టీమ్ బస్సులో మద్యం సేవించి.. | టీమ్ బస్సులో మద్యం సేవించిన మహిళా క్రికెట్ జట్టు చీఫ్ కోచ్

ABN
, ప్రచురణ తేదీ – ఫిబ్రవరి 17, 2024 | 05:00 AM

హైదరాబాద్‌ మహిళా క్రికెట్‌ జట్టు చీఫ్‌ కోచ్‌ విద్యుత్‌ జయసింహపై టీమ్‌ బస్సులో మద్యం సేవించాడన్న ఆరోపణలపై దాడి జరిగింది. శుక్రవారం వాట్సాప్ మరియు ఇతర సోషల్ మీడియాలో మద్యపానం వీడియోలు

టీమ్ బస్సులో మద్యం సేవించి..

హైదరాబాద్ మహిళా కోచ్ విద్యుత్ జయసింహ

విడుదలైన హెచ్‌సీఏ

హైదరాబాద్ (ఆంధ్రజ్యోతి క్రీడా ప్రతినిధి): హైదరాబాద్‌ మహిళా క్రికెట్‌ జట్టు చీఫ్‌ కోచ్‌ విద్యుత్‌ జయసింహపై టీమ్‌ బస్సులో మద్యం సేవించాడన్న ఆరోపణలతో దాడి జరిగింది. జయసింహ మద్యం సేవిస్తున్న వీడియోలు వాట్సాప్‌, ఇతర సామాజిక మాధ్యమాల్లో వైరల్‌ కావడంతో వెంటనే విధుల నుంచి తొలగిస్తూ హెచ్‌సీఏ అధ్యక్షుడు జగన్‌మోహన్‌రావు ఉత్తర్వులు జారీ చేశారు. విచారణ పూర్తయ్యే వరకు హెచ్‌సీఏ క్రికెట్ కార్యకలాపాలకు జయసింహ దూరంగా ఉండాలని ఈ క్రమంలో జగన్ పేర్కొన్నారు. విద్యుత్ లెజెండరీ క్రికెటర్ ఎంఎల్ జయసింహ కుమారుడు. నెట్‌లో హల్‌చల్ చేస్తున్న కోచ్ వీడియో గత నెలలో తీసినట్లుగా తెలుస్తోంది. ఆ సమయంలో కొందరు క్రికెటర్లు ఈ విషయాన్ని హెచ్‌సీఏలోని ఓ కీలక వ్యక్తి దృష్టికి తీసుకెళ్లగా.. ఆయన కార్యాలయంలో సమావేశం నిర్వహించి క్రికెటర్లకు చెప్పారు. అయితే కోచ్ చర్యలను సీరియస్ గా తీసుకున్న కొందరు మహిళా క్రికెటర్లు హెచ్ సీఏ ఎగ్జిక్యూటివ్ కమిటీ సభ్యులకు ఫిర్యాదు చేసి ఈనెల 15న మీడియాను ఆశ్రయించడంతో విషయం వెలుగులోకి వచ్చింది. మహిళా క్రికెటర్లతో హెచ్ సీఏ సభ్యులు మాట్లాడుతున్నారని, వీలైనంత త్వరగా విచారణ పూర్తి చేసి చర్యలు తీసుకుంటామని జగన్ తెలిపారు. అలాగే హెచ్‌సీఏ సభ్యుడు వంకా ప్రతాప్ మాట్లాడుతూ.. గతంలోనూ జయసింహపై ఇలాంటి ఆరోపణలు వచ్చాయన్నారు. అయితే తనపై వచ్చిన ఆరోపణలను కోచ్ విద్యుత్ ఖండించాడు. హైదరాబాద్‌కు చెందిన ఓ మాజీ క్రికెటర్ కుమార్తెను జట్టులోకి తీసుకునేందుకు నిరాకరించినందుకే కుట్రపూరితంగా వ్యవహరించారని అన్నారు.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 17, 2024 | 05:00 AM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *