పుష్షా.. ఉరుకులు… పరుగులు!

పుష డిసెంబర్ 17, 2021న విడుదలవుతోంది. డిసెంబర్ 2022 నాటికి పార్ట్ 2ని సిద్ధం చేస్తామని చిత్ర బృందం ప్రకటించింది. ఆ తర్వాత ఆగస్ట్ 15, 2024న కొత్త రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేశారు.. అంటే ఈ బండి రెండేళ్లు ఆలస్యంగా నడుస్తోందన్నమాట. ఆగస్ట్ 15న ఈ సినిమా విడుదల కావడం కూడా కష్టమే అనే ఊహాగానాలు వినిపిస్తున్నాయి.అయితే మరో 200 రోజుల్లో పుష్కలంగా 2 వస్తుందని చిత్రబృందం మరోసారి గట్టిగానే పట్టుబట్టింది. దీంతో అభిమానులు ఊపిరి పీల్చుకున్నారు.

ఆగస్ట్ 15న ఈ సినిమాను తీసుకురావడం అనుకున్నంత ఈజీ కాదు. షూటింగ్ పార్ట్ ఇంకా తాజాగా ఉంది. పుష్ష 1 విడుదలకు ముందు చిత్రబృందం చాలా టెన్షన్ పడ్డా.. చివరి నిమిషం వరకు ఫస్ట్ కాపీ రెడీ కాలేదు. పుష్ష 2కి లాస్ట్ మినిట్ టెన్షన్స్ ఉండకూడదని ఈ సినిమాని చాలా బాగా ప్లాన్ చేసారు. ఏప్రిల్ నాటికి షూటింగ్ పూర్తయితే, నిర్మాణానంతర కార్యక్రమాలకు చిత్రబృందానికి తగినంత సమయం లభిస్తుందని మరియు పాన్-ఇండియా స్థాయిలో ప్రచారం చేయడం కూడా సాధ్యమవుతుందని బెర్త్ ఆగస్టు 15న ధృవీకరించింది. అయితే పుష్ష 1, పుష్ష 2 లాగా చివరి నిమిషంలో తలనొప్పి తప్పలేదు. ఈ సినిమా షూటింగ్ పార్ట్ ఇంకా చాలా ఉంది. సుకుమార్ నిజానికి మిస్టర్ పర్ఫెక్ట్ టైప్. ప్రతి సన్నివేశాన్ని జాగ్రత్తగా కొలిచి చెక్కారు. అన్నింటికీ మించి కేశవ్ పాత్ర జగదీష్ కేసు వివాదంలో చిక్కుకుంది. పుష్ష 2లో అతనికి కీలక పాత్ర ఉంది. అతనిపై భారీ ఎపిసోడ్స్ ప్లాన్ చేశారు. ఎంతకాలం షూటింగ్‌కి అందుబాటులో ఉంటాడనే దానిపై ఇంకా క్లారిటీ లేదు. అందుకే.. ఇక నుంచి చిత్రబృందానికి ప్రతి రోజు, ప్రతి గంట ముఖ్యం. గ్యాప్ లేకుండా షూటింగ్ కొనసాగిస్తే మే నాటికి షూటింగ్ పూర్తవుతుంది. ఆ తర్వాత పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ లో కూర్చోవచ్చు. అందుకే… టీమ్ పుష్ష వేగంగా పరుగులు తీస్తోంది. ఓ వైపు షూట్, మరోవైపు పోస్ట్ ప్రొడక్షన్, సీజీ ఇలా చాలా వర్క్‌లు సమాంతరంగా జరుగుతున్నాయి. ఇదంతా ఆగస్ట్ 15న తప్పదు.

తెలుగు360 ఉత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన జర్నలిస్టుల కోసం ఎల్లప్పుడూ తెరవబడి ఉంటుంది. మీకు పూర్తి సమయం లేదా ఫ్రీలాన్స్ పట్ల ఆసక్తి ఉంటే, మాకు ఇమెయిల్ చేయండి Krishna@telugu360.com.

పోస్ట్ పుష్షా.. ఉరుకులు… పరుగులు! మొదట కనిపించింది తెలుగు360.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *