స్టంప్ మైక్ పై రోహిత్ చెప్పిన మాటలు రికార్డుల్లో ఉన్నాయి.

రెండో టెస్టులో స్టంప్ మైక్‌లో చిక్కుకున్న రోహిత్ శర్మ మెల్ట్‌డౌన్

రోహిత్ శర్మ: టీం ఇండియా కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ విధ్వంసక ఆటగాడు మాత్రమే కాదు, అతనిలో దాగి ఉన్న మంచి ఎంటర్టైనర్ కూడా. ప్రెస్ కాన్ఫరెన్స్‌లలో జర్నలిస్టులను చూసి నవ్వడం మనం చూస్తూనే ఉన్నాం. ఇక మైదానంలో కూడా రోహిత్ తన తోటి ఆటగాళ్లతో మాట్లాడే తీరు తప్పనిసరి. విశాఖపట్నం వేదికగా ఇంగ్లండ్‌తో జరుగుతున్న రెండో టెస్టు మ్యాచ్‌లో ఆటగాళ్లను ఉద్దేశించి రోహిత్ చెప్పిన కొన్ని మాటలు స్టంప్ మైక్‌లో రికార్డయ్యాయి. దీనికి సంబంధించిన వీడియో ఇప్పుడు వైరల్‌గా మారింది.

ఈ వీడియోలో రోహిత్ మాట్లాడుతూ, ‘మేరే గలే కా వాత్ లాగ్ గయా చిల్లా చిల్లకే తుమ్ సబ్ కో’ (నిన్ను చూసి అరుస్తుంటే నా గొంతు పోతుంది). ఈ వీడియో వైరల్‌గా మారడంతో.. మైదానంలో రోహిత్ భాగస్వామిగా ఉండే విధానాన్ని ఇది తెలియజేస్తోందని నెటిజన్లు వ్యాఖ్యానిస్తున్నారు.

విశాఖపట్నం టెస్టులో భారత్ 106 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించింది. ఈ మ్యాచ్‌లో టీమిండియా తొలుత బ్యాటింగ్ చేసింది. యశస్వి జైస్వాల్ (209; 290 బంతుల్లో 19 ఫోర్లు, 7 సిక్సర్లు) డబుల్ సెంచరీ చేయడంతో భారత్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 396 పరుగులకు ఆలౌటైంది. ఆ తర్వాత టీమ్ ఇండియా పేస్ గుర్రం జస్ప్రీత్ బుమ్రా ఆరు వికెట్లతో చెలరేగడంతో ఇంగ్లండ్ తొలి ఇన్నింగ్స్‌లో 253 పరుగులకే కుప్పకూలింది. దీంతో భారత్‌కు 143 పరుగుల కీలక తొలి ఇన్నింగ్స్‌ ఆధిక్యం లభించింది.

NZ vs RSA: విజృంభిస్తున్న బౌలర్లు.. దక్షిణాఫ్రికాపై న్యూజిలాండ్‌కు రికార్డు విజయం..

అనంతరం శుభ్‌మన్ గిల్ (104; 147 బంతుల్లో 11 ఫోర్లు, 2 సిక్సర్లు) సెంచరీ చేయడంతో భారత్ రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో 255 పరుగులకు ఆలౌటైంది. దీంతో ఇంగ్లండ్ ముందు 399 పరుగుల లక్ష్యాన్ని ఉంచింది. అయితే లక్ష్యాన్ని ఛేదించే క్రమంలో ఇంగ్లండ్‌ 292 పరుగులకే ఆలౌటైంది. దీంతో భారత్ విజయం సాధించింది. ఐదు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌ను 1-1తో సమం చేసింది.

ప్రశంసల సంవత్సరం..

ఈ మ్యాచ్ తర్వాత, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ పేస్ బౌలర్ జస్ప్రీత్ బుమ్రా మరియు సహచర ఆటగాళ్లపై ప్రశంసల వర్షం కురిపించాడు. జట్టు ప్రదర్శనతోనే ఈ విజయం సాధ్యమైందని అన్నాడు. ఈ మ్యాచ్‌లో గెలవడం అంత ఈజీ కాదన్న విషయం తనకు తెలుసునని అన్నాడు. బ్యాటింగ్ పటిష్టంగా ఉంది. బౌలర్లు రాణించాలనుకున్నారు మరియు వారు దానిని చూపించారు. బుమ్రా ఓ ఛాంపియన్ ప్లేయర్. నిమిషాల వ్యవధిలో మ్యాచ్ స్వరూపాన్నే మార్చేశాడని ప్రశంసించాడు.

యశస్వి జైస్వాల్ అద్భుతమైన బ్యాట్స్‌మెన్ అని కొనియాడాడు. అతను ఆటను బాగా అర్థం చేసుకున్నాడు. అతను ఇంకా చాలా దూరం ప్రయాణించవలసి ఉంది మరియు అతను జట్టు కోసం చాలా చేయాల్సి ఉంది. అనుభవం లేమితో శుభారంభాలు వచ్చినా యువ ఆటగాళ్లు వాటిని పెద్ద స్కోర్లుగా మలచలేకపోయారని అన్నాడు. పరీక్షల్లో ఉత్తీర్ణత సాధించేందుకు కొంత సమయం పడుతుందన్నారు. మరో మూడు మ్యాచ్‌లు ఆడాల్సి ఉందని, అత్యుత్తమ ప్రదర్శన చేసి సిరీస్‌ను కైవసం చేసుకునేందుకు ప్రయత్నిస్తామని చెప్పాడు.

Also Read : పిచ్ అంటే నీటి ప్రవాహం.. కాలువ అవతలివైపు కొట్టు.. ఇటువైపు బౌలర్.. ఇదే నెక్స్ట్ లెవల్ క్రికెట్

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *