హైదరాబాద్ జట్టుకు బంపర్ ఆఫర్ ప్రకటన రూ. కోటి.. బీఎండబ్ల్యూ

హెచ్ సీఏ: హైదరాబాద్ జట్టుకు ఇప్పటికే రూ.10 లక్షల రివార్డు ప్రకటించారు.

హైదరాబాద్ జట్టుకు బంపర్ ఆఫర్ ప్రకటన రూ.  కోటి.. బీఎండబ్ల్యూ

హైదరాబాద్ క్రికెట్ అసోసియేషన్

రంజీ ట్రోఫీ ప్లేట్‌ గ్రూప్‌ విజేత హైదరాబాద్‌ జట్టుపై హెచ్‌సీఏ అధ్యక్షుడు అర్షనపల్లి జగన్‌మోహన్‌రావు వరాలు కురిపించారు. హైదరాబాద్ జట్టుకు రూ.10 లక్షల రివార్డు ప్రకటించారు.

జగన్మోహన్ రావు ప్రత్యేక నగదు బహుమతిగా రూ. ఈ సీజన్‌లో మెరుగైన ప్రదర్శన చేసిన కెప్టెన్‌ తిలక్‌ వర్మ, ఓపెనర్‌ తన్మయ్‌ అగర్వాల్‌, స్పిన్నర్‌ తనయ్‌ త్యాగరాజన్‌, ఫైనల్‌లో సెంచరీలు చేసిన నితీష్‌ రెడ్డి, ప్రజ్ఞాయరెడ్డిలకు ఒక్కొక్కరికి 50 వేలు.

ఉప్పల్ స్టేడియంలో మంగళవారం జరిగిన రంజీ ట్రోఫీ ప్లేట్ ఫైనల్లో హైదరాబాద్ 5 వికెట్ల తేడాతో మేఘాలయపై విజయం సాధించింది. ట్రోఫీ ప్రదానోత్సవానికి ముఖ్య అతిథిగా హాజరైన జగన్ మోహన్ రావు మాట్లాడుతూ.. వచ్చే ఏడాది రంజీ ట్రోఫీలో ఎలైట్ గ్రూప్‌నకు హైదరాబాద్ అర్హత సాధించడం సంతోషంగా ఉందన్నారు.

వచ్చే 2-3 ఏళ్లలో జట్టు రంజీ ఎలైట్ ట్రోఫీని గెలిస్తే రూ. టీమ్‌లోని ప్రతి ప్లేయర్‌కు బీఎండబ్ల్యూ కారు ఇస్తామని కోటి, జగన్ మోహన్ రావు బంపర్ ఆఫర్ ఇచ్చారు.

హైదరాబాద్ జట్టు ప్లేట్ నుంచి ఎలైట్ గ్రూప్‌కు చేరుకోవడంతో నిర్దేశించిన లక్ష్యం పూర్తయిందని జగన్ మోహన్ రావు తెలిపారు. వచ్చే సీజన్‌లో ఎలైట్ గ్రూప్‌లో జట్టు సత్తా చాటాలని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు. వచ్చే మూడేళ్లలో హైదరాబాద్ రంజీ ట్రోఫీ ఛాంపియన్‌గా నిలవాలని కోరుకుంటోంది. ఇందుకోసం హెచ్‌సీఏ జట్టుకు అన్ని రకాలుగా సహకారం అందిస్తామని హామీ ఇచ్చింది. ఈ కార్యక్రమంలో హెచ్‌సీఏ కోశాధికారి సీజే శ్రీనివాస్‌ తదితరులు పాల్గొన్నారు.

రాష్ట్రపతి సహకారం అద్భుతం: హైదరాబాద్ కెప్టెన్
జట్టు రంజీ ట్రోఫీ (ఎలైట్) గెలిస్తే రూ. క్రీడాకారులకు కోటి నజరానా, బీఎండబ్ల్యూ కారును బహుమతిగా అందజేస్తామని హెచ్‌సీఏ అధ్యక్షుడు జగన్మోహన్‌రావు ప్రకటించడం సంతోషకరమని హైదరాబాద్ కెప్టెన్ తిలక్ వర్మ అన్నారు.

“నాకు వ్యక్తిగతంగా జట్టుకు ఆట అత్యంత ముఖ్యం. ప్రతి మ్యాచ్‌లో విజయం కోసం పోరాడతాం. గెలుపొందడం కంటే ధ్యాస మరొకటి లేదు. వచ్చే రెండు సీజన్లలో హైదరాబాద్‌ను రంజీ ట్రోఫీ విజేతగా నిలబెట్టడమే లక్ష్యం. కానీ. నిర్వాహకులు క్రీడాకారులకు ప్రోత్సాహకంగా నగదు బహుమతులు, కార్లను అందజేస్తామని ప్రకటించడం విశేషం.ఇది క్రీడాకారులకు మరింత ఉత్సాహాన్ని ఇస్తుందని తిలక్ వర్మ అన్నారు.

Read Also: తండ్రి మందలించినా భార్య వెంటపడుతున్న రవీంద్ర జడేజా.. తన విజయానికి కారణం!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *