రాహుల్ గాంధీ: పేపర్ లీకేజీలు పునరావృతం… రాహుల్‌ను చరిత్ర క్షమించదు

ABN
, ప్రచురించిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 27 , 2024 | 05:37 PM

పేపర్ లీకేజీలపై కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ మంగళవారం మోదీ ప్రభుత్వంపై మండిపడ్డారు. దేశ భవిష్యత్తుకు కేంద్రం శత్రువుగా మారిందని విమర్శించారు. ఉద్యోగాలు కల్పించే కంపెనీలను తమ స్నేహితులకు విక్రయిస్తున్నారని సోషల్ మీడియా వేదిక ‘ఎక్స్’లో ఆరోపించారు.

రాహుల్ గాంధీ: పేపర్ లీకేజీలు పునరావృతం... రాహుల్‌ను చరిత్ర క్షమించదు

న్యూఢిల్లీ: పదేపదే పేపర్ లీకేజీలపై మంగళవారం కాంగ్రెస్ ఎంపీ రాహుల్ గాంధీ మోదీ ప్రభుత్వంపై మండిపడ్డారు. దేశ భవిష్యత్తుకు కేంద్రం శత్రువుగా మారిందని విమర్శించారు. ఉద్యోగాలు కల్పించే కంపెనీలను తమ స్నేహితులకు విక్రయిస్తున్నారని సోషల్ మీడియా వేదికగా ‘ఎక్స్’లో ఆరోపించారు.

‘మోదీ ప్రభుత్వం దేశ భవిష్యత్తుకు శత్రువుగా మారుతోంది.. ఎక్కడికక్కడ రిక్రూట్‌మెంట్‌పై విద్యార్థులు బెంగ.. పేపర్‌ లీకేజీలతో ఎక్కడికక్కడ విసిగి వేసారిపోతున్నారు.. మరో చోట అపాయింట్‌మెంట్ల కోసం విద్యార్థులు కోర్టుల చుట్టూ తిరుగుతున్నారు.. మరో చోట అరుస్తూ లాఠీ దెబ్బలు తింటున్నారని రాహుల్‌ ట్వీట్‌ చేశారు. ఆర్‌ఓ-ఏఆర్‌ఓ నుంచి పోలీసు రిక్రూట్‌మెంట్‌ వరకు, రైల్వే నుంచి సైన్యం వరకు కనీసం ఒక్క పరీక్ష కూడా సజావుగా నిర్వహించడంలో బీజేపీ ప్రభుత్వం విఫలమైందని.. యువతపై ఆగ్రహం పెల్లుబుకుతున్నదని.. ఉద్యోగాలు కల్పించే కంపెనీలను తన కుబేరులకు అమ్మేస్తున్న మోదీ విధానం అని రాహుల్ ఆరోపించారు. యువకులను కాంట్రాక్టు కార్మికులుగా మారుస్తున్నారని.. విద్యార్థుల, వారి తల్లిదండ్రుల కలలకు మోదీ ప్రభుత్వం గ్రహణం పట్టిందని, ఈ నేరాన్ని మోదీ చరిత్ర ఎప్పటికీ క్షమించదని ఘాటైన వ్యాఖ్యలు చేశారు.

పేపర్ లీక్ కారణంగా యూపీ కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్ష రద్దు చేయబడింది

ఉత్తరప్రదేశ్ ప్రభుత్వం ఫిబ్రవరి 17, 18 తేదీల్లో 24వ తేదీన నిర్వహించిన పోలీస్ కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్షను రద్దు చేసింది. పేపర్ లీక్ కారణంగా ప్రభుత్వం ఈ నిర్ణయం తీసుకుంది. ఉత్తరప్రదేశ్ పోలీస్ రిక్రూట్‌మెంట్ మరియు ప్రమోషన్ బోర్డు ఈ పరీక్షలను నిర్వహించింది. దీనికి ముందు కూడా, రాజస్థాన్‌లో టీచర్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్ష, హర్యానాలో గ్రూప్-డి పోస్టులకు కామన్ ఎలిజిబిలిటీ టెస్ట్ (సిఇటి), గుజరాత్‌లో జూనియర్ క్లర్క్స్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్ష మరియు బీహార్‌లో కానిస్టేబుల్ రిక్రూట్‌మెంట్ పరీక్ష పేపర్ లీక్‌ల కారణంగా రద్దు చేయబడ్డాయి.

నవీకరించబడిన తేదీ – ఫిబ్రవరి 27, 2024 | 05:37 PM

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *