పరాక్రమం: ‘పరాక్రమం’ ప్రీ-టీజర్ విడుదలైంది

బిఎస్‌కె మెయిన్‌స్ట్రీమ్ బ్యానర్‌పై బండి సరోజ్ కుమార్ ‘పరాక్రమం’ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహించనున్నారు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనులు జరుపుకుంటోంది. సెప్టెంబర్ మరియు అక్టోబర్ నెలల్లో రెండు షెడ్యూల్స్‌లో 30 రోజుల్లో షూటింగ్ పూర్తి చేసి, 2024 ఫిబ్రవరి 14న విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు. తాజాగా ఈ సినిమా ప్రీ-టీజర్‌ను మేకర్స్ విడుదల చేశారు.

ఈ సందర్భంగా దర్శకురాలు బండి సరోజ్‌కుమార్‌ మాట్లాడుతూ.. ‘‘మీలో కొందరికి నేను నటుడిగా, దర్శకుడిగా తెలిసి ఉండొచ్చు.. ‘కళ నాది.. వేల మీది’ కాన్సెప్ట్‌తో డిజిటల్‌ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో విడుదలైన ‘నిర్బంధం, మాంగల్యం’ వంటి కల్ట్ సినిమాలు కోట్లాది ప్రేక్షకుల అభిమానాన్ని సంపాదించుకున్నారు.. వారు ఇచ్చిన బలంతో ఇప్పుడు బీఎస్‌కే మెయిన్‌స్ట్రీమ్ అనే సొంత నిర్మాణ సంస్థ ద్వారా వెండితెరపైకి రాబోతున్నాను. పిల్లలు, పసిపాపలతో ఉన్న కుటుంబాలు సినిమా హాల్‌కు చేరుతున్నాయి. దీని ట్యాగ్‌లైన్ ‘నేను, నేను, నేనే’. ప్రస్తుతం ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ప్రీ-ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయి. ఫిబ్రవరి 14, 2024న విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నాం. సెప్టెంబర్ మరియు అక్టోబర్‌లలో రెండు షెడ్యూల్‌లతో 30 రోజుల్లో షూటింగ్ పూర్తి చేయండి.

ఈ సినిమా కథాంశం గురించి చెబుతూ.. గోదావరి జిల్లా ‘లంపకలోవ’ గ్రామంలో పుట్టిన ‘లోవరాజు’ అనే యువకుడి జీవితంలో గల్లీ క్రికెట్, ప్రేమ, థియేటర్ లైఫ్, రాజకీయం వంటి ఘట్టాలను ఆవిష్కరించడమే ఈ సినిమా ప్రధాన కథాంశం. . యూత్ ని అన్ని విధాలా అలరించే, ఉర్రూతలూగించే మంచి కమర్షియల్ కథతో రాబోతున్నాను. నాతో పాటు ప్రతిభ ఉన్న కొత్త నటీనటులను ఈ సినిమా ద్వారా వెండితెరకు పరిచయం చేయబోతున్నాను. ఈ చిత్రానికి నేనే రచన, స్వరకల్పన, సంగీతం, దర్శకత్వం వహిస్తుండగా మిగతా విభాగాల్లో ప్రతిభావంతులైన సాంకేతిక నిపుణులు నిర్మించనున్నారు. నేను ఎంతో సంకల్పంతో నిర్మించబోతున్న ఈ సినిమా ప్రేక్షకులను మెప్పిస్తుందనే నమ్మకం ఉంది’’ అన్నారు.

ఈ సందర్భంగా దర్శకురాలు బండి సరోజ్‌కుమార్‌ మాట్లాడుతూ.. ‘‘మీలో కొందరికి నేను నటుడిగా, దర్శకుడిగా తెలిసి ఉండొచ్చు.. ‘కళ నాది.. వేల మీది’ కాన్సెప్ట్‌తో డిజిటల్‌ వేదికలపై విడుదలైన ‘నిర్బంధం, మాంగళ్యం’ వంటి కల్ట్‌ చిత్రాలు కోట్లాది ప్రేక్షకుల అభిమానాన్ని సంపాదించుకున్నాను.. వారు ఇచ్చిన బలంతో ఇప్పుడు బీఎస్‌కే మెయిన్‌స్ట్రీమ్ అనే నా సొంత నిర్మాణ సంస్థ ద్వారా వెండితెరపైకి రాబోతున్నాను. పిల్లలు, పసిపాపలతో ఉన్న కుటుంబాలు సినిమా హాల్‌కు చేరుతున్నాయి. దీని ట్యాగ్‌లైన్ ‘నేను, నేను, నేనే’. ప్రస్తుతం ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన ప్రీ-ప్రొడక్షన్ కార్యక్రమాలు జరుగుతున్నాయి. ఫిబ్రవరి 14, 2024న విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నాం. సెప్టెంబర్ మరియు అక్టోబర్‌లలో రెండు షెడ్యూల్‌లతో 30 రోజుల్లో షూటింగ్ పూర్తి చేయండి.

BSK.jpg

ఈ సినిమా కథాంశం గురించి చెబుతూ.. గోదావరి జిల్లా ‘లంపకలోవ’ గ్రామంలో పుట్టిన ‘లోవరాజు’ అనే యువకుడి జీవితంలో గల్లీ క్రికెట్, ప్రేమ, థియేటర్ లైఫ్, రాజకీయం వంటి ఘట్టాలను ఆవిష్కరించడమే ఈ సినిమా ప్రధాన కథాంశం. . యూత్ ని అన్ని విధాలా అలరించే, ఉర్రూతలూగించే మంచి కమర్షియల్ కథతో రాబోతున్నాను. నాతో పాటు ప్రతిభ ఉన్న కొత్త నటీనటులను ఈ సినిమా ద్వారా వెండితెరకు పరిచయం చేయబోతున్నాను. ఈ చిత్రానికి నేనే రచన, స్వరకల్పన, సంగీతం, దర్శకత్వం వహిస్తుండగా మిగతా విభాగాల్లో ప్రతిభావంతులైన సాంకేతిక నిపుణులు నిర్మించనున్నారు. నేను ఎంతో సంకల్పంతో నిర్మించబోతున్న ఈ సినిమా ప్రేక్షకులను మెప్పిస్తుందనే నమ్మకం ఉంది’’ అన్నారు.

*******************************************

*******************************************

*******************************************

*******************************************

నవీకరించబడిన తేదీ – 2023-08-22T07:07:56+05:30 IST

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *