ఇషాన్ కిషన్ : రీఎంట్రీలో తుస్మన్న ఇషాన్ కిషన్.. ఇంకా కోలుకోలేదా?

టీమ్ ఇండియా యువ ఆటగాడు ఇషాన్ కిషన్ రీఎంట్రీలో విఫలమయ్యాడు.

ఇషాన్ కిషన్ : రీఎంట్రీలో తుస్మన్న ఇషాన్ కిషన్.. ఇంకా కోలుకోలేదా?

ఫ్లాప్ అయిన ఇషాన్ కిషన్ ఎట్టకేలకు మళ్లీ యాక్షన్ లోకి వచ్చాడు

టీమ్ ఇండియా యువ ఆటగాడు ఇషాన్ కిషన్ రీఎంట్రీలో విఫలమయ్యాడు. దక్షిణాఫ్రికా టూర్ మధ్యలో మానసికంగా అలసిపోవడంతో ఇషాన్ ఇండియాకు వచ్చాడు. గత మూడు నెలలుగా క్రికెట్ ఆడలేదు. రంజీ ట్రోఫీ ఆడాలని బీసీసీఐ సూచించినా పట్టించుకోలేదు. అయితే మరో 25 రోజుల్లో ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ (ఐపీఎల్) ప్రారంభం కానున్నందున, ఈ టోర్నీలో ఆడే ముందు తాను రూపుదిద్దుకోవాలని ఇషాన్ భావిస్తున్నాడు. ఈ క్రమంలో డీవై పాటిల్ టీ20 టోర్నీలో ఆడుతున్నాడు.

ఆర్బీఐ జట్టు తరపున బరిలోకి దిగాడు. దాదాపు మూడు నెలల విరామం తర్వాత మైదానంలోకి దిగిన ఇషాన్.. తొలి మ్యాచ్ లోనే విఫలమయ్యాడు. రూట్ మొబైల్ లిమిటెడ్‌తో జరిగిన మ్యాచ్‌లో అతను 12 బంతుల్లో 19 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. ఇందులో రెండు ఫోర్లు, ఒక సిక్స్ ఉన్నాయి. మొత్తానికి జోరుగా ఆడిన ఇషాన్ ఎక్కువ సేపు క్రీజులో నిలవలేకపోయాడు. అతను బ్యాటింగ్‌లో విఫలమైనప్పటికీ, కీపింగ్‌లో ఇబ్బంది లేదని భావించాడు. అతను స్టంపౌట్ చేశాడు.

IND vs ENG : రోహిత్ శర్మకు విశ్రాంతి? చివరి టెస్టులో కెప్టెన్‌గా బుమ్రా?

ఇక మ్యాచ్ విషయానికి వస్తే.. ముందుగా బ్యాటింగ్ చేసిన రూట్ జట్టు నిర్ణీత 20 ఓవర్లలో 8 వికెట్లు కోల్పోయి 192 పరుగులు చేసింది. రూట్ బ్యాటర్లలో ఆయుష్ వర్తన్ 31 బంతుల్లో 5 ఫోర్లు, మూడు సిక్సర్లతో 54 పరుగులు చేశాడు. ధెకాలే గట్టిగా ఆడాడు. 17 బంతుల్లో ఒక ఫోర్, ఐదు సిక్సర్లతో 42 పరుగులు చేశాడు. అనంతరం ఆర్బీఐ 16.3 ఓవర్లలో 103 పరుగులకు ఆలౌటైంది. బద్రీ ఆలం రూటులో ఐదు వికెట్లతో చెలరేగిపోయాడు. రూట్ 89 పరుగుల తేడాతో విజయం సాధించాడు.

కాగా, ఇషాన్ ఔటింగ్ వీడియో సోషల్ మీడియాలో వైరల్‌గా మారింది. దీనిపై నెటిజన్లు వ్యంగ్యంగా స్పందిస్తున్నారు. ఇషాన్ ఎందుకు ఇంకా కోలుకోలేదు..? అంటూ కామెంట్లు చేస్తున్నారు.

WPL 2024 : నన్ను పెళ్లి చేసుకుంటావా..? లైవ్ మ్యాచ్‌లో భారత మహిళా క్రికెటర్‌కు ప్రపోజల్.. ఏం సమాధానం చెప్పింది?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *