పుష్ప: పుష్ప సినిమా మూడు భాగాలుగా వస్తోందా?

అల్లు అర్జున్ పుష్ప సినిమా మూడు భాగాలుగా రాబోతోందా..? పుష్ప ది రైజ్, పుష్ప ది రూల్, పుష్ప గర్జన..

పుష్ప: పుష్ప సినిమా మూడు భాగాలుగా వస్తోందా?

అల్లు అర్జున్ రష్మిక మందన్న పుష్ప సినిమా మూడు భాగాలుగా రానుంది

పుష్ప : టాలీవుడ్ క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ సుకుమార్ మరియు ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ జంటగా నటించిన మూడవ చిత్రం పుష్ప. 2021లో విడుదలైన ఈ సినిమా ఎంతటి విజయం సాధించిందో ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఈ సినిమా రెండు భాగాలుగా రూపొందుతున్న సంగతి కూడా తెలిసిందే. తొలి భాగం పుష్ప ది రైజ్ సూపర్ హిట్ కావడంతో పుష్ప ది రూల్ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

రెండో భాగాన్ని ఆగస్ట్ 15న విడుదల చేయబోతున్నట్లు మేకర్స్ ప్రకటించారు.దీంతో పుష్ప ది రూల్ షూటింగ్ శరవేగంగా జరుగుతోంది. ఇదిలావుంటే, ప్రస్తుతం ఈ సినిమాకు సంబంధించిన ఓ వార్త వైరల్‌గా మారింది. ఈ సినిమా మూడు భాగాలుగా రాబోతోంది. పుష్ప ది రైజ్, పుష్ప ది రూల్, పుష్ప రోర్… మూడు భాగాలుగా సినిమాను ప్రేక్షకుల ముందుకు తీసుకురానున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: జ్యోతిక : ఐదేళ్ల తర్వాత జ్యోతిక ‘అమ్మ ఒడి’గా పేరు తెచ్చుకున్న సినిమా ఎన్నికలకు ముందు విడుదలవుతుందా?

తొలి భాగంలో పుష్ప ఎలా ఎదిగిందో చూపించిన సుకుమార్.. రెండో భాగంలో తన సామ్రాజ్యాన్ని ఎలా విస్తరించుకున్నాడో చూపించబోతున్నాడు. మూడో భాగంలో పుష్ప తన సామ్రాజ్యం కోసం చేసే యుద్ధంతో సినిమా ముగియనుందని సమాచారం. ఈ వార్తలో ఎంత నిజం ఉందో తెలియదు కానీ ఇప్పుడు ఈ వార్త వైరల్ గా మారింది.

ఈ సినిమాలో ఫహద్ ఫాసిల్ మెయిన్ విలన్‌గా కనిపించనున్నాడు. సునీల్, అనుసయ, ధనంజయ నెగిటివ్ రోల్స్‌లో నటిస్తున్నారు. ఈ సినిమాలో రష్మిక మందన్న హీరోయిన్‌గా నటిస్తోంది. ఈ సినిమాకి రాక్ స్టార్ దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం సమకూరుస్తున్నాడు. తొలి భాగానికి దేవిశ్రీ అందించిన పాటలు ప్రపంచ వ్యాప్తంగా మార్మోగిపోయాయి. దీంతో సెకండ్ పార్ట్ సాంగ్స్ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి. ముఖ్యంగా ఐటమ్ సాంగ్ పై ఓ రేంజ్ లో అంచనాలు ఉన్నాయి. మరి దేవిశ్రీ ఏ రేంజ్ సాంగ్ ని రెడీ చేస్తున్నాడో చూడాలి.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *