ మహోత్సవం జరుగుతుందని, ఈ కార్యక్రమాలకు ప్రతి ఒక్కరూ విచ్చేసి సీతారాముల కృపకు పాత్రులు కావచ్చని ఆయన తెలిపారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – జనవరి 20, 2024 | 03:52 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *